Số em bao giờ mới đỡ lận đận ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
huong1999
Chính thức
Chính thức

Số em bao giờ mới đỡ lận đận ạ

Gửi bài gửi bởi huong1999 »

Em lận đận trong cả tình duyên lẫn sự nghiệp. Chuyện tình cảm thì cứ ế mãi không nổi một mối tình. Hiện tại e đang làm công việc giảng dạy và kinh doanh online. Ngày nào cũng xoay như chong chóng mà vẫn không ra tiền.Đầu năm e căng thẳng và áp lực về cv quá. Số em chừng nào mới đỡ vất vả đây các thầy ?
Tập tin đính kèm
Screenshot_20240315_150333_Samsung Internet.jpg
Screenshot_20240315_150333_Samsung Internet.jpg (143.74 KiB) Đã xem 503 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Số em bao giờ mới đỡ lận đận ạ

Gửi bài gửi bởi begauhn »

huong1999 đã viết: 00:35, 17/03/24 Em lận đận trong cả tình duyên lẫn sự nghiệp. Chuyện tình cảm thì cứ ế mãi không nổi một mối tình. Hiện tại e đang làm công việc giảng dạy và kinh doanh online. Ngày nào cũng xoay như chong chóng mà vẫn không ra tiền.Đầu năm e căng thẳng và áp lực về cv quá. Số em chừng nào mới đỡ vất vả đây các thầy ?
Số này công danh có bộ cách xa nhà xa xứ , thuyên chuyển , xuất ngoại khá điển hình , tuy nhiên bộ di chuyển bị phá tương đối nặng , nên nhiều khi khó đi hoặc đi mà chả ra thành tựu j rõ ràng , ngược lại , lại thành bôn ba vất vả .

Phụ mẫu cha mẹ nợ cung nhân quả , tuy nhiên gia dc nhóm sao ân tình và hội tụ bộ sao đức hạnh , thì cũng là người có tình nghĩa , biết hiếu kính cha mẹ . Tuy phụ mẫu đc bảo vệ đôi chút m nhưng gốc nhân quả này sẽ đánh sang tam hợp của phụ mẫu , là cung nô bộc và cung con cái , khiến cho mất nguồn tương trợ , trc khi cưới quen ai yêu ai cũng là nô , mất nô coi như mất nguồn phu thê , mối quan hệ hạn chế , mà có cũng k hợp ..v..v...

Phu thê báo cách cô độc , bị gốc nhân quả cung phúc đánh phá , kèm thêm mất nô như mô tả ở trên , thì nhiều bộ cách cô độc trùng phùng , chứ ko phải 1 .
Đời biết an 2 gốc nhân quả trên , thì khắc đi xa danh lợi trùng điệp , hôn nhân như ý .
Còn như ko biết an 2 gốc này , thì tình duyên hay công danh , đều nan giải . Hao tán , cô quạnh . Ko phải riêng năm nay , mà lao lực vài năm trc rồi .
Được cảm ơn bởi: huong1999
Đầu trang

Lavender91
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Lavender91 »

em làm nghề giảng dạy và kinh doanh là hợp số mệnh rồi đấy, đại vận 26- này Thiên Lương(H) đà la, cô thần, tang môn thì cảm thấy mệt mỏi buồn phiền cản trở cô độc là đúng rồi, sang đại vận 36- mới tốt hơn
Được cảm ơn bởi: huong1999
Đầu trang

huong1999
Chính thức
Chính thức

begauhn đã viết: 07:06, 17/03/24
huong1999 đã viết: 00:35, 17/03/24 Em lận đận trong cả tình duyên lẫn sự nghiệp. Chuyện tình cảm thì cứ ế mãi không nổi một mối tình. Hiện tại e đang làm công việc giảng dạy và kinh doanh online. Ngày nào cũng xoay như chong chóng mà vẫn không ra tiền.Đầu năm e căng thẳng và áp lực về cv quá. Số em chừng nào mới đỡ vất vả đây các thầy ?
Số này công danh có bộ cách xa nhà xa xứ , thuyên chuyển , xuất ngoại khá điển hình , tuy nhiên bộ di chuyển bị phá tương đối nặng , nên nhiều khi khó đi hoặc đi mà chả ra thành tựu j rõ ràng , ngược lại , lại thành bôn ba vất vả .

Phụ mẫu cha mẹ nợ cung nhân quả , tuy nhiên gia dc nhóm sao ân tình và hội tụ bộ sao đức hạnh , thì cũng là người có tình nghĩa , biết hiếu kính cha mẹ . Tuy phụ mẫu đc bảo vệ đôi chút m nhưng gốc nhân quả này sẽ đánh sang tam hợp của phụ mẫu , là cung nô bộc và cung con cái , khiến cho mất nguồn tương trợ , trc khi cưới quen ai yêu ai cũng là nô , mất nô coi như mất nguồn phu thê , mối quan hệ hạn chế , mà có cũng k hợp ..v..v...

Phu thê báo cách cô độc , bị gốc nhân quả cung phúc đánh phá , kèm thêm mất nô như mô tả ở trên , thì nhiều bộ cách cô độc trùng phùng , chứ ko phải 1 .
Đời biết an 2 gốc nhân quả trên , thì khắc đi xa danh lợi trùng điệp , hôn nhân như ý .
Còn như ko biết an 2 gốc này , thì tình duyên hay công danh , đều nan giải . Hao tán , cô quạnh . Ko phải riêng năm nay , mà lao lực vài năm trc rồi .
Em cảm ơn bác ạ
Đầu trang

huong1999
Chính thức
Chính thức

Lavender91 đã viết: 12:14, 17/03/24 em làm nghề giảng dạy và kinh doanh là hợp số mệnh rồi đấy, đại vận 26- này Thiên Lương(H) đà la, cô thần, tang môn thì cảm thấy mệt mỏi buồn phiền cản trở cô độc là đúng rồi, sang đại vận 36- mới tốt hơn
Vâng. Hiện tại công việc vừa vất vả lại thêm áp lực kiếm tiền không đủ chi tiêu nên e cũng nản. Năm ngoái em có làm hồ sơ đi nước ngoài mà không thuận. Từ bé đến giờ em làm việc gì cũng không suôn sẻ, cứ phải làm đi làm lại vài lần mới được.
Đầu trang

及 時 行 樂 1
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi 及 時 行 樂 1 »

huong1999 đã viết: 00:18, 18/03/24
Lavender91 đã viết: 12:14, 17/03/24 em làm nghề giảng dạy và kinh doanh là hợp số mệnh rồi đấy, đại vận 26- này Thiên Lương(H) đà la, cô thần, tang môn thì cảm thấy mệt mỏi buồn phiền cản trở cô độc là đúng rồi, sang đại vận 36- mới tốt hơn
Vâng. Hiện tại công việc vừa vất vả lại thêm áp lực kiếm tiền không đủ chi tiêu nên e cũng nản. Năm ngoái em có làm hồ sơ đi nước ngoài mà không thuận. Từ bé đến giờ em làm việc gì cũng không suôn sẻ, cứ phải làm đi làm lại vài lần mới được.
25t còn trẻ chán. Tập khó khăn cho quen sau đỡ bỡ ngỡ :-bd
Đầu trang

huong1999
Chính thức
Chính thức

及 時 行 樂 1 đã viết: 15:30, 18/03/24
trước em xem có thầy bảo số vất vả cả đời.Xem xong về buồn mấy ngày bác ạ
Đầu trang

及 時 行 樂 1
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi 及 時 行 樂 1 »

huong1999 đã viết: 18:15, 18/03/24

Vất vả thì cuộc đời ai chả vất vả. Không kiểu này cũng kiểu khác. Quen dần thì thấy bth thôi. Hơi đâu nghe mấy lão.
Nhìn lá thì thấy b có vẻ cô độc trong nội tâm, kiểu không thấy ai có thể sẻ chia hoặc hiểu lòng. Cứ mở lòng ra thì sẽ ổn thôi. :-bd
Đầu trang

huong1999
Chính thức
Chính thức

及 時 行 樂 1 đã viết: 08:26, 19/03/24
huong1999 đã viết: 18:15, 18/03/24
Vất vả thì cuộc đời ai chả vất vả. Không kiểu này cũng kiểu khác. Quen dần thì thấy bth thôi. Hơi đâu nghe mấy lão.
Nhìn lá thì thấy b có vẻ cô độc trong nội tâm, kiểu không thấy ai có thể sẻ chia hoặc hiểu lòng. Cứ mở lòng ra thì sẽ ổn thôi. :-bd
Đúng là em rất khó mở lòng ạ. Đó cũng là một phần khiến đường tình duyên của e không thuận ạ.
Đầu trang

Lavender91
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Lavender91 »

mệnh có tứ linh song hao thiên đồng chiếu dễ ra hầu đồng lắm, nếu có căn thì phải đi trình đồng nhận lệnh bên trên, cả cuộc đời sống với tâm linh may ra cuộc đời suôn sẻ, số có căn là vậy ! nhiều người trong nhà có nhiều đồ gỗ giá trị lâu năm có càn thát bà trú ngụ, thi thoảng bị nhập là cũng hay lên đồng, bị hành lên hành xuống, tốt nhất nên tu tập xám hối để chuyển hoá, những người chặt gỗ phá nhà của càn thát bà cũng hay bị quở :-< cố gắng tu tập xám hối có khi họ lại độ cho thuận lợi nhiều
một số nghề nghiệp tương tự: đồng cô bóng cậu, thầy bà lên đồng xem vận hạn, ko thích những nghề này sợ số thầy bị ruồi bâu thì thôi ráng tu học Phật xám hối may ra không bị hành hạ chưa nói đến còn được độ cho thuận lợi :-<
p/s: càn thát bà thích mùi hương, mua trầm hương về đốt để xoa dịu nỗi đau … nhớ mua loại xịn đừng mua loại tẩm hoá chất đốt hại sức khoẻ haizzz
https://youtube.com/shorts/9ap-JstR10U? ... Shs4EJRnpz
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”