Trước giờ đi xem toàn nói tốt nên giờ muốn nghe luận giải điểm xấu ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
cuhanhthom
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Trước giờ đi xem toàn nói tốt nên giờ muốn nghe luận giải điểm xấu ạ

Gửi bài gửi bởi cuhanhthom »

Hi Du đã viết: 21:34, 10/04/24
cuhanhthom đã viết: 14:24, 10/04/24
Hi Du đã viết: 07:20, 10/04/24
Em đúng là củ hành thơm khi được thừa kế tài sản lớn, bà con họ hàng trợ giúp trong công việc. Đó là điểm sáng.

Điểm tối trong cuộc đời, là bấp bênh vô định, gặp nhiều khó khăn ngang trái trong cuộc đời, tình duyên lận đận.
Dạ em cảm ơn ạ. Em thấy cuộc đời em cũng hơi bấp bênh, yêu đương nhiều không có kết quả. Đúng là em làm ăn kiếm tiền đó giờ trộm vía rất tốt, nhưng thừa kế thì chắc không đâu ạ vì nhà ngoại của em khó khăn, em nuôi ngược lại còn bên ba em thì em không còn nói chuyện hơn năm nay rùi ạ, thường được trợ giúp toàn là người ngoài, ra đường rất nhiều quý nhân phù trợ ạ 🥰 Chắc do lá số của ba mẹ ảnh hưởng nên em bị lệch đi chỗ đó
Nhiều kiểu thừa kế lắm em, không nhất thiết từ cha mẹ.

Như cô vợ sau của đại gia Lê Ân, khi đại gia trăm tuổi, chắc cũng sẽ được thừa kế tài sản từ chồng đấy!
Haha, em không định lấy chồng ạ, gia đình em tan nát quá nên ám ảnh, dù đang quen một anh giống y hệt thầy xem tử vi mô tả đúng 9/10 gạch đầu dòng (1 cái ở thì tương lai nên chưa xác định). Mà nếu cưới ảnh thật thì theo thầy đó ảnh cũng không đại gia đâu =))) Ảnh hơn em có 10 tủi hà, nhỡ có thừa kế cũng còn thời gian đâu mà tiêu chèn =))))
Đầu trang

cuhanhthom
Mới gia nhập
Mới gia nhập

cv111 đã viết: 21:49, 10/04/24
cuhanhthom đã viết: 16:52, 10/04/24
Anh quan sát hay quá, em có thể nói là kiếm tiền không minh bạch, vùng xám. Đưa ra pháp luật không bị tội, cũng không tổn hại đến ai nhưng cũng không phải dạng công việc có thể kể cho mọi người biết ạ. Đó giờ em cũng làm đủ thứ nghề "chính đạo", nhưng kiếm tiền chính, kiếm nhiều, kiểu trong 1 tỷ em kiếm được thì 900tr là nghề này rồi ạ.
Thôi gặp nhau rồi thì tặng em 1 câu nhé, khi nào giàu nhớ cho anh đu bám mí :v, là phải chọn chính tà, 1 bên, chứ ko đc ôm đồm cả 2, 1 cái chính và 1 cái rất rất phụ :3

huhu, ngó ảnh xong là phải gõ, giống như ăn cơm chúa, múa tối ngày :>
Hổng bik ai đu bám ai lun 😂 Tà không làm cả đời được ạ, nên phải có plan B. Chưa kể nhiều khi cái "chính đạo" còn mở thêm cơ hội cho cái tà đạo nữa. Khó nó chỗ đó anh ơi 🥲
Đầu trang

cuhanhthom
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hi Du đã viết: 07:20, 10/04/24
Em đúng là củ hành thơm khi được thừa kế tài sản lớn, bà con họ hàng trợ giúp trong công việc. Đó là điểm sáng.

Điểm tối trong cuộc đời, là bấp bênh vô định, gặp nhiều khó khăn ngang trái trong cuộc đời, tình duyên lận đận.
Dạ em cảm ơn ạ. Em thấy cuộc đời em cũng hơi bấp bênh, yêu đương nhiều không có kết quả. Đúng là em làm ăn kiếm tiền đó giờ trộm vía rất tốt, nhưng thừa kế thì chắc không đâu ạ vì nhà ngoại của em khó khăn, em nuôi ngược lại còn bên ba em thì em không còn nói chuyện hơn năm nay rùi ạ, thường được trợ giúp toàn là người ngoài, ra đường rất nhiều quý nhân phù trợ ạ 🥰 Chắc do lá số của ba mẹ ảnh hưởng nên em bị lệch đi chỗ đó

Như cô vợ sau của đại gia Lê Ân, khi đại gia trăm tuổi, chắc cũng sẽ được thừa kế tài sản từ chồng đấy!
Cơ mà vẫn phải cảm ơn anh vì cái gợi ý quá sức hấp dẫn =))) Nghe mà vui lây luôn dù biết mình hổng có số đó, đêm nay chắc mất ngủ kk
Được cảm ơn bởi: Hi Du
Đầu trang

Hi Du
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Hi Du »

cuhanhthom đã viết: 00:13, 11/04/24

Cơ mà vẫn phải cảm ơn anh vì cái gợi ý quá sức hấp dẫn =))) Nghe mà vui lây luôn dù biết mình hổng có số đó, đêm nay chắc mất ngủ kk
Đó là số mệnh em, không phải gợi ý!
Trên anh đã nói những bất lợi, trong đó có cách Không Kiếp giáp mệnh, thì tác hoạ rất lớn, trong đó có bất lợi về người thân, đi làm gặp sếp và bè bạn, có người trợ giúp nhưng cũng có những người gây khó cho mình. Em đọc Truyện Kiều thì biết.

Yêu đâu nhất thiết cưới! Em đi xe có ngoặt mấy khúc cua 90 độ không? :))

Em sẽ giàu có về điền sản. Thử hỏi một cô gái trẻ hoàn cảnh khá bất lợi, làm gì mà giàu có vậy ngoài thừa kế? :))

Mệnh em giữ tài sản rất tốt nên chồng sẽ giao cho em giữ. Em hầu như không để thất thoát, ít ăn tiêu, cần kiệm không xa hoa.

Ví dụ như anh Lốp nick cv111 đang trêu em đấy, thì nhà phú nhị đại lại đang ế vợ, rất ham kiếm tiền lại dễ dính áo đội juve, có duyên uống nước chè xanh được mấy anh cán bộ áo xanh pha, nên chắc sẽ để vợ giữ tài sản phòng sự cố! Mà em là mẫu người phù hợp! :))
Được cảm ơn bởi: cuhanhthom
Đầu trang

Long Đức
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Long Đức »

Không phải cứ cung Điền đẹp thì thừa kế. Cung Điền đẹp thì cũng có thể là tự thân tạo dựng cũng được vậy.

Có cung Điền đẹp cũng không hẳn là giàu hoặc rất nhiều nhà cửa đất đai. Mức độ /số lượng là tùy thuộc vào độ số, vào vị thế của mỗi người ở đâu / tầng lớp nào trong xã hội, như một người bình thường có cung Điền đẹp không hẳn nhiều điền sản hơn người ở tầng lớp cao với cung Điền tương đối. Có cung Điền đẹp thì trước mắt có thể nói là được nổi trội về cung điền trạch, lợi về điền trạch ... hoặc xa hơn là được ở trong nhà đẹp. Còn chuyện thừa kế thì phải xét xem trong cung có những sao liên quan đến thừa hưởng không, ông bà cha mẹ có của không, hoặc chồng/vợ thế nào ...
Đầu trang

Hi Du
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Hi Du »

Nó có sao chủ về thừa kế. Tử vi chợ không có đâu LĐ ơi đừng vô đây nói xàm nữa!
Đi học tiếp đi! :))
Được cảm ơn bởi: bkg123
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
marco
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi marco »

Số này không được hưởng điền sản, đất cát. Khá là có hiếu với cha mẹ.
Mệnh giáp không kiếp có kẻ tiểu nhân rình rập xung quanh.
Công việc có liên quan đến hưởng thụ ăn chơi, phục vụ người khác.
Đầu trang

cuhanhthom
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hi Du đã viết: 07:43, 11/04/24
cuhanhthom đã viết: 00:13, 11/04/24

Đó là số mệnh em, không phải gợi ý!
Trên anh đã nói những bất lợi, trong đó có cách Không Kiếp giáp mệnh, thì tác hoạ rất lớn, trong đó có bất lợi về người thân, đi làm gặp sếp và bè bạn, có người trợ giúp nhưng cũng có những người gây khó cho mình. Em đọc Truyện Kiều thì biết.

Yêu đâu nhất thiết cưới! Em đi xe có ngoặt mấy khúc cua 90 độ không? :))

Em sẽ giàu có về điền sản. Thử hỏi một cô gái trẻ hoàn cảnh khá bất lợi, làm gì mà giàu có vậy ngoài thừa kế? :))

Mệnh em giữ tài sản rất tốt nên chồng sẽ giao cho em giữ. Em hầu như không để thất thoát, ít ăn tiêu, cần kiệm không xa hoa.

Ví dụ như anh Lốp nick cv111 đang trêu em đấy, thì nhà phú nhị đại lại đang ế vợ, rất ham kiếm tiền lại dễ dính áo đội juve, có duyên uống nước chè xanh được mấy anh cán bộ áo xanh pha, nên chắc sẽ để vợ giữ tài sản phòng sự cố! Mà em là mẫu người phù hợp! :))
Anh PR anh Lốp thế thì người yêu em đọc được sợ là lo lắm 🤣🤣🤣 Trước giờ em luôn thuỷ chung tình yêu với bác Hồ, cũng hay thích mấy anh nguy cơ mặc áo juve cao lắm 🤣🤣🤣
Cần kiệm chắc phải đẻ xong đổi nết anh ơi haha chứ em nổi tiếng vì làm 10 tiêu 11 mỗi tội hay trộm vía ăn may chưa kịp đổ nợ thì tự nhiên kiếm được thêm 1 đồng nữa. Nói chung ăn tiêu không phải nghĩ vì kiếm tiền được mỗi tội không giàu vì không giữ được tiền 🤣
Bất lợi vì người thân thì quá đúng luôn ạ, còn đi làm cũng có người này người kia gây bất lợi thật, nhưng em toàn AQ thôi xinh thế này không ai ghen ghét nó phí ra 😤
Đầu trang

cuhanhthom
Mới gia nhập
Mới gia nhập

marco đã viết: 09:51, 11/04/24 Số này không được hưởng điền sản, đất cát. Khá là có hiếu với cha mẹ.
Mệnh giáp không kiếp có kẻ tiểu nhân rình rập xung quanh.
Công việc có liên quan đến hưởng thụ ăn chơi, phục vụ người khác.
Dạ em cảm ơn. Không dám tự nhận có hiếu, chỉ là cố gắng hoàn thành trách nhiệm của con cái ạ.
Sung sướng quá thì phải có tiểu nhân rình rập thôi ạ, hehe.
Đó giờ em làm nhiều công việc lắm ạ, nhưng đúng là đa phần liên quan đến cái đó. Cái này anh xem chuẩn ạ. Thậm chí bỏ ngành dịch vụ quyết tâm đi làm truyền thông - marketing trong tập đoàn cũng bị dòng đời đưa đẩy sang phòng ban khác, tối ngày setup tiệc tùng lớn nhỏ cho sếp 🤣
Được cảm ơn bởi: marco
Đầu trang

bkg123
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi bkg123 »

Hi Du đã viết: 08:59, 11/04/24 Nó có sao chủ về thừa kế. Tử vi chợ không có đâu LĐ ơi đừng vô đây nói xàm nữa!
Đi học tiếp đi! :))
[/quote
Bác Hi Du ơi, bác bật mí sao nào có cách thừa kế đi để e xem có trông chờ được gì không 😜. Tks bác ạ!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”