Mong được hữu duyên với các thầy lá số tử vi của con!!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
0348524626
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong được hữu duyên với các thầy lá số tử vi của con!!!

Gửi bài gửi bởi 0348524626 »

Này là mô tả bản thân con hiện giờ ạ: cao trung bình (1m63), mặt với người hơi tròn xíu ạ. Con là một người khá nhạy cảm với môi trường xung quanh, con mệt với chính mình nhiều vì luôn cảm thấy lý trí, cảm xúc, mong muốn của con đấu đá lẫn nhau. Là type người “gần đèn thì sáng, gần mực thì đen”. Thich mọi thứ phải rõ ràng, hiệu quả, có kế hoạch nhưng cảm xúc thì lại thất thường lúc thế này lúc thế khác k thể sắp xếp chúng theo kế hoạch nổi, đôi lúc tiêu tiền cũng hơi quá tay nữa ạ. Bố mẹ đi xa quê hương lập nghiệp, không sống gần anh chị em họ, trong nhà có 1 đứa em bị mất (nhà có tổng cộng 4 anh chị em, con là con thứ 3 ạ), nhà buôn bán tất vớ (gia công, tạo thành phẩm). Từ năm 1-13 14 tuổi gì đấy thì gia đình con cũng gọi là khá giả, đủ đáp ứng đc nhu cầu cũng như là dư ra chút chút mà sau đấy thì lại lâm vào khủng hoạt kinh tế, sa sút vì nợ nần tới bây giờ ạ. Năm 9 tuổi bị phỏng (cấp độ 2) cũng phải dùng tới dao kéo trên đùi phải ạ, năm 14 tuổi thì mổ sẻ ngay khuỷu tay phải vì té mà ảnh hưởng tới xương. Con có mấy câu hỏi nhờ cô chú xem và giải đáp với ạ
1/ Ở lá số tử vi thì con có hợp với kinh doanh không ạ (kiểu nối nghiệp gia đình).
2/ 2005 cùng lứa với con đang học Đại học năm nhất, con lựa chọn không đăng kí học đại học do trong nhà lúc đó vẫn đang nợ nần lớn ạ. Con đang nghĩ cuối năm 2025 hoặc 2026 nếu gđ kinh tế ổn hơn thì con sẽ đi du học ạ (dự tính là kiểu học gì đấy 2-3 năm như cao đẳng ấy ah)
3/ Trên lá số con thì bản thân con phải lưu ý điều gì để giảm bớt/ hạn chế những tai hoạ/ thị phi (tinh thần lẫn thể chất) vậy ạ?
4/ Năm 2024 sức khoẻ và tiền tài của con như thế nào ah?
Con xin cảm ơn cô chú, anh chị đã đọc và đưa ra lời khuyên cũng như đánh giá về lá số của con ạ
Tập tin đính kèm
Lá số tử vi
Lá số tử vi
IMG_1101.jpeg (303.55 KiB) Đã xem 76 lần
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”