BÀN VỀ BỘ SAO (ĐỊA KIẾP-ĐỊA KHÔNG)

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Nguyễn Trọng Tâm
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: BÀN VỀ BỘ SAO (ĐỊA KIẾP-ĐỊA KHÔNG)

Gửi bài gửi bởi Nguyễn Trọng Tâm »

ngongo0811 đã viết:Xin xem dùm cái số này sao mà khổ quá,không chồng con, sự nghiệp thì chăng ra sao hết.....xin xem dùm đường chồng con và sự nghiệp, số tôi có thể giàu được không?. Lãnh đủ 2 sao địa không và địa kiếp ...hic hic..cám ơn mọi người trước.
Đây là lá số:
Họ tên : HP

sinh ngày 08/11/1978-lúc 11h02 phút - Nữ tính
https://lyso.vn/lasotuvi/0/110208111978/1/hp.jpg" target="_blank
lấy lại lá số giờ tỵ nhé và cho vài thông tin về bản thân!
Đầu trang

ngongo0811
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ngongo0811 »

Xin cám ơn anh đã ghé mắt nhìn dùm lá số này :

Má tuổi Quí Tỵ, Ba tuổi Bính tuất .
Có 4 chị em, là con thứ 3 trong gia đình, chị gái - em gái đã có chồng, và 1 đứa em trai út định cuối năm nay lấy vợ .
Bản thân :
Sinh ngày 08/11/1978 lúc 11h 02phút - miền nam- nữ tính
Cao 1m55,cân nặng 45 kg- da trắng- mũi cao nhưng má gò má cũng cao, ai cũng bảo tui cao số hết ..hu hu hu..
Năm 2002 tốt nghiệp cử nhân cao đẳng tin học - sài gòn,sau đó đi làm thủ kho cho công ty Đai Loan không nhớ đến năm nào thì nghĩ việc.làm ở một vài nơi nữa sau đó mới nghĩ và năm 2008 đi nước ngoài
Hiện giờ thì đang đi làm công cho người ta,và cách đây 7 tháng chia tay với mối tình đâu tiên của tôi(từng tuổi này chỉ mới yêu một người thôi ), tôi thương người ta thật nhiều nhưng người ta chỉ xem tôi là con ngốc, bây giờ người ta cũng đã có vợ rồi.Tôi không biết tôi còn cơ hội lên xe bông không? và tôi có thể làm giàu được không?tôi rất thích kinh doanh, không biết tôi theo nghề kinh doanh có được không? muốn viết thật nhiều cho anh dễ xem nhưng không biết bắt đầu từ đâu, nếu anh muốn hỏi gì thì tôi sẵn sàng trả lời , một lần nữa xin cám ơn anh rất nhiều.
Đầu trang

minhgurluver
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi minhgurluver »

link lá số giúp chị Nhưng mà giờ miền nam thì hình như phải đổi
Hình ảnh
Đầu trang

Nguyễn Trọng Tâm
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Nguyễn Trọng Tâm »

ngongo0811 đã viết:Xin cám ơn anh đã ghé mắt nhìn dùm lá số này :

Má tuổi Quí Tỵ, Ba tuổi Bính tuất .
Có 4 chị em, là con thứ 3 trong gia đình, chị gái - em gái đã có chồng, và 1 đứa em trai út định cuối năm nay lấy vợ .
Bản thân :
Sinh ngày 08/11/1978 lúc 11h 02phút - miền nam- nữ tính
Cao 1m55,cân nặng 45 kg- da trắng- mũi cao nhưng má gò má cũng cao, ai cũng bảo tui cao số hết ..hu hu hu..
Năm 2002 tốt nghiệp cử nhân cao đẳng tin học - sài gòn,sau đó đi làm thủ kho cho công ty Đai Loan không nhớ đến năm nào thì nghĩ việc.làm ở một vài nơi nữa sau đó mới nghĩ và năm 2008 đi nước ngoài
Hiện giờ thì đang đi làm công cho người ta,và cách đây 7 tháng chia tay với mối tình đâu tiên của tôi(từng tuổi này chỉ mới yêu một người thôi ), tôi thương người ta thật nhiều nhưng người ta chỉ xem tôi là con ngốc, bây giờ người ta cũng đã có vợ rồi.Tôi không biết tôi còn cơ hội lên xe bông không? và tôi có thể làm giàu được không?tôi rất thích kinh doanh, không biết tôi theo nghề kinh doanh có được không? muốn viết thật nhiều cho anh dễ xem nhưng không biết bắt đầu từ đâu, nếu anh muốn hỏi gì thì tôi sẵn sàng trả lời , một lần nữa xin cám ơn anh rất nhiều.

Cô lấy lá số giờ tỵ chứ không phải giờ ngọ nhé!
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
hanoioi105
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi hanoioi105 »

Nguyễn Trọng Tâm đã viết: Cô lấy lá số giờ tỵ chứ không phải giờ ngọ nhé!

Mong bác Tâm ngó ngàng đến lá số ở trang 110 của cháu để luận giải
gia cảnh vậy đúng giờ rồi bác nhỉ?
ngày đêm mong bác
Kính.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
biplovely
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi biplovely »

Nguyễn Trọng Tâm đã viết:
biplovely đã viết:
biplovely đã viết:Lời đầu cháu kính chào bác, cháu thấy bác có nói đến giờ sinh có sự sai khác và bản thân cháu cũng thấy có sự giống nhau nhiều khi lấy giữa 2 lá số nên nếu có cơ hội cũng mong được bác xem xét dùm như thế nào

Lá số giờ dần

Hình ảnh

Lá số giờ mão

Hình ảnh

Xuất thân bình thường, tính tình hiền lành, cao khoảng 1m76 nặng khoảng 60kg
Tính tình hiền lành, dáng thư sinh, thích tư do
Cha là công nhân, mẹ là nội trợ
Mẹ có bệnh tim, sỏi thận
Cha có bệnh mỡ trong máu
Cũng thuộc loại lanh lợi. Cần thông tin gì cháu cung cấp thêm sau

Cháu ở trang 99 bác ơi
Lá số của bạn đã bàn rồi mà!

Vẫn chưa mà bác, cháu cũng muốn được bác xem trường hợp cháu vì cháu thấy giờ Mão vẫn đúng với cháu hơn mặc dù theo cách tính của bác là giờ Dần. Cháu sinh vào lúc 5 giờ 15 sáng
Đầu trang

ngongo0811
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hình ảnh[/imgHình ảnh
Đầu trang

ngongo0811
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cám ơn minhgurluver đã link dùm chị.
Mong Nguyễn Trọng Tâm luận giải dùm tôi lá số này .cám ơn thật lòng.
Đầu trang

pippor
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi pippor »

pippor đã viết:Chào bác Nguyen Trong Tam, bác luận giải lá số của em với
em có Địa không ở cung tử tức và địa kiếp ở cung nô, như vậy là sao ạ
Còn đây là những thông tin về em ạ:
Em vẫn đang sống cùng gia đình
Năm e được 7 tháng tuổi thì bố e đi nước ngoài
Năm em học cấp 2 thì bố em về nước và bố mẹ em ly dị nên anh em sống cùng mẹ đến bây giờ
Ra trường là e đi làm ngay
Hiện tại em vẫn vừa đi làm vừa đi học, đến tháng 8 này sẽ tốt nghiệp
Mặc dù đã đi làm được 2 năm và chuyển việc 1 lần nhưng em vẫn chưa được là đúng chuyên ngành được đào tạo là kế toán, hiện e đang làm về tổ chức
Em vẫn chưa có người yêu và cũng chưa hề yêu ai bao giờ
Nếu bác cần thêm thông tin gì thì em sẽ bổ sung tiếp
Em mong tin bác,
em xin chân thành cảm ơn và chúc bác luôn khoẻ

Hình ảnh
ngày nào em cũng vào lyso, rất mong bác Nguyen Trong Tam xem lá số của em
Đầu trang

baolam
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi baolam »

Cháu xin kính chào chú Tâm!
Cháu sinh ở hà nam trong gia đình có 4 người con,cháu có 1 chị gái đầu và 1 anh,em trai.Bố cháu làm giáo viên có danh chức và uy tín,mẹ cháu là ruộng,trong nhà mẹ cháu là người sắc sảo hơn.
Về hình dáng :cháu cao 1m69,hơi dẹt bề ngang(mỏng người),ăn khoẻ,da chân tay hay có mụn chân lông(mặt ít có),hơi gù,da có màu hơi đen,mặt dài dày đặn,đi đứng quân tử,hầu lộ
Về tính tình: cháu là người hơi cô đơn,ko khéo tay,đầu óc hay lẫn lộn,u mê,hay nhầm cái nhỏ nhặt,ham đọc sách.hiểu biết rộng,nhân ái,cục tính,khá dâm,chính trực,ko mưu mô thủ đoạn,ko tham lợi,tự ái cao,nhút nhát,có óc hài hước,khá đứng đắn
Hiện tại cháu chưa có người yêu,kiếm tiền khó khăn,nghèo khó,ko tự lập được,vài năm trước cháu là người sống rất thiếu trách nhiệm,cháu vừa tốt nghiệp khoa điện trường Công nghiệp và chưa có việc làm
Cháu xin nhờ chú xem giúp tác động của bộ Không Kiếp lên mệnh tài quan,tính cách,tiền tài,sự nghiệp của cháu và bao giờ cháu có việc làm để giúp đỡ được bố mẹ cháu ạ.Cháu xin cảm ơn chú rất nhiều !
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”