Nhờ các bác xem giúp em đường công danh sự nghiệp của em ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
JuanTheHors3
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhờ các bác xem giúp em đường công danh sự nghiệp của em ạ

Gửi bài gửi bởi JuanTheHors3 »

1711472424939.jpeg (191.31 KiB) Đã xem 91 lần
Kính gửi các thầy , chuyện là em có tò mò về lá số tử vi của em trong đường công danh sự nghiệp của em vì em vừa tốt nghiệp xong và cũng đang mông lung ấy ạ. Lúc tốt nghiệp xong em ứng tuyển vào hàng trăm cty nhưng vẫn bị đánh rớt dù bài test và phỏng vấn năng lực của em khá ổn , hiện tại em cũng đang rất rối bời ạ
Sửa lần cuối bởi JuanTheHors3 vào lúc 00:06, 27/03/24 với 3 lần sửa.
Đầu trang

JuanTheHors3
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nhờ các bác xem giúp em đường công danh sự nghiệp của em ạ

Gửi bài gửi bởi JuanTheHors3 »

Kính gửi các thầy , chuyện là em có tò mò về lá số tử vi của em trong đường công danh sự nghiệp của em vì em vừa tốt nghiệp xong và cũng đang mông lung ấy ạ. Lúc tốt nghiệp xong em ứng tuyển vào hàng trăm cty nhưng vẫn bị đánh rớt dù bài test và phỏng vấn năng lực của em khá ổn , hiện tại em cũng đang rất rối bời ạ
P.jpg (185.17 KiB) Đã xem 68 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Nhờ các bác xem giúp em đường công danh sự nghiệp của em ạ

Gửi bài gửi bởi begauhn »

JuanTheHors3 đã viết: 07:00, 27/03/24 Kính gửi các thầy , chuyện là em có tò mò về lá số tử vi của em trong đường công danh sự nghiệp của em vì em vừa tốt nghiệp xong và cũng đang mông lung ấy ạ. Lúc tốt nghiệp xong em ứng tuyển vào hàng trăm cty nhưng vẫn bị đánh rớt dù bài test và phỏng vấn năng lực của em khá ổn , hiện tại em cũng đang rất rối bời ạ
Thực tế bạn ko cần lo điều đó , thời đại bây giờ thạc sĩ tiến sĩ thất nghiệp , hoặc chạy xe ôm , sáng shiper tối làm gia sư , công việc lay lắt đc ngày nào hay ngày đó ko phải hiếm , mà là rất nhiều , nó nhiều tới mức chính phủ đang xem xét và tìm ra phương án tạo việc làm cho người dân .
Kẻ không bằng cấp lãnh đạo công ty , mua bằng chạy chức , trong khi người có học thì làm nhân viên , làm thuê , thậm trí là thất nghiệp , đã ko còn xa lạ gì ở VN . Ko phải VN tự nhiên nghèo , ko phải tự nhiên 2024 rồi mà xe máy vẫn là phương tiện đi lại chính của ng dân . Ngay cả hệ thống kiểm soát giao thông tự động vẫn ko dc thiết lập đầy đủ , đa số vẫn dùng CSGT . Cái bất hợp lý ở VN thì nhiều vô kể , nên dù bạn thực lực như vĩ nhân , mà bảo thất nghiệp , mình cũng tin tuyệt đối chứ k ngạc nhiên .

Còn xét về ls bạn , thì trở ngại lại nằm ở cung tình duyên , bạn sẽ lập gdinh muộn , có số đi xa thuyên chuyển bôn ba đó đây , bạn tích lũy dc kha khá , trải qua nhiều đau thương mà dần có dc sự nghiệp , tuy nhien khi lập gdinh xong , thì công việc chuyển biến xấu , ảnh hưởng tới tài lộc , hay ta gọi là phá lộc , đơn giản là tự nhiên làm ăn ko lên , vướng nợ nần ..v..v... Ko thì cũng phát sinh bệnh lý nạn tai để hao tán điều trị . Nhiêu khi cảm giác lắm lúc kiếm rất nhanh , nhưng ko hiểu tiêu kiểu gì mà cũng hết tiền nhanh như vậy , thậm trí còn âm .
Điều này sinh ra do gốc nợ nhân quả phá nô . Đời biết an gốc này thì khắc tụ tài , công danh bền vững , gia đạo an vui .
Còn như k biết an gốc này , thì lập gdinh xong tự trải nghiệm sẽ thấm .
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”