LÁ SỐ 1987 KHÔNG LẤY ĐƯỢC VỢ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
nguyenngoc94zz
Mới gia nhập
Mới gia nhập

LÁ SỐ 1987 KHÔNG LẤY ĐƯỢC VỢ?

Gửi bài gửi bởi nguyenngoc94zz »

Đây là lá số anh họ của em, sinh năm 1987 đến giờ vẫn chưa thể kết hôn dù nghề nghiệp nhà nước ổn đinh, tính cách và sức khỏe không vấn đề gì. Mong các thầy vào luận giải ạ !
Tập tin đính kèm
Đỗ Tuấn Anh.jpg
Đỗ Tuấn Anh.jpg (186.21 KiB) Đã xem 294 lần
Được cảm ơn bởi: online112
Đầu trang

online112
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: LÁ SỐ 1987 KHÔNG LẤY ĐƯỢC VỢ?

Gửi bài gửi bởi online112 »

Xin phép bạn cho mình ké với
Ông a mình cũng sinh 1987 làm nghề tự do cũng chưa lấy được vợ. Rất mong các thâỳ hữu duyên đi qua xem giúp ạ. Xin trân thành cảm ơn ạ!
Tập tin đính kèm
JWMW6P4J.jpg (190.85 KiB) Đã xem 264 lần
Được cảm ơn bởi: nguyenngoc94zz
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi begauhn »

nguyenngoc94zz đã viết: 02:20, 14/04/24 Đây là lá số anh họ của em, sinh năm 1987 đến giờ vẫn chưa thể kết hôn dù nghề nghiệp nhà nước ổn đinh, tính cách và sức khỏe không vấn đề gì. Mong các thầy vào luận giải ạ !
Bộ trợ lực nô , phụ mẫu , nợ nhân quả , báo thị phi bất đồng , gặp ai chả từ nô , yêu ai cũng từ nô , đây là dấu hiệu đầu tiên của việc khó nâng cấp mối quan hệ đi quá giới hạn .
Thứ 2 bộ trợ lực này có dấu hiệu thuyên chuyển , xa gần đó đây , tức đi xa sẽ gặp kẻ mang tới nhân duyên như ý , thụ động an phận thì lại khó tìm .
Đi xa thuận ko ta nhìn nhóm mã , mã phạm nợ nhân quả kèm phá cách 2 bên , thì nào dễ thuận , kể như có đi cũng chả tìm ra . Mà lấy đại ai đó thì chưa chắc đã hạnh phúc .
Then chốt anh bạn này là an dc 2 gốc nhân quả , 1 gốc mở trợ lực hanh thông , 1 gốc mở nhóm thuyên chuyển trôi chảy , thì ko những nhân duyên , mà công danh cũng đi lên nhanh chóng .
Còn như k biết an gốc này , công danh ổn định tà tà cũng là quá may mắn rồi , chớ nên mưu cầu xa xôi .
Đầu trang

nguyenngoc94zz
Mới gia nhập
Mới gia nhập

begauhn đã viết: 10:02, 14/04/24
nguyenngoc94zz đã viết: 02:20, 14/04/24 Đây là lá số anh họ của em, sinh năm 1987 đến giờ vẫn chưa thể kết hôn dù nghề nghiệp nhà nước ổn đinh, tính cách và sức khỏe không vấn đề gì. Mong các thầy vào luận giải ạ !
Bộ trợ lực nô , phụ mẫu , nợ nhân quả , báo thị phi bất đồng , gặp ai chả từ nô , yêu ai cũng từ nô , đây là dấu hiệu đầu tiên của việc khó nâng cấp mối quan hệ đi quá giới hạn .
Thứ 2 bộ trợ lực này có dấu hiệu thuyên chuyển , xa gần đó đây , tức đi xa sẽ gặp kẻ mang tới nhân duyên như ý , thụ động an phận thì lại khó tìm .
Đi xa thuận ko ta nhìn nhóm mã , mã phạm nợ nhân quả kèm phá cách 2 bên , thì nào dễ thuận , kể như có đi cũng chả tìm ra . Mà lấy đại ai đó thì chưa chắc đã hạnh phúc .
Then chốt anh bạn này là an dc 2 gốc nhân quả , 1 gốc mở trợ lực hanh thông , 1 gốc mở nhóm thuyên chuyển trôi chảy , thì ko những nhân duyên , mà công danh cũng đi lên nhanh chóng .
Còn như k biết an gốc này , công danh ổn định tà tà cũng là quá may mắn rồi , chớ nên mưu cầu xa xôi .
Dạ, em cám ơn lời luận giải của thầy ạ. Anh em làm công an kinh tế, công việc đúng là phải làm xa nhà chục năm rồi ạ, bản thân anh cũng đang thăng tiến trong công việc khá ổn, nhưng khi anh làm các phi vụ lớn thì đều có vấn đề buộc phải dừng. Trước đây hồi trẻ, anh cũng khá đào hoa nhiều mối tình, nhưng mà không đâu vào đâu, kiểu như anh kể là không được sâu đậm ấy ạ.
Sửa lần cuối bởi nguyenngoc94zz vào lúc 12:31, 14/04/24 với 1 lần sửa.
Đầu trang

nguyenngoc94zz
Mới gia nhập
Mới gia nhập

online112 đã viết: 09:05, 14/04/24 Xin phép bạn cho mình ké với
Ông a mình cũng sinh 1987 làm nghề tự do cũng chưa lấy được vợ. Rất mong các thâỳ hữu duyên đi qua xem giúp ạ. Xin trân thành cảm ơn ạ!
Ôi cái tuổi 87 cứ sao ấy bạn nhỉ, a trai mình còn rõ đẹp trai cơ. Hồi xưa thấy cũng mấy lần định cưới xin rồi mà không đâu vào đâu, cái ông này kiểu không sâu đậm với ai nên cưới cũng được không cưới cũng được, kiểu sao sao đó.
Đầu trang

online112
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi online112 »

nguyenngoc94zz đã viết: 12:31, 14/04/24
online112 đã viết: 09:05, 14/04/24
Ôi cái tuổi 87 cứ sao ấy bạn nhỉ, a trai mình còn rõ đẹp trai cơ. Hồi xưa thấy cũng mấy lần định cưới xin rồi mà không đâu vào đâu, cái ông này kiểu không sâu đậm với ai nên cưới cũng được không cưới cũng được, kiểu sao sao đó.
Đúng vậy bạn à, mấy ông 1987 kiểu gì đó anh mình cũng mấy mối trả đâu ra đâu vào đâu.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi begauhn »

nguyenngoc94zz đã viết: 12:28, 14/04/24
Dạ, em cám ơn lời luận giải của thầy ạ. Anh em làm công an kinh tế, công việc đúng là phải làm xa nhà chục năm rồi ạ, bản thân anh cũng đang thăng tiến trong công việc khá ổn, nhưng khi anh làm các phi vụ lớn thì đều có vấn đề buộc phải dừng. Trước đây hồi trẻ, anh cũng khá đào hoa nhiều mối tình, nhưng mà không đâu vào đâu, kiểu như anh kể là không được sâu đậm ấy ạ.
Ra là ngạch này . Bảo sao bộ trợ lực báo nợ nhân quả và bất ổn .
Ngay như mình , có 2 ông anh và 1 đứa em cũng theo ngạch công an , thế hệ cha chú bên họ cũng có , từ cơ động cho tới giao thông , CA văn phòng sổ sách bàn giấy . Bên Cô chú tu tại gia , hồi xưa cũng làm CA , bảo h dành phần đời còn lại tu xám hối , có đứa con làm đội trưởng tổ giao thông ở Thái Bình . Ổng Đều nói ae sau này đừng xin vào CA , vì dễ tạo nghiệp , cô chú cũng bảo anh bỏ nghề mà tích đức , từ 2015 là bỏ hẳn .
Tất nhiên làm CA có người rất tốt , nhưng cũng có người ko , nhưng đụng tới kinh tế , giao thông bắt bớ , thì rất nhạy cảm , vì mấy ổng bảo còn phải nộp chỉ tiêu cho cấp trên và cần số dư để ae chia trác , chứ mức thu nhập cơ bản thì rất thấp , chưa kể k phải chỉ thị nào của cấp trên cũng đúng , nhất là khi VN rất nóng mảng tham nhũng , chạy chọt kinh tế , dân biểu tình kêu oan án kinh tế ko hề hiếm , người thi hành giống như đao phủ thi hành mệnh lệnh vậy .

Ko nói anh bạn cũng vậy , chỉ là tâm sự với 1 người hữu duyên , kèm 1 số dấu hiệu nhân quả rõ nét trên ls , vạn vật sinh ra trên đời đều có lý do của nó , ko có hên xui may rủi , k nhân ắt ko quả , bạn chỉ cần nhớ câu cuối này thôi .
Đầu trang

nguyenngoc94zz
Mới gia nhập
Mới gia nhập

begauhn đã viết: 14:10, 14/04/24
nguyenngoc94zz đã viết: 12:28, 14/04/24

Ra là ngạch này . Bảo sao bộ trợ lực báo nợ nhân quả và bất ổn .
Ngay như mình , có 2 ông anh và 1 đứa em cũng theo ngạch công an , thế hệ cha chú bên họ cũng có , từ cơ động cho tới giao thông , CA văn phòng sổ sách bàn giấy . Bên Cô chú tu tại gia , hồi xưa cũng làm CA , bảo h dành phần đời còn lại tu xám hối , có đứa con làm đội trưởng tổ giao thông ở Thái Bình . Ổng Đều nói ae sau này đừng xin vào CA , vì dễ tạo nghiệp , cô chú cũng bảo anh bỏ nghề mà tích đức , từ 2015 là bỏ hẳn .
Tất nhiên làm CA có người rất tốt , nhưng cũng có người ko , nhưng đụng tới kinh tế , giao thông bắt bớ , thì rất nhạy cảm , vì mấy ổng bảo còn phải nộp chỉ tiêu cho cấp trên và cần số dư để ae chia trác , chứ mức thu nhập cơ bản thì rất thấp , chưa kể k phải chỉ thị nào của cấp trên cũng đúng , nhất là khi VN rất nóng mảng tham nhũng , chạy chọt kinh tế , dân biểu tình kêu oan án kinh tế ko hề hiếm , người thi hành giống như đao phủ thi hành mệnh lệnh vậy .

Ko nói anh bạn cũng vậy , chỉ là tâm sự với 1 người hữu duyên , kèm 1 số dấu hiệu nhân quả rõ nét trên ls , vạn vật sinh ra trên đời đều có lý do của nó , ko có hên xui may rủi , k nhân ắt ko quả , bạn chỉ cần nhớ câu cuối này thôi .
Dạ, em đã lắng nghe ạ. Theo như anh em đồng nghiệp bên cơ quan nói, thì anh là số ít hiền lành và không tụ tập rượu chè, kiểu a khá chuyên tâm công việc, thường tham vọng bắt được những phi vụ tham nhũng lớn, nhưng khó thành, hầu hết đều là do có người tay to hơn can thiệp vào ấy ạ. Thời gian này anh cũng muốn chuyển công tác sang phòng khác vì bên phòng kinh tế đúng là rất nhạy cảm theo như thầy nói, anh cũng bảo nếu cứ nằm im không dám thở như bây giờ thì chán lắm, anh này cá tính khá ưa mạo hiểm ấy ạ.

Hôm trước không biết anh ấy đi xem thầy ở đâu, mà thầy nói anh có khả năng cả đời không lấy được vợ, nên lo quá. Bản thân anh cũng rất sốt ruột lấy vợ chứ không hời hợt, nhưng mà anh khá lí trí và khó rung động hay sao ấy ạ.
Được cảm ơn bởi: begauhn
Đầu trang

nguyenngoc94zz
Mới gia nhập
Mới gia nhập

online112 đã viết: 13:19, 14/04/24
nguyenngoc94zz đã viết: 12:31, 14/04/24
online112 đã viết: 09:05, 14/04/24
Đúng vậy bạn à, mấy ông 1987 kiểu gì đó anh mình cũng mấy mối trả đâu ra đâu vào đâu.
Ông anh mình hồi trẻ khá lắm, nhiều mối phết. Nhưng ông ý kiểu sao ấy, như người ta chia tay xong buồn bã các thứ. Còn ông ý chỉ hôm trước hôm sau là quên sạch luôn, rất lạnh lùng luôn ấy. Trước giờ chưa thấy ông ý yêu đương thật sự bao giờ, buồn vì phụ nữ bao giờ ấy. Mọi người kêu là đam mê công việc quá ~X( Nhưng mà mình nghĩ là do cá tính của ông ý thôi :))
Đầu trang

Superlang
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Superlang »

Phu thê vũ khúc hoả kiếp thì thôi cũng trông mong gì đường vợ, nếu lấy ắt hôn nhân khổ vô cùng nhất là đường tiền bạc.
Có sự nghiệp tốt, ổn định, làm ngành công an là do sát phá tham lộc tướng ấn đó, nhưng mà số này không nên đầu tư đầu cơ gì nhé, không là toàn bị lừa ko đó
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”