Các bác tư vấn giúp em về đại vận SPT hiện tại ạ.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
devil91hd
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Các bác tư vấn giúp em về đại vận SPT hiện tại ạ.

Gửi bài gửi bởi devil91hd »

E xin chào ace trong diễn đàn
1- Hiện tại e đang trong vận mới 33-42, mn cho em lời khuyên về đại vận mới này, có tốt /xấu ntn ạ
2- Mọi người cho em hỏi về cung an thân lá số này ntn ạ? Hậu vận em có khá giả k?
Năm nay cv, tài chính có tốt hơn 2023 ko và vận hạn cần gì lưu ý ạ?
E cảm ơn mn ! :x :D :D
Tập tin đính kèm
Tiennn.jpg (185.44 KiB) Đã xem 181 lần
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Các bác tư vấn giúp em về đại vận SPT hiện tại ạ.

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Cách cục : Mệnh VCD, Quyền, Lộc. Thân Khoa . Đủ cả nhưng bình thường thôi vì Mạng VCD .
Đầu trang

hoalando
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hoalando »

Đừng chơi cờ bạc nha bác, thân cung mà đồng mã điếu lại ngộ triệt thế kia coi chừng táng gia bại sản vì cờ bạc đó bác
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi begauhn »

devil91hd đã viết: 15:22, 15/05/24 E xin chào ace trong diễn đàn
1- Hiện tại e đang trong vận mới 33-42, mn cho em lời khuyên về đại vận mới này, có tốt /xấu ntn ạ
2- Mọi người cho em hỏi về cung an thân lá số này ntn ạ? Hậu vận em có khá giả k?
Vận này còn 9 năm nữa , tay ko trắng tay lại về ko , là câu mà sau 9 năm nữa bạn sẽ ghi tâm tác dạ .
Tất nhiên thời xưa mất tiền , thất thoát , chỉ có 1 cách , là mất thật .
Còn thời nay , thì ko như vậy , vào cách đó ng ta mua cổ phiếu , đầu tư tiền ảo , và chờ vận sau thu hoạch bình thường .
Tuy nhiên ở dạng của bạn , thì nó thiên về gãy hẳn , bởi chu kỳ mở duy nhất phải từ 63t trở đi . Tuy khá hơn nhưng điều tiếng bị bới móc quá khứ vẫn còn , Chu kỳ nan giải kéo dài từ 33-62t ( gồm 3 giai đoạn ) , bạn mới chỉ trải qua 1 nám dạo đầu mà thôi , tương quan cuộc sống sắp tới sẽ rất khác voi những j trc kia bạn cảm nhận .
Gốc này chưa an , khó nói xa xôi .
Đầu trang

devil91hd
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hoalando đã viết: 21:14, 15/05/24 Đừng chơi cờ bạc nha bác, thân cung mà đồng mã điếu lại ngộ triệt thế kia coi chừng táng gia bại sản vì cờ bạc đó bác
Em ko mê môn đó bác ạ. Liệu lá số này có xấu quá k bác. Hậu vận em ntn ạ? :-?
Đầu trang

devil91hd
Mới gia nhập
Mới gia nhập

begauhn đã viết: 22:18, 15/05/24
devil91hd đã viết: 15:22, 15/05/24 E xin chào ace trong diễn đàn
Vận này còn 9 năm nữa , tay ko trắng tay lại về ko , là câu mà sau 9 năm nữa bạn sẽ ghi tâm tác dạ .
Tất nhiên thời xưa mất tiền , thất thoát , chỉ có 1 cách , là mất thật .
Còn thời nay , thì ko như vậy , vào cách đó ng ta mua cổ phiếu , đầu tư tiền ảo , và chờ vận sau thu hoạch bình thường .
Tuy nhiên ở dạng của bạn , thì nó thiên về gãy hẳn , bởi chu kỳ mở duy nhất phải từ 63t trở đi . Tuy khá hơn nhưng điều tiếng bị bới móc quá khứ vẫn còn , Chu kỳ nan giải kéo dài từ 33-62t ( gồm 3 giai đoạn ) , bạn mới chỉ trải qua 1 nám dạo đầu mà thôi , tương quan cuộc sống sắp tới sẽ rất khác voi những j trc kia bạn cảm nhận .
Gốc này chưa an , khó nói xa xôi .

Vậy bạn đánh giá lá số mình khá xấu và sau cũng ko khá giả được ạ? Vận 33 này rất kém và cv tiền bạc cũng kém theo ạ? Có cách nào hóa giải không?
Vì trước nhiều người luận hữu duyên lá này họ khen vận 33-42 mình đep hơn nhiều cơ hội cv và tài chính , chú ý về sưc khỏe và làm ăn ko đc liều lĩnh thôi
Đầu trang

devil91hd
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mọi người tư vấn giúp e ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”