Số em bao giờ mới đỡ lận đận ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
huong1999
Chính thức
Chính thức

Re: Số em bao giờ mới đỡ lận đận ạ

Gửi bài gửi bởi huong1999 »

Lavender91 đã viết: 03:18, 22/03/24
huong1999 đã viết: 00:18, 18/03/24
Lavender91 đã viết: 12:14, 17/03/24 em làm nghề giảng dạy và kinh doanh là hợp số mệnh rồi đấy, đại vận 26- này Thiên Lương(H) đà la, cô thần, tang môn thì cảm thấy mệt mỏi buồn phiền cản trở cô độc là đúng rồi, sang đại vận 36- mới tốt hơn
Vâng. Hiện tại công việc vừa vất vả lại thêm áp lực kiếm tiền không đủ chi tiêu nên e cũng nản. Năm ngoái em có làm hồ sơ đi nước ngoài mà không thuận. Từ bé đến giờ em làm việc gì cũng không suôn sẻ, cứ phải làm đi làm lại vài lần mới được.
mệnh có tứ linh song hao thiên đồng chiếu dễ ra hầu đồng lắm, nếu có căn thì phải đi trình đồng nhận lệnh bên trên, cả cuộc đời sống với tâm linh may ra cuộc đời suôn sẻ, số có căn là vậy ! nhiều người trong nhà có nhiều đồ gỗ giá trị lâu năm có càn thát bà trú ngụ, thi thoảng bị nhập là cũng hay lên đồng, bị hành lên hành xuống, tốt nhất nên tu tập xám hối để chuyển hoá, những người chặt gỗ phá nhà của càn thát bà cũng hay bị quở :-< cố gắng tu tập xám hối có khi họ lại độ cho thuận lợi nhiều
một số nghề nghiệp tương tự: đồng cô bóng cậu, thầy bà lên đồng xem vận hạn, ko thích những nghề này sợ số thầy bị ruồi bâu thì thôi ráng tu học Phật xám hối may ra không bị hành hạ chưa nói đến còn được độ cho thuận lợi :-<
p/s: càn thát bà thích mùi hương, mua trầm hương về đốt để xoa dịu nỗi đau … nhớ mua loại xịn đừng mua loại tẩm hoá chất đốt hại sức khoẻ haizzz
https://youtube.com/shorts/9ap-JstR10U? ... Shs4EJRnpz
em đi xem bói thì thầy bảo có căn số và có khả năng gọi hồn các thứ. Trên báo là từ năm 13 tuổi nếu trình đồng là có thể xem bói đc nhưng Em đã xin khất đến năm 32 tuổi rồi ạ. Ngẫm lại thấy nhiều sự việc của e xảy ra cũng liên quan đến vấn đề tâm linh lắm bác ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”