Xin nhờ các bậc cao nhân chiếu cố giải lá số giúp ạ!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
dohuydap
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Xin nhờ các bậc cao nhân chiếu cố giải lá số giúp ạ!

Gửi bài gửi bởi dohuydap »

chào các bác, các cô, các chú, các anh chị, các bạn!
cháu là meber mới, cũng tình cờ biết trang web này. nhân dịp đầu năm xin kính chúc mọi người luôn dồi dào sức khỏe, luôn vui vẻ và thành công trong cuộc sống.

đầu năm cháu cũng xin mạo muội nhờ các bậc cao nhân trên đây xin bình giải giúp cháu lá số xem hậu vận cháu có gì khả quan hơn hiện tại không ạ (chả là mấy năm nay cháu xoay xở nhiều nhưng vẫn gặp nhiều khó khăn trong sự nghiệp, cuộc sống). nếu được sự chiếu cố của các cao nhân thì cháu biết ơn lắm lắm . :D

lá số của cháu đây ạ !
Hình ảnh
xin cám ơn nhiều!
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
tutruongdado
Thất đẳng
Thất đẳng

TL: Xin nhờ các bậc cao nhân chiếu cố giải lá số giúp ạ!

Gửi bài gửi bởi tutruongdado »

Em chỉ mới tập tành thôi. Xin nói vài câu. :D. Sai xin mọi người bỏ quá. Số anh cung Quan lộc và tài bạch khá xấu, Nhật Nguyệt Hãm mà không có tuần triệt để giúp sáng lại. Số anh chắc cũng còn vất vả nhiều. Nhưng dù sao đó cũng là các sao đẹp, lại đóng đúng vị trí của quyền tinh và phú tinh, dù hãm địa cũng có vài phần tốt. Cung Tài bạch có thiên không nên giúp Nguyệt sáng lại ít phần. Vì thế em nghĩ về hậu vận anh dư dả và có tiền hơn. Cố gắng lên anh nha :D. Em cũng hơi tiếc cho anh, thông minh, giỏi giang, có tài ăn nói lại nhân hậu, thế mà cuộc sống bất công, tài không có đất dụng.
Được cảm ơn bởi: dohuydap
Đầu trang

dohuydap
Mới gia nhập
Mới gia nhập

cám ơn bạn.
kính mong các cao nhân giúp tiếp ạ!
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
tutruongdado
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi tutruongdado »

Theo em thấy thì đại hạn 10 tới của anh khá đẹp, nhưng năm 2011 này vẫn còn tốn kém nhiều, chưa tiến triển được, phải chờ sang 2012 mới khá hơn. 2013 thì nhiều thuận lợi đó anh :D.
Được cảm ơn bởi: dohuydap
Đầu trang

dohuydap
Mới gia nhập
Mới gia nhập

cám ơn bác! đúng là mấy năm nay em xoay xở các kiểu mà vẫn dậm chân tại chỗ .nói tóm lại số em chắc long đong rồi. nói vậy vẫn phải cố thôi, đến đâu hay đến đấy vậy. :D .
kính mong các bác qua topic của em bình giải giúp em tiếp với. em xin hậu tạ sau:D
Đầu trang

dohuydap
Mới gia nhập
Mới gia nhập

có cao nhân nào ghé qua bình giải giúp em với nào!!!!!!!plz!
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

benankem
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi benankem »

hậu vận của chú miễn chê..
Đầu trang

dohuydap
Mới gia nhập
Mới gia nhập

em vẫn mong muốn được các bác bình giải cặn kẽ hơn chút, làm ơn giúp với ạ! :D
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: Xin nhờ các bậc cao nhân chiếu cố giải lá số giúp ạ!

Gửi bài gửi bởi hysshu »

dohuydap đã viết: 21:42, 18/02/11 chào các bác, các cô, các chú, các anh chị, các bạn!
cháu là meber mới, cũng tình cờ biết trang web này. nhân dịp đầu năm xin kính chúc mọi người luôn dồi dào sức khỏe, luôn vui vẻ và thành công trong cuộc sống.

đầu năm cháu cũng xin mạo muội nhờ các bậc cao nhân trên đây xin bình giải giúp cháu lá số xem hậu vận cháu có gì khả quan hơn hiện tại không ạ (chả là mấy năm nay cháu xoay xở nhiều nhưng vẫn gặp nhiều khó khăn trong sự nghiệp, cuộc sống). nếu được sự chiếu cố của các cao nhân thì cháu biết ơn lắm lắm . :D

lá số của cháu đây ạ !
Hình ảnh
xin cám ơn nhiều!
Giai đoạn 35 tới 44 tuổi anh có thuận lợi, may mắn nhiều không, thu nhập tốt không? Từ 45 tới bây giờ thì anh gặp nhiều khó khăn, ít thuận lợi, cũng có cơ hội may mắn nhưng bất lợi nhiều hơn?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”