XIN ĐƯỢC HỮU DUYÊN VỀ CÔNG VIỆC

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
phongcam
Mới gia nhập
Mới gia nhập

XIN ĐƯỢC HỮU DUYÊN VỀ CÔNG VIỆC

Gửi bài gửi bởi phongcam »

Hiện tại cháu mới ra trường nhưng chưa tìm được việc, mấy bác cho cháu hỏi về con đường sự nghiệp của cháu với ạ
Tập tin đính kèm
tải xuống.jpeg
tải xuống.jpeg (133.44 KiB) Đã xem 171 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: XIN ĐƯỢC HỮU DUYÊN VỀ CÔNG VIỆC

Gửi bài gửi bởi begauhn »

phongcam đã viết: 23:09, 08/04/24 Hiện tại cháu mới ra trường nhưng chưa tìm được việc, mấy bác cho cháu hỏi về con đường sự nghiệp của cháu với ạ
Nguyên thần nắm cách quý nhân độ , công danh có kẻ nâng đỡ mà thành tựu , ko phù hợp làm thuê , mà hợp làm chủ , kiếm tiền cho cả đời chứ ko dành cả đời đi kiếm tiền .
Sau dần có sự tương trợ mà bạo phát , nhưng ngay sau đó cũng bạo tàn , thay đổi , chứ k thể duy trì đc .
Cuoc đời nên làm quen vs đc mất , và phá sản đôi ba bận .
Bản mệnh k đc thiết kế để làm lớn , gia thêm nợ nhân quả cung công danh và trợ lực thì rất nguy hiểm , nhất là khi cầm tiền nhiều nhưng mệnh cách k thể gánh vác , thì dễ lao lý . Để từ đó nhân duyên , con cái , dang dở .
Then chôt ls này nếu sống nay biết mai , đủ ăn rau cháo thi thoảng có miếng thịt ngày 3 bữa là đc , thì ko cần lo lắng .
Còn như muốn mưu cầu , cho đúng vs nguyên thần , để mà có danh phận hơn người , thì cần biết an gốc nhân quả trên , khi đó tài quan song mỹ , còn như k biết an gốc này , càng lên cao thì ngã càng đau , có những cú ngã sẽ k cho ta có cơ hội đứng dậy nữa , đó là vòng lao lý .
Đầu trang

phongcam
Mới gia nhập
Mới gia nhập

begauhn đã viết: 13:34, 09/04/24
phongcam đã viết: 23:09, 08/04/24 Hiện tại cháu mới ra trường nhưng chưa tìm được việc, mấy bác cho cháu hỏi về con đường sự nghiệp của cháu với ạ
Nguyên thần nắm cách quý nhân độ , công danh có kẻ nâng đỡ mà thành tựu , ko phù hợp làm thuê , mà hợp làm chủ , kiếm tiền cho cả đời chứ ko dành cả đời đi kiếm tiền .
Sau dần có sự tương trợ mà bạo phát , nhưng ngay sau đó cũng bạo tàn , thay đổi , chứ k thể duy trì đc .
Cuoc đời nên làm quen vs đc mất , và phá sản đôi ba bận .
Bản mệnh k đc thiết kế để làm lớn , gia thêm nợ nhân quả cung công danh và trợ lực thì rất nguy hiểm , nhất là khi cầm tiền nhiều nhưng mệnh cách k thể gánh vác , thì dễ lao lý . Để từ đó nhân duyên , con cái , dang dở .
Then chôt ls này nếu sống nay biết mai , đủ ăn rau cháo thi thoảng có miếng thịt ngày 3 bữa là đc , thì ko cần lo lắng .
Còn như muốn mưu cầu , cho đúng vs nguyên thần , để mà có danh phận hơn người , thì cần biết an gốc nhân quả trên , khi đó tài quan song mỹ , còn như k biết an gốc này , càng lên cao thì ngã càng đau , có những cú ngã sẽ k cho ta có cơ hội đứng dậy nữa , đó là vòng lao lý .
cháu cám ơn chú, những lời của chú thâm sâu khiến cháu suy ngẫm rất nhiều, cháu cám ơn chú rất nhiều ạ!!
Đầu trang

Mr.0
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Mr.0 »

Xin cho hỏi bạn học ngành nghề gì vậy?
Đầu trang

phongcam
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mr.0 đã viết: 13:35, 10/04/24
Xin cho hỏi bạn học ngành nghề gì vậy?
cháu đang học bên dược ạ
Được cảm ơn bởi: Mr.0
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”