2 năm nay tôi lao đao lận đận quá

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hi Du
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: 2 năm nay tôi lao đao lận đận quá

Gửi bài gửi bởi Hi Du »

vietnam2018 đã viết: 12:42, 22/03/24
Hi Du đã viết: 00:40, 22/03/24
vietnam2018 đã viết: 00:11, 22/03/24 Kính nhờ các bác xem giúp tôi có hy vọng gì trong tương lai ko? Chứ 2 năm nay tôi lao đao lận đận ốm đau, tiền bạc giảm sút quá. Cảm ơn các bác.
Ông ôm nhiều tài sản quá, say đầu tư quá mà thị trường nguội lạnh, dòng tiền không xoay vòng được thì nợ vẫn phải trả mà nguồn thu thì ít, phải nhờ người thân giúp đỡ đần được phần nào hay phần ấy!

Ông muốn thoát nợ phải bán bớt tài sản thôi!
Cảm ơn anh. Nhưng tôi cũng ko có tài sản gì ngoài cái nhà đang ở và cũng ko đầu tư gì. Hai vợ chồng chỉ là làm thuê hàng tháng lĩnh lương thôi.
Vậy là mình vẫn đoán đúng phần nhà cửa bạn khá ổn, nhiều người khó khăn không có nhà phải ở trọ! :D

Vấn đề bạn gặp phải ở vào tam hợp Điền Tật Huynh, mà cung Điền ở đại vận khá tốt, trong khi tiền bạc đội nón ra đi mà kẹt nguồn thu, nên mình mới nói là bạn mua bds nên kẹt vốn. Nếu không mua vào bds, thì ít ra, bạn vẫn được nhà ở là nơi cứu cánh cho mình. Bạn chỉ không làm ra nhiều, nhưng còn chỗ dựa người thân, khả năng cao là vợ bạn vẫn kiếm được tiền.

Vì cung Điền mang tính cứu giải và cũng biến động, nên có thể trong đại vận này bạn cũng dễ đổi nhà, di cư, di chuyển đến nơi khác ở.

Bộ tam hợp trên còn xấu theo nghĩa về mặt sức khoẻ, bệnh tật nhanh phát, trầm kha. Cổ nhân nói “Hoạ vô đơn chí” là vậy!

Nhà cửa cùng với tình cảm người thân là cứu cánh cho bạn trong đại vận này!
Được cảm ơn bởi: vietnam2018
Đầu trang

vietnam2018
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: 2 năm nay tôi lao đao lận đận quá

Gửi bài gửi bởi vietnam2018 »

Vâng cảm ơn anh HiDu
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”