NHỜ CÁC BÁC XEM GIÚP E CÓ THỂ CHUYỂN LÀM TRONG MÔI TRƯỜNG NƯỚC NGOÀI KHÔNG Ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
anhpt130297
Mới gia nhập
Mới gia nhập

NHỜ CÁC BÁC XEM GIÚP E CÓ THỂ CHUYỂN LÀM TRONG MÔI TRƯỜNG NƯỚC NGOÀI KHÔNG Ạ

Gửi bài gửi bởi anhpt130297 »

Kính nhờ các thầy xem giúp lá số em liệu có khả năng chuyển sang làm việc tại môi trường có yếu tố nước ngoài không ạ.
Em xin cảm ơn các thầy ạ
Tập tin đính kèm
Pham Tuan Anh.jpg
Pham Tuan Anh.jpg (184.86 KiB) Đã xem 185 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Lavender91
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: NHỜ CÁC BÁC XEM GIÚP E CÓ THỂ CHUYỂN LÀM TRONG MÔI TRƯỜNG NƯỚC NGOÀI KHÔNG Ạ

Gửi bài gửi bởi Lavender91 »

làm nước ngoài được, có thể lấy vợ người nước ngoài luôn
Được cảm ơn bởi: anhpt130297
Đầu trang

anhpt130297
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: NHỜ CÁC BÁC XEM GIÚP E CÓ THỂ CHUYỂN LÀM TRONG MÔI TRƯỜNG NƯỚC NGOÀI KHÔNG Ạ

Lavender91 đã viết: 14:01, 26/03/24 làm nước ngoài được, có thể lấy vợ người nước ngoài luôn
Dạ e cảm ơn a đã quan tâm topic ạ. năm vừa rồi với năm nay e có xin nhưng các DN nước ngoài gần nhà đều k nhận. Họ bảo yêu cầu có kinh nghiệm a ạ
E dự tính làm 1 vài năm xong đi lên Thành phố để xin ko biết năm nào xin thì dễ dc a nhỉ
Đầu trang

Lavender91
Tam đẳng
Tam đẳng

anhpt130297 đã viết: 15:45, 26/03/24
Lavender91 đã viết: 14:01, 26/03/24 làm nước ngoài được, có thể lấy vợ người nước ngoài luôn
Dạ e cảm ơn a đã quan tâm topic ạ. năm vừa rồi với năm nay e có xin nhưng các DN nước ngoài gần nhà đều k nhận. Họ bảo yêu cầu có kinh nghiệm a ạ
E dự tính làm 1 vài năm xong đi lên Thành phố để xin ko biết năm nào xin thì dễ dc a nhỉ
xin làm công nhân thì chả cần kinh nghiệm đâu em ạ, vào khu công nghiệp các doanh nghiệp sản xuất của hàn quốc, đài loan, trung quốc,… đầy mà. Giờ mà lên thành phố chưa chắc bằng ở quê, chị mấy năm đi làm thuê nhiều từ tỉnh lẻ ra HN xong lại về quê, quá hiểu rồi :-j
Đầu trang

anhpt130297
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lavender91 đã viết: 22:54, 26/03/24
xin làm công nhân thì chả cần kinh nghiệm đâu em ạ, vào khu công nghiệp các doanh nghiệp sản xuất của hàn quốc, đài loan, trung quốc,… đầy mà. Giờ mà lên thành phố chưa chắc bằng ở quê, chị mấy năm đi làm thuê nhiều từ tỉnh lẻ ra HN xong lại về quê, quá hiểu rồi :-j
à e xin làm pháp chế doanh nghiệp :v chứ học đH ra công nhân thì phí. có mỗi 2 cty gần nhà 1 cty 60km 1 cty 30km. cty nào e nộp hồ sơ cũng k nhận . đành về làm nhà nước
Đầu trang

Lavender91
Tam đẳng
Tam đẳng

anhpt130297 đã viết: 13:11, 27/03/24
Lavender91 đã viết: 22:54, 26/03/24
à e xin làm pháp chế doanh nghiệp :v chứ học đH ra công nhân thì phí. có mỗi 2 cty gần nhà 1 cty 60km 1 cty 30km. cty nào e nộp hồ sơ cũng k nhận . đành về làm nhà nước
ở chỗ chị giấu bằng ĐH đi làm công nhân đầy, đi làm phục vụ bồi bàn quét rác cũng có, nói chung là bằng ĐH giờ nó cũng phổ cập rồi không hiếm có khó tìm và giá trị như ngày xưa nữa, mà xin được vào nhà nước yên ổn rồi thì cứ chí cốt mà làm thôi nhấp nhổm làm gì cho khổ chừng nào bị đuổi hãng hay.
p/s: trước đây chị hay photo giấy tờ cho những người làm bảo hiểm xã hội thất nghiệp, những case như phó trưởng phòng, quản lý đốc công các kiểu lúc bị sa thải phải đi xin việc làm lại từ đầu từ vị trí nhân viên công nhân đầy, mà còn xin được việc mà kiếm ra tiền là tốt chán hơn là thất nghiệp không làm ra xu nào, gặp nhiều case này bị ám năng lượng như kiểu mình kiếm tiền trên nỗi đau của người khác nên không làm photo nữa chuyển sang bán nhà xã hội cho nó có phúc :( ngày đấy người ta còn nghĩ chị chơi thân với trung tâm BHXH đấy để hành hạ giấy tờ họ cứ phải đến chỗ chị photo thu tiền nên nói chung là u ám lắm, kiếm tiền chân chính mà còn bị hiểu nhầm (tự dưng bị ghét lây). Cũng may giờ chị đã là người của NGÔI NHÀ THẾ KỶ https://cenhomes.vn/ - Sàn giao dịch BĐS hàng đầu Việt Nam - Đại siêu thị dự án cho mọi nhu cầu BĐS, êm hơn rồi, cũng 10 năm chìm nổi chứ ít gì đâu, em kém chị 10 tuổi vẫn còn trẻ chán cứ trải nghiệm đời còn dài, cố gắng vậy!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”