Vui hay buồn… đi du học 2024

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Adenny
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Vui hay buồn… đi du học 2024

Gửi bài gửi bởi Adenny »

Chào cả nhà ạ, mình năm sau du học đã năm thứ 3, có ý định muốn kiếm công việc ở lại. Mong mọi người xem giúp năm sau có gì may có gì hạn. Cảm ơn rất nhiều! >:D< [-O<
Tập tin đính kèm
Lá số 2024
Lá số 2024
IMG_0577.jpeg (337.92 KiB) Đã xem 237 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Vui hay buồn… đi du học 2024

Gửi bài gửi bởi begauhn »

Adenny đã viết: 15:37, 29/12/23 Chào cả nhà ạ, mình năm sau du học đã năm thứ 3, có ý định muốn kiếm công việc ở lại. Mong mọi người xem giúp năm sau có gì may có gì hạn. Cảm ơn rất nhiều! >:D< [-O<
Sang năm 2024 ko có dấu hiệu biến động hay thuyên chuyển , cũng k có điểm nhấn công danh tài lộc .
Nên bạn đang ở nc ngoài , thì vẫn sẽ ở nc ngoài chứ ko về , còn muốn kiếm cv thì đc thôi , nhưng chưa có thành tựu , sang tới 2025 mới có chuyển biến và thành tựu , cụ thể là tài chính .

Số này công danh các thứ cũng đc , k vấn đề .
Đời lưu ý 2 thứ . 1 là hôn nhân , 2 là sức khỏe tai nạn xa nhà .
Nói về hôn nhân , thì ng phối ngẫu dc đánh giá là rất ra gì , ổn , nhưng thực tế đó chỉ là cái vỏ , và bạn sẽ gặp ko ít khổ sở trong csong vk ck .
Điều này sinh ra do nợ cung nhân quả gốc phúc .

Thứ 2 nói về tật ách , có nạn xa nhà , đây cũng là điều cần lưu ý , vì có dấu hiệu phức tạp chứ ko qua loa , chu kỳ đánh phá cụ thể ta đi vào chi tiết sau .
Nhìn chung đời biết an 2 gốc nhân quả này thì đi hay ở cũng thành tựu .
Còn như k biết an gốc nhân quả này , thành tựu công danh tài chính có thể có , nhưng hạnh phúc và sức khỏe thì đáng ngại .
Được cảm ơn bởi: Adenny
Đầu trang

Adenny
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Adenny »

Cám ơn quý nhân rất nhiều! Mình có mong muốn vào cách ngành như tài chính hay ngân hàng, có thể giúp mình nhìn ra được k ạ?
Đầu trang

chieclaxanh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi chieclaxanh »

chào bạn Adneey,
Xin hỏi bạn đang học ngành nghề gì, bậc gì và ở đâu?
Cung phu thê phải trễ mới thành, nếu chuyện tình duyên sớm thì dễ hỏng và không bền lâu, nên đề phòng
Đầu trang

Adenny
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Adenny »

@chieclaxanh Cám ơn quý nhân, mình học năm 3 đại học, ngành kinh doanh quốc tế và chuỗi cung ứng. Mình đang có ý định đổi sang ngành tài chính nhưng đang phân vân. Mong có thể nghe được lời tư vấn ạ! ;;)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”