lá số này có điểm xấu nào đặc biệt không mọi người nhỉ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
celeste
Mới gia nhập
Mới gia nhập

lá số này có điểm xấu nào đặc biệt không mọi người nhỉ?

Gửi bài gửi bởi celeste »

nhờ các bậc tiền bối chỉ rõ giúp mình những mặt mạnh/không mạnh nổi bật về lá số này với ạ. em xin đa tạ trước rất rất nhiều :x
Tập tin đính kèm
yeah.jpeg (133.75 KiB) Đã xem 436 lần
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: lá số này có điểm xấu nào đặc biệt không mọi người nhỉ?

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Mặt mạnh mặt yếu .
Cách cục : Mệnh VCD không đăc không mà lại Giáp Lưỡng Không , Phủ Tướng triều . Cung Tài bạch Thiên tướng ngộ Triệt . Thấy tốt mà thành xấu vì phản cách .
Ông Thiên tướng ngộ Triệt rất nguy hiểm . Mệnh giáp Không Không là tiền bạc không có gì hết .
Được cảm ơn bởi: HANH_DM
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi begauhn »

celeste đã viết: 01:42, 06/04/24 nhờ các bậc tiền bối chỉ rõ giúp mình những mặt mạnh/không mạnh nổi bật về lá số này với ạ. em xin đa tạ trước rất rất nhiều :x
Số này năm ngoái 2023 xoay quanh đi lại , thuyên chuyển chuyển đổi , tiền nong tài chính , lời ra tiếng vào .
Năm nay 2024 xoay quanh gia đạo sức khoẻ ng thân , và các mối quan hệ xã hội .

2 năm nữa làm ăn có chuyển biến , thành tựu , tuy nhiên cuối vận ( trc 46t ) , sẽ về tay trắng theo cách ko mong muốn , ẩn sau cái lợi , là cái mất , ẩn sau ng ta tin tưởng , lại là sự quấy phá . Điều này sinh ra do nợ nhân quả bộ trợ lực .
Đời có thời đi xa , thuyên chuyển .
Nợ nhân quả phá tật thì lưu ý tai nạn , bệnh lý khó lường .
Ls này them chốt cần biết an 2 vị trí trên , thì cuộc đời ắt hơn người , bởi nguyên thần và bộ hành động có tiềm năng sẵn .
Còn như k biết an gốc này , kể như giờ có nằm trong hàng top đại gia VN , thì dần cũng chẳng còn j , thậm trí càng lên cao , thì nguy cơ lao lý cũng càng rõ nét .
Đầu trang

celeste
Mới gia nhập
Mới gia nhập

begauhn đã viết: 09:42, 06/04/24
celeste đã viết: 01:42, 06/04/24 nhờ các bậc tiền bối chỉ rõ giúp mình những mặt mạnh/không mạnh nổi bật về lá số này với ạ. em xin đa tạ trước rất rất nhiều :x
Số này năm ngoái 2023 xoay quanh đi lại , thuyên chuyển chuyển đổi , tiền nong tài chính , lời ra tiếng vào .

2 năm nữa làm ăn có chuyển biến , thành tựu , tuy nhiên cuối vận ( trc 46t ) , sẽ về tay trắng theo cách ko mong muốn , ẩn sau cái lợi , là cái mất , ẩn sau ng ta tin tưởng , lại là sự quấy phá . Điều này sinh ra do nợ nhân quả bộ trợ lực .
Ls này them chốt cần biết an 2 vị trí trên , thì cuộc đời ắt hơn người , bởi nguyên thần và bộ hành động có tiềm năng sẵn .
Còn như k biết an gốc này , kể như giờ có nằm trong hàng top đại gia VN , thì dần cũng chẳng còn j , thậm trí càng lên cao , thì nguy cơ lao lý cũng càng rõ nét .
không giấu gì tiên sinh, đúng là mình từ bé gia đình đã không giống ai, từng người trong gia đình không ai thật là 'gia đình' của ai. chưa kể ra ngoài đời thì gặp tiểu nhân quấy phá rất nhiều

phải chăng hai điều mình vừa nói tiên sinh cũng đã nhìn ra không?
Đầu trang

celeste
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 02:40, 06/04/24 Mặt mạnh mặt yếu .
Cách cục : Mệnh VCD không đăc không mà lại Giáp Lưỡng Không , Phủ Tướng triều . Cung Tài bạch Thiên tướng ngộ Triệt . Thấy tốt mà thành xấu vì phản cách .
Ông Thiên tướng ngộ Triệt rất nguy hiểm . Mệnh giáp Không Không là tiền bạc không có gì hết .
cảm tạ tiên sinh chỉ điểm
cho em hỏi thêm ngoài những điều tiên sinh vừa nêu ra, liệu có gì khiến em thấy tích cực hơn một chút không ạ? :D
Đầu trang

celeste
Mới gia nhập
Mới gia nhập

celeste đã viết: 19:22, 06/04/24
begauhn đã viết: 09:42, 06/04/24

không giấu gì tiên sinh, đúng là mình từ bé gia đình đã không giống ai, từng người trong gia đình không ai thật là 'gia đình' của ai. chưa kể ra ngoài đời thì gặp tiểu nhân quấy phá rất nhiều

phải chăng hai điều mình vừa nói tiên sinh cũng đã nhìn ra không?
từ lâu nay em vẫn luôn thắc mắc về 'nhân quả' của mình, vì đầu tiên là gia đạo không bình thường như đa phần gia đình khác

thứ hai là so với bạn bè đồng lứa, em rất hay gặp thị phi và tiểu nhân hãm hại. không biết 'nhân quả' theo như lá số này gợi ý thì những kiếp trước em đã phạm phải những gì, nhờ tiên sinh giảng giải thêm ạ. nếu được em xin cám ơn rất nhiều
Đầu trang

Dibui_HB
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Dibui_HB »

@十面埋伏

Bác cho em hỏi, cách cục này có tính là đào hoa phạm chủ không ạ
Đầu trang

celeste
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Dibui_HB đã viết: 21:37, 08/04/24 @十面埋伏

bác đang nói về lá số của em hay là sao ạ?
Được cảm ơn bởi: Dibui_HB
Đầu trang

Dibui_HB
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Dibui_HB »

celeste đã viết: 01:20, 09/04/24
Dibui_HB đã viết: 21:37, 08/04/24 @十面埋伏

bác đang nói về lá số của em hay là sao ạ?
Dạ vâng ạ
Đầu trang

celeste
Mới gia nhập
Mới gia nhập

vâng, mình nghe nói mệnh có Xương Khúc lại có Thiên Riêu thì được cho là 'đào hoa' (với ý nghĩa không tốt) gì gì đấy ạh :/

cơ mà thật tình, giờ chả cảm thấy hứng thú gì với mấy cái chuyện tình cảm này nọ nữa bác ạh há há há

bác có ý kiến gì bổ sung thêm về lá số trên kia mình đăng tải không ạ hịhị?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”