Mong gặp các bác/anh/chị hữu duyên có thể luận lá số

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Hajime
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong gặp các bác/anh/chị hữu duyên có thể luận lá số

Gửi bài gửi bởi Hajime »

Giờ sinh của em là từ 9h-9h30 sáng. Mong gặp các bác/anh/chị hữu duyên có thể luận lá số về mặt sự nghiệp, gia đình, sức khỏe, tình cảm, Em xin cảm ơn các bác/anh/chị ạ.
Tập tin đính kèm
laso.jpg (134.31 KiB) Đã xem 122 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mong gặp các bác/anh/chị hữu duyên có thể luận lá số

Gửi bài gửi bởi begauhn »

Hajime đã viết: 12:30, 11/04/24 Giờ sinh của em là từ 9h-9h30 sáng. Mong gặp các bác/anh/chị hữu duyên có thể luận lá số về mặt sự nghiệp, gia đình, sức khỏe, tình cảm, Em xin cảm ơn các bác/anh/chị ạ.
Số này năm ngoái 2023 , các vấn đề xoay quanh tình duyên và cung tài chính .
Qua tới năm nay 2024 thì luu ý sức khoẻ bản thân và gia đạo , ng thân nói chung .
Công danh sau tạo dựng nơi xa , hoặc có yếu tố đối ngoại , xa gần , hay như cần thuyên chuyển nhiều , chứ khó bề ổn định .
Ko nên tin người , trong cái hay là cái dở , cuộc đời vì quà biếu , hoặc ân tình , mà mang cái hoạ ko nhỏ , đến khi gánh hoạ thì 1 thân 1 mình . Từ đó tình duyên cũng khó giữ .
Then chốt số này nợ nhân quả cung tật ách , sức khoẻ bệnh lý , xe cộ nói chung , và nợ nhân quả tình duyên , tạo ra bất ổn sau này . Tuy có tài ăn nói và có tấm lòng , nhưng thường sai chỗ , sau dần thành hoạ .
Đời biết an gốc nhân quả này thì đi xa mà nên cơ đồ , còn như k biết an gốc này , kể như danh lợi trc mắt cũng chỉ là phù du .
Đầu trang

Hajime
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hajime »

Dạ cảm ơn Bác đã xem giúp em ạ
Đầu trang

Hajime
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hajime »

Dạ con tuổi nhỏ chưa rõ an gốc, nhân quả cung tật ách là gì, nhờ Bác giải thích giúp con ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”