Năm nay e 44 tuổi, năm nay định làm Ivf, mọi người xem giúp em có con được ko ạ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Rau
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Năm nay e 44 tuổi, năm nay định làm Ivf, mọi người xem giúp em có con được ko ạ?

Gửi bài gửi bởi Rau »

Năm nay em có con được không ạ? Hoặc nếu có thì có sinh đẻ ổn ko ạ? Em mong con lắm rồi mà khó quá. E đang định làm ivf
Tập tin đính kèm
BAB5DA88-8B62-4F89-B2AF-31AEDADBC4AA.jpeg (310.25 KiB) Đã xem 433 lần
Được cảm ơn bởi: Hi Du
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Năm nay e 44 tuổi, năm nay định làm Ivf, mọi người xem giúp em có con được ko ạ?

Gửi bài gửi bởi begauhn »

Rau đã viết: 20:15, 23/03/24 Năm nay em có con được không ạ? Hoặc nếu có thì có sinh đẻ ổn ko ạ? Em mong con lắm rồi mà khó quá. E đang định làm ivf
Số này cung huynh đệ phạm nợ cung nhân quả phá tật ách theo tam hợp .
Phu thê tiếp tục phạm nợ cung nhân quả , gián tiếp phá tật ách ở thế lục hại .
Từ đó có thể thấy tật ách và phu thê của ls này là điểm nóng phức tạp khi phạm tới 2 gốc nhân quả . Tức ko riêng lo vấn đề sinh đẻ , mà tình duyên bạn cũng ko thể như ý nếu k muốn nói là phức tạp .
Thêm nữa tật ách có bộ tam ám che lấp , trì trệ , kìm hãm . Thì mong ước càng khó khăn , nên nhớ tam ám luôn liên quan nhóm thị phi , nên dù có vượt qua trì trệ , thì cũng ko hợp con cái .
Đời biết an gốc nhân quả này thì hoạ chăng cuối con đường vẫn còn tia sáng . Tuồi già ắt có người chăm lo .
Còn như k biết an gốc này , thị tự trải nghiệm và đưa ra câu trả lời , có những thứ dù nhiều tiền cũng ko mua đc , sau dần bạn sẽ thấm .
Đầu trang

Rau
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Năm nay e 44 tuổi, năm nay định làm Ivf, mọi người xem giúp em có con được ko ạ?

Gửi bài gửi bởi Rau »

begauhn đã viết: 21:57, 23/03/24
Rau đã viết: 20:15, 23/03/24 Năm nay em có con được không ạ? Hoặc nếu có thì có sinh đẻ ổn ko ạ? Em mong con lắm rồi mà khó quá. E đang định làm ivf
Số này cung huynh đệ phạm nợ cung nhân quả phá tật ách theo tam hợp .
Phu thê tiếp tục phạm nợ cung nhân quả , gián tiếp phá tật ách ở thế lục hại .
Từ đó có thể thấy tật ách và phu thê của ls này là điểm nóng phức tạp khi phạm tới 2 gốc nhân quả . Tức ko riêng lo vấn đề sinh đẻ , mà tình duyên bạn cũng ko thể như ý nếu k muốn nói là phức tạp .
Thêm nữa tật ách có bộ tam ám che lấp , trì trệ , kìm hãm . Thì mong ước càng khó khăn , nên nhớ tam ám luôn liên quan nhóm thị phi , nên dù có vượt qua trì trệ , thì cũng ko hợp con cái .
Đời biết an gốc nhân quả này thì hoạ chăng cuối con đường vẫn còn tia sáng . Tuồi già ắt có người chăm lo .
Còn như k biết an gốc này , thị tự trải nghiệm và đưa ra câu trả lời , có những thứ dù nhiều tiền cũng ko mua đc , sau dần bạn sẽ thấm .
Dạ hiện tại cuộc sống của em cơ bản là ổn. Công việc, tiền bạc đủ đầy. Đứa con đầu cũng ngoan hiền. Chỉ có 1 cái là mong mãi thêm một con nữa nhưng khó vì ck e bị yếu tt. Ck e thì hơi ham chơi, vk ck hay lời qua tiếng lại nhưng cả 2 vẫn yêu thương và vì hphuc gdinh.
Đầu trang

Hi Du
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Hi Du »

Nếu vk ck em muốn sinh thêm thì nên đợi sang năm, khi qua đại vận mới sẽ tốt hơn cho chuyện sinh nở. Đại vận này rất khó có con, có đậu thai cũng khó dưỡng em ạ!

Con cái có tài đấy!
Đầu trang

Rau
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Rau »

Hi Du đã viết: 08:08, 24/03/24
Nếu vk ck em muốn sinh thêm thì nên đợi sang năm, khi qua đại vận mới sẽ tốt hơn cho chuyện sinh nở. Đại vận này rất khó có con, có đậu thai cũng khó dưỡng em ạ!

Con cái có tài đấy!
Dạ vậy năm nay bầu năm nay, năm sau sinh cũng ko được ạ? Phải đợi năm Tỵ rồi mới bắt đầu làm ivf phải ko ạ?
Đầu trang

LadyR
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi LadyR »

Bạn Rau ơi.. bạn có đến 4 topic với 4 lá số đăng hoàn toàn khác nhau trong khoảng thời gian ngắn… Bạn đang tính "tung hoả mù" trêu các thầy đó ah?? Hay bạn bị "rối loạn đa nhân cách"? :-S
Được cảm ơn bởi: Dibui_HB, CHUONGZKHUE
Đầu trang

Dibui_HB
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Dibui_HB »

LadyR đã viết: 13:05, 24/03/24 Bạn Rau ơi.. bạn có đến 4 topic với 4 lá số đăng hoàn toàn khác nhau trong khoảng thời gian ngắn… Bạn đang tính "tung hoả mù" trêu các thầy đó ah?? Hay bạn bị "rối loạn đa nhân cách"? :-S
chị Lady ơi nay vợ em mắng em
em buồn quá
chị xem lá số giúp em xem em có nên đổi vợ không ạ, nếu không đổi được thì em phải điều trị thế nào ạ chị
:(( :((
Được cảm ơn bởi: LadyR
Đầu trang

LadyR
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi LadyR »

Ô hay! Seo bác Đi Bụi lại spam vào topic của bạn Rau thế hihi Có hẳn topic riêng để spam thì hok vào…………… ;))

Bác vào kia trình bày kỹ hơn xem bị chị nhà khiển trách vụ gì nào... Dự là thua chứng khoán rùi, phổng? :-S
Được cảm ơn bởi: Dibui_HB
Đầu trang

Rau
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Rau »

LadyR đã viết: 13:05, 24/03/24 Bạn Rau ơi.. bạn có đến 4 topic với 4 lá số đăng hoàn toàn khác nhau trong khoảng thời gian ngắn… Bạn đang tính "tung hoả mù" trêu các thầy đó ah?? Hay bạn bị "rối loạn đa nhân cách"? :-S
Thầy thông cảm, em có 1 tài khoản mà các chị, các cháu cứ mượn để dùg cho tiện nên nhiều khi bài đăng là do các chị các cháu nó đăng nữa ạ.
Đầu trang

Dibui_HB
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Dibui_HB »

chị ơi chị có bị viêm mũi dị ứng , hay viêm xoang việm họng kinh niên, bị dai dẳng triền miên không chị
mắt chị có bên cận bên lành không ạ
LadyR đã viết: 15:02, 24/03/24 Ô hay! Seo bác Đi Bụi lại spam vào topic của bạn Rau thế hihi Có hẳn topic riêng để spam thì hok vào…………… ;))

Bác vào kia trình bày kỹ hơn xem bị chị nhà khiển trách vụ gì nào... Dự là thua chứng khoán rùi, phổng? :-S
bữa trước bị mắng em buồn quá :v tính đổi vợ :v mà bữa nay quên mất mắng gì rồi chị ạ =)) =))
Được cảm ơn bởi: LadyR
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”