MỆNH VÔ CHÍNH DIỆU NHẬT NGUYỆT CHIẾU

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Thao232
Mới gia nhập
Mới gia nhập

MỆNH VÔ CHÍNH DIỆU NHẬT NGUYỆT CHIẾU

Gửi bài gửi bởi Thao232 »

Mong được các bác xem giúp cháu lá số này hiện đang học y, nhưng sức học chật vật quá ạ. Cháu muốn xin ý kiến các bác lá này làm nhà nước hay làm tư thì hơn và nên theo học chuyên khoa nào là phù hợp cho bản thân cháu ạ. Cháu cũng đọc được câu "Những người bất hiển công danh. Bởi vì nhật nguyệt đồng tranh sửu mùi" nên cũng hơi lo lắng ạ. Mong được hữu duyên với các bác ạ
Tập tin đính kèm
Group FB Tử Vi Việt Nam.jpg
Group FB Tử Vi Việt Nam.jpg (185.26 KiB) Đã xem 220 lần
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: MỆNH VÔ CHÍNH DIỆU NHẬT NGUYỆT CHIẾU

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Mệnh VCD, không đắc không mà bị Thiên không Đia kiếp áp sát .
Cung Thiên di, Âm Dương Sửu múi (lá cách tốt) nhưng bi Triệt phá mất rồi .
Mệnh VCD là hành tung vô định . Kiếm việc làm ăn, công tư cũng được .
Vợ con trể nãi .
Về già mới khá .
Được cảm ơn bởi: HANH_DM
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi begauhn »

Thao232 đã viết: 00:53, 18/04/24 Mong được các bác xem giúp cháu lá số này hiện đang học y, nhưng sức học chật vật quá ạ. Cháu muốn xin ý kiến các bác lá này làm nhà nước hay làm tư thì hơn và nên theo học chuyên khoa nào là phù hợp cho bản thân cháu ạ. Cháu cũng đọc được câu "Những người bất hiển công danh. Bởi vì nhật nguyệt đồng tranh sửu mùi" nên cũng hơi lo lắng ạ. Mong được hữu duyên với các bác ạ
Thực tế ls này ko hợp y tế , cũng ko hợp làm thuê , mà sẽ thiên về làm chủ trên mặt bằng . Nó sẽ lái theo dạng này mạnh sau khi lập gdinh , có thể khi đó bạn muốn làm như v , hoặc ck có ý định làm cv này nên bạn theo .
Vdu kinh doanh , buôn bán cố định , nếu theo cách cục tiềm ẩn của ls thì thiên về dịch vụ ăn uống , chăm sóc nhu cầu nói chung .
Mô hình có người phục tùng , có thể hiểu như nhân viên .
Tuy có nguồn thu tương đối , nhưng hay phát sinh mâu thuẫn , và có văn bản cáo trạng giấy tờ pháp luật , tức nơi làm ăn sau dần có vấn đề liên quan tới CA .
Tình duyên cũng vì sức ép nhieu phía mà ko bền .
Nhìn chung đời biết an 2 gốc nhân quả này thì thành tựu và gdinh viên mãn .
Còn như k biết an gốc này , thực tế sẽ ko bền dù là tình duyên hay kinh tế .
Đầu trang

Thao232
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 03:17, 18/04/24 Mệnh VCD, không đắc không mà bị Thiên không Đia kiếp áp sát .
Cung Thiên di, Âm Dương Sửu múi (lá cách tốt) nhưng bi Triệt phá mất rồi .
Mệnh VCD là hành tung vô định . Kiếm việc làm ăn, công tư cũng được .
Vợ con trể nãi .
Về già mới khá .
em cảm ơn bác CHUONGZKHUE, mãi về già mới khá lâu quá bác nhỉ :D bác cho em hỏi thêm lá số này có điểm sáng nào không ạ?
Sửa lần cuối bởi Thao232 vào lúc 12:40, 18/04/24 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Thao232
Mới gia nhập
Mới gia nhập

begauhn đã viết: 08:30, 18/04/24
Thao232 đã viết: 00:53, 18/04/24 Mong được các bác xem giúp cháu lá số này hiện đang học y, nhưng sức học chật vật quá ạ. Cháu muốn xin ý kiến các bác lá này làm nhà nước hay làm tư thì hơn và nên theo học chuyên khoa nào là phù hợp cho bản thân cháu ạ. Cháu cũng đọc được câu "Những người bất hiển công danh. Bởi vì nhật nguyệt đồng tranh sửu mùi" nên cũng hơi lo lắng ạ. Mong được hữu duyên với các bác ạ
Thực tế ls này ko hợp y tế , cũng ko hợp làm thuê , mà sẽ thiên về làm chủ trên mặt bằng . Nó sẽ lái theo dạng này mạnh sau khi lập gdinh , có thể khi đó bạn muốn làm như v , hoặc ck có ý định làm cv này nên bạn theo .
Vdu kinh doanh , buôn bán cố định , nếu theo cách cục tiềm ẩn của ls thì thiên về dịch vụ ăn uống , chăm sóc nhu cầu nói chung .
Mô hình có người phục tùng , có thể hiểu như nhân viên .
Tuy có nguồn thu tương đối , nhưng hay phát sinh mâu thuẫn , và có văn bản cáo trạng giấy tờ pháp luật , tức nơi làm ăn sau dần có vấn đề liên quan tới CA .
Tình duyên cũng vì sức ép nhieu phía mà ko bền .
Nhìn chung đời biết an 2 gốc nhân quả này thì thành tựu và gdinh viên mãn .
Còn như k biết an gốc này , thực tế sẽ ko bền dù là tình duyên hay kinh tế .
cảm ơn bác begauhn đã tư vấn. Em còn trẻ nên còn nhiều cái chưa biết, bác cho em hỏi thêm chút: "an" ở đây là an phận hay p có thầy giúp ạ :D ?
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Không có điểm sáng nào cả . Chỉ về già, 50. 60 thì ổn định .
Chồng hoặc già quá, hoặc trẻ quá, hoặc con một. liệu đó mà chọn có chổ nương tựa .
Đầu trang

Thao232
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 18:06, 18/04/24 Không có điểm sáng nào cả . Chỉ về già, 50. 60 thì ổn định .
Chồng hoặc già quá, hoặc trẻ quá, hoặc con một. liệu đó mà chọn có chổ nương tựa .
ôi vậy ạ :( em cảm ơn bác nhiều :D [-O< [-O<
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”