Các bác vào xem dùm e lá số tử vi này đi ạ^^

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
scorpio_89
Chính thức
Chính thức

Các bác vào xem dùm e lá số tử vi này đi ạ^^

Gửi bài gửi bởi scorpio_89 »

[img]https://lyso.vn/lasotuvi/0/213019 ... 20Diễm.jpg[/img]

Nói chung là em nhìn vào ko hiểu gì hết,hì,bon chen lên đây nhờ mấy bác luận dùm.Em mới đc biết về trang web này,thấy rất hay nên đăng ký làm thành viên liền.Thanks mấy bác đã xem giúp e ạh
Đầu trang

vutienduc
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Các bác vào xem dùm e lá số tử vi này đi ạ^^

Gửi bài gửi bởi vutienduc »

Phúc kém quá.là con đầu à.
Được cảm ơn bởi: scorpio_89
Đầu trang

scorpio_89
Chính thức
Chính thức

dạ ko,con út ạ.Phúc kém là sao Bác,Bác nói rõ dùm e đi.Tình hình công việc học hành,gia đạo,sức khoẻ và cả tình cảm nữa trong năm nay và năm sau thì có ổn và tốt ko ạ???Thanksss Bác
Đầu trang

thienthan89xd
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thienthan89xd »

những năm đầu tốt , càng về sau càng mệt mỏi . tài bạch bị triệt . hiện tại đang bị hạn đào hoa thiên ko.
Đầu trang

scorpio_89
Chính thức
Chính thức

càng về sau cụ thể là trong khỏang năm bao nhiêu tuổi ạ.Mệt mỏi về vấn đề gì Bác cho e biết đc ko?Hiện tại e mới ra trường chưa có viêc làm nữa,ko biết trong vòng năm sau có chưa?Hạn đào hoa thiên ko là sao zay Bác.Mong các Bác nói rõ và cặn kẽ để e hiểu thêm.CÁM ƠN NHIỀU Ạ
Đầu trang

tu_bnk51a
Hội viên CLB
Hội viên CLB

Gửi bài gửi bởi tu_bnk51a »

Từ bé đến lớn có hay nhặt được của rơi, ăn cờ bạc... hay đại loại là cứ tự dưng ở đâu đó có 1 khoản lộc rơi bất thình lình vào tay ko? Hoặc anh chị của em có ai được như vậy không? Nếu anh chị của e được thì e rằng lá số này phải chuyển sang h Tuất.
Đầu trang

scorpio_89
Chính thức
Chính thức

tu_bnk51a đã viết:Từ bé đến lớn có hay nhặt được của rơi, ăn cờ bạc... hay đại loại là cứ tự dưng ở đâu đó có 1 khoản lộc rơi bất thình lình vào tay ko? Hoặc anh chị của em có ai được như vậy không? Nếu anh chị của e được thì e rằng lá số này phải chuyển sang h Tuất.

Từ bé đến lớn thì dĩ nhiên là e có nhặt đc của rơi chứ ạ:) ,nhưng ko nhiều;;) ,...thậm chí jo` thì ko có luôn:-$ ,hì.Còn cờ bạc e chơi lúc đầu thắng ghê lắm sau thua tòan tập:(,chơi vui thui chứ ko mê và máu .Em còn 1 chị gái lớn và 1 anh trai nữa,và hình như là ko có ai đc như Bác nói cả.Riêng bản thân e thì thấy từ đó giờ e rất may mắn trong chuyện thi cử và học hành,mấy lần e bỏ liều nhưng ko hiểu sao vẫn đậu Tốt nghiêp CĐ Du Lịch và hiện giờ e mới ra trường,nhưng chưa xin đc việc làm.Em chỉ muốn biết công việc trong tương lai của e sẽ ra sau ạ,có tốt và ổn định luôn ko?
Đầu trang

tu_bnk51a
Hội viên CLB
Hội viên CLB

Thế em cho anh 5 xu ảnh được thì tốt. Thêm nữa em cũng nên kể qua chút về bố mẹ và anh chị e xem nào. Vì h sinh của e chưa rõ nên không dám phán bậy! Có được tấm hình thì có lẽ ok hơn. CHụp rõ tí để liếc tướng coi sao :D!
Đầu trang

scorpio_89
Chính thức
Chính thức

Dạ,thể theo yêu cầu của anh e xin đc up hình lên:
Đây là hình e mới chụp luôn để a thấy rõ khuôn mặt
Hình ảnh
Còn đây là hình tổng thể (do hình tổng thể ko rõ cái mặt nên mới có tấm phía trên đó ạ)
Hình ảnh
Xong rồi ạ.Àh quên,em xin nói thêm về gđ e cho a đc rõ :Ba mẹ e cùng sn1955 tuổi Mùi,cả 2 đều nghỉ hưu rồi,còn chị gái e sn 1979 cũng tuổi Mùi đang làm việc trong bệnh viện,anh trai e sn 1987 tuổi Mèo,cũng đã có việc làm,cả 2 anh chị hiện tại đều đang độc thân chưa lập gđ.Riêng mỗi mình e vẫn chưa tìm đc việc,hix.
Nhìn vào lá số,a có thể cho e biết khi nào e mới tìm đc việc làm thích hợp và nghề nào phù hợp với e ko?Hiện e chỉ mới Tốt nghiệp CĐ Du lịch đc 1 tháng thôi,nhưng hình như thấy ko thích nữa định cùng mẹ chuyển hướng sang kinh doanh buôn bán (mở shop bán cái gì đó chẳng hạn,...).A có thể xem giúp e có khả năng kinh doanh,buôn bán hay ko?E cám ơn a nhiều!!!
Đầu trang

tu_bnk51a
Hội viên CLB
Hội viên CLB

Làm ơn thử lấy 1 lá khác lùi lại 2 tiếng để a so xem nào!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”