XEM GIÚP EM CÔNG VIỆC Ạ!!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
thaoleena
Nhất đẳng
Nhất đẳng

XEM GIÚP EM CÔNG VIỆC Ạ!!!

Gửi bài gửi bởi thaoleena »

Nhờ các bác xem giúp em hạn năm nay công việc em có thay đổi bộ phận khác được ko ạ. Em đang xin chuyển bộ phận nhưng ko biết thế nào ạ. Cảm ơn các bác! :x :x
Tập tin đính kèm
IMG_0130.jpeg (236.27 KiB) Đã xem 150 lần
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: XEM GIÚP EM CÔNG VIỆC Ạ!!!

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Mệnh Thân VCD . Phủ Tướng triều, nhưng Phủ ngộ Tuần . Phủ ngộ Tuần là cái vựa bị bao bọc lại rôi .
Tôi đoán cho khỏi hỏi công việc .
Hiện tại còn lao đao lận đận, đổi chổ nào cũng vậy thôi . Chịu khó đến 45 tuổi, sau Tuần sẽ bừng sáng cho đến cuối đời . Làm ít mà hưởng nhiều . Cuối đời giàu có , khi qua đến cung Nô Bộc .
Nói thật không phải nói giỡn .
Được cảm ơn bởi: HANH_DM, thaoleena
Đầu trang

thaoleena
Nhất đẳng
Nhất đẳng

CHUONGZKHUE đã viết: 08:18, 06/04/24 Mệnh Thân VCD . Phủ Tướng triều, nhưng Phủ ngộ Tuần . Phủ ngộ Tuần là cái vựa bị bao bọc lại rôi .
Tôi đoán cho khỏi hỏi công việc .
Hiện tại còn lao đao lận đận, đổi chổ nào cũng vậy thôi . Chịu khó đến 45 tuổi, sau Tuần sẽ bừng sáng cho đến cuối đời . Làm ít mà hưởng nhiều . Cuối đời giàu có , khi qua đến cung Nô Bộc .
Nói thật không phải nói giỡn .
Dạ cảm ơn Bác đã xem giúp ạ ^:)^ ^:)^ ^:)^
Đầu trang

thaoleena
Nhất đẳng
Nhất đẳng

thaoleena đã viết: 08:00, 06/04/24 Nhờ các bác xem giúp em hạn năm nay công việc em có thay đổi bộ phận khác được ko ạ. Em đang xin chuyển bộ phận nhưng ko biết thế nào ạ. Cảm ơn các bác! :x :x
Nhờ các bác hữu duyên xem giúp em hạn năm nay em có thay đổi côg việc ko ạ. E đag xin chuyển côg việc khác ạ!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”