Em đang hoang mang quá ạ, nhờ các anh chị xem giúp em lá số em có dính tới pháp luật không ạ. Em khờ khạo tin ngườii

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Linnn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Em đang hoang mang quá ạ, nhờ các anh chị xem giúp em lá số em có dính tới pháp luật không ạ. Em khờ khạo tin ngườii

Gửi bài gửi bởi Linnn »

Sở Khanh đã viết: 21:08, 13/04/24
Linnn đã viết: 19:02, 12/04/24 Nhờ mn xem giúp em số em có bị dính dáng tới pháp luật không ạ, em không làm gì xấu ác đâu ạ mà chỉ vì khờ khạo chủ quan mà giờ em lo lắng quá ạ. Mong có duyên vs anh chị xem giùm em ạ
số hợp chốn thiền môn thanh tịnh :)) :))

chồng con như thế nào rồi, chắc đường tình hơi bi đát :-?
Dạ vâng ạ, không biết có được lấy chồng không nữa
Đầu trang

Shiank
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Em đang hoang mang quá ạ, nhờ các anh chị xem giúp em lá số em có dính tới pháp luật không ạ. Em khờ khạo tin ngườii

Gửi bài gửi bởi Shiank »

Hi Du đã viết: 19:57, 13/04/24
Shiank đã viết: 19:33, 13/04/24
Hi Du đã viết: 15:49, 13/04/24

Đó mới chỉ bước đầu. Sang năm 2025 qua đại vận sau em sẽ bị buộc phải thực hiện việc này với quy mô lớn hơn nhiều, dẫn đến phạm pl và nguy cơ bóc lịch khó tránh. Em nên đổi nơi khác làm việc ngay thì may ra tránh được!
xin phép anh Hi Du cho em hỏi. Hiện tại e đang là sinh viên ydk , sắp tới 2026 em có kì thi quan trọng, ôn luyện là một phần em muốn hỏi xem không biết năm đó có chuyện gì bất ngờ không ạ và liệu nếu em đi sản có phù hợp với lá số không. Em xin cảm ơn anh nhiều
Hình ảnh
Khả năng thi đậu kết quả tốt đấy em! Em làm phụ sản rất hợp. Năm đó có thể xảy ra sự cố với anh chị em đấy!
Em cảm ơn anh
Đầu trang

motdoivuiveannhien
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi motdoivuiveannhien »

Linnn đã viết: 11:52, 13/04/24
cv111 đã viết: 21:37, 12/04/24
Hi Du đã viết: 21:10, 12/04/24

Có em! Năm nay chắc sẽ bị điều tra, thẩm vấn, kiểm tra. Năm sau có khả năng bị truy tố, nhưng nhờ các tình tiết giảm nhẹ mà có thể được án treo. Chắc giao dịch gì vì cả nể mà làm trái quy định à?
anh phải hỏi có nhiều tiền hem và có phải chủ mưu hem chứ, án treo là <50tr đấy, còn ko nó treo cổ :v

Bạn gì ấy ơi, bạn kể đi tư vấn miễn phí cho, nhưng nhớ kèm ảnh nha, mọi thứ đều dễ dàng cả B-)
Mình cảm ơn bạn đã xem qua lá số của mình. Mình làm liên quan đến tiền bạc, và thu chi theo lệnh Sếp và qua tài khoản ngân hàng của mình và mình không hưởng lợi gì cả, Sếp đã nghỉ việc. Giờ thấy nhiều TH giống mình bị gọi lên, nên mình lo lắng lắm ạ. Bạn nói mọi việc đều dễ dàng, mình cũng đang gắng suy nghĩ tích cực và an ủi bản thân nếu mọi chuyện tới thì coi như là nhân quả mình xấu, mình phải trả. Bạn có lời khuyên gì giúp mình trong giai đoạn này thì mình cảm ơn ạ!
bạn làm thủ quỹ thu chi hoặc làm kế toán nội bộ cấp thấp hả. sếp này k có tâm, còn bạn thì quá khờ khạo, hoặc là chuyên môn của bạn quá kém, k nắm được luật, bị sếp dắt rồi
bạn làm theo lệnh sếp nthe có thể sếp của bạn đã giấu doanh thu của cty dẫn đến trốn thuế, chi tiền của cty cho việc riêng của sếp, những việc này có thể là hối lộ, tham ô
dẫn đến bạn trở thành đồng phạm, bị liên đới trách nhiệm
kể cả bạn nói bạn k hưởng lợi gì, nhưng chứng minh thế nào đây ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”