Mệnh Sát Phá Tham, Thân Tử Phủ Vũ Tướng Liêm????????

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
luongtrichu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Mệnh Sát Phá Tham, Thân Tử Phủ Vũ Tướng Liêm????????

Gửi bài gửi bởi luongtrichu »

@Men Giải đoán theo tứ trụ Thiệu Vĩ Hoa, hihi
Đầu trang

Lily2017
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mệnh Thiên Lương ở miếu địa nhưng Phu Thê lại có Cự Môn hãm địa

Gửi bài gửi bởi Lily2017 »

:) Xin chào mọi ngừoi trong diễn đàn ạ :)

Những bạn gái nào có lá số giống mình vào điểm danh nào. Thiên Lương ở cung Mênh ý là ngừoi tốt mà cung phu thê lại bị Cự Môn hãm địa nên mãi vẫn chưa lấy chồng. Tình duyên thì lận đan. Ai biêt xem dùm mình với lá số cung phu xấu quá nên ai xem cũng nói không biết đươc bao giờ lấy chồng. Mình cảm ơn trước nhé! La so cua minh day:
Đầu trang

Hason92
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Hason92 »

luongtrichu đã viết: 12:11, 24/08/18 @Men Giải đoán theo tứ trụ Thiệu Vĩ Hoa, hihi
Bác chu cho e hỏi theo tứ trụ của e thì sao? Trong năm nay liệu tháng mấy có cơ hội thay đổi cviec và như thế nào? Bác có thể luận giúp e như bác phía trên dk ko. Cám ơn bác. Hình ảnh
Đầu trang

luongtrichu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Hason: Thân nhược, tài quan vượng, cuộc sống luôn có áp lực. Dụng thổ là ấn tinh. Làm việc gì nên tham khảo ý kiến của mẹ, những năm thổ vượng ( Mậu Kỉ, Thìn Tuất Sửu Mùi) là tốt. Công việc liên quan đến thổ là tốt. Từ năm nay trở đi là vào đại vận Mậu Thân, mọi thứ sẽ thuận lợi, làm gì cũng thuận
Đầu trang

Hason92
Nhất đẳng
Nhất đẳng

luongtrichu đã viết: 21:27, 24/08/18 Hason: Thân nhược, tài quan vượng, cuộc sống luôn có áp lực. Dụng thổ là ấn tinh. Làm việc gì nên tham khảo ý kiến của mẹ, những năm thổ vượng ( Mậu Kỉ, Thìn Tuất Sửu Mùi) là tốt. Công việc liên quan đến thổ là tốt. Từ năm nay trở đi là vào đại vận Mậu Thân, mọi thứ sẽ thuận lợi, làm gì cũng thuận
Cám ơn bác
Đầu trang

lamthienky01a
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi lamthienky01a »

nhantv đã viết: 21:58, 04/07/18
lamthienky01a đã viết: 07:21, 03/07/18 Hình ảnh
La số của em có 2 bộ spt tpvt nè. Nhung mệnh có kk phuc có ta hữu. Khoi viet ...thiện ác kiem che lẫn nhau. Có bác nào tư vấn dùm em ko ...
2 bộ TPVT, SPT giao thoa nhau rồi, giống như 2 ông vua tranh nhau quyền(Tử Vi+ Phá Quân) nên cách cục toàn lá số các chính tinh có nhiều chỗ xấu, mà xui cho bạn cả cung Mệnh+ Thân(thà mất 1 còn ) đóng ngay vị trí hãm nhất(Liêm tham hãm ôm cả Không kiếp 2 ông sát tinh nặng nhất ví như 2 đại ca của trùm băng đẳng XHĐ, đóng nơi đất tuyệt, xét đến mệnh Kim của bạn lại bị Hỏa của 2 con Không kiếp khắc nặng), nghiệm lý cuộc đời thử xem sao. Mình cũng mới tập tành xem. :-?
Có người nói la số boi ngược dòng... Nếu co gắng thì duoc gì nhỉ. Lại có người nói may gặp tuần ko thì mới đe đã die rồi... Chán
Đầu trang

luongtrichu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

@Lamthienky01a, lá số của bác đẹp lắm, Sát tinh đắc địa phụ trợ cho Liêm Tham hãm + Tuần, lại thêm đủ tam kì Khoa Quyền Lộc, phản vi kì cách. Nếu đúng đây là lá số của bác thì từ năm sau trở đi lên như diều gặp gió. Kinh doanh buôn bán đầu cơ, tài chính chứng khoán hay công nghệ thông tin sẽ tự nhiên trúng quả đậm
Đầu trang

Hason92
Nhất đẳng
Nhất đẳng

luongtrichu đã viết: 23:06, 29/08/18 @Lamthienky01a, lá số của bác đẹp lắm, Sát tinh đắc địa phụ trợ cho Liêm Tham hãm + Tuần, lại thêm đủ tam kì Khoa Quyền Lộc, phản vi kì cách. Nếu đúng đây là lá số của bác thì từ năm sau trở đi lên như diều gặp gió. Kinh doanh buôn bán đầu cơ, tài chính chứng khoán hay công nghệ thông tin sẽ tự nhiên trúng quả đậm
bác chu cho e hỏi theo bác nghiệm lá số của bác thì tử vi và tứ trụ đúng được bao nhiêu %. E chỉ ns theo như bác nghĩ và nghiệm chứ e ko ns người khác. mong bác phản hồi.
Đầu trang

luongtrichu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

@Hason92: Đúng được bao nhiêu % là do bản thân mình đọc lá số rồi lấy thông tin từ đó nhiều hay ít. Như tôi thì chỉ xem rất khái quát, mang tính định hướng, định tính, ít khi đi vào tiểu tiết hoặc định lượng nên tôi thấy độ chính xác cao.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
khoapham12
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi khoapham12 »

Hình ảnh
Bạn chủ tốp cho mình hỏi lá số của mìn có tốt không? Mình có hợp với nghề giảng dạy k?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”