Một LS có nhan sắc tuyệt mỹ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
minanami
Chính thức
Chính thức

TL: Một LS có nhan sắc tuyệt mỹ?

Gửi bài gửi bởi minanami »

Chồng Thiên Đồng thì có tốt không ạ? Mà từ bé người ta đã bảo em át chồng, em nghiệm thấy cũng đúng. Em thường là người đưa ra quyết định từ việc nhỏ đến việc lớn, mấy người nam giới thân cận dù có hơn em đến 10, 20 tuổi cũng nể và nghe theo. Con Phá Quân là xấu, không hợp tính nhau đúng không ạ?
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
bomxe_xichlo
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi bomxe_xichlo »

đông ở tỵ hợi thì yêu cũng nhanh mà bỏ cũng nhanh, ko thì cũng có khoảng cách địa lý hoặc nội tâm, chồng thiên đồng thì cũng ham vui, còn phụ thuộc vào phụ tinh nữa. âm dương sửu mùi có con phá quân thin tuất gia thêm la võng, thì hiếm con, dễ xung khắc, tuy nhiên như anh nói phụ tinh và những cung khác như phúc, di, tật cung rất qtrong, nên chả kết luuận đc gì ngay, tướng em thì tốt rồi
Đầu trang

minanami
Chính thức
Chính thức

e quote lại lá số của mình đây ạ. E post trong topic này vì thấy lá số của e với bạn Jessica này gần như là 1 nên có lẽ lời giải đoán cũng 1 phần từa tựa nhau. Em thắc mắc là như cung Thân của em ạ, có được tính là Nhật Nguyệt Tịnh Minh không ạ? Nghĩa là em có khả năng phát triển khi đến giai đoạn lập thân không ạ? Giống như có 1 anh/chị đã giải đoán cho Jessica ở trên, em nhớ na ná là "cung thân VCD hứng trọn cung mệnh, tam hoá đào hồng tả phụ" ý ạ?

minanami đã viết:Dạ em xin lỗi chút ạ, em tình cờ thấy là lá số này gần như giống hệt lá số của em, bạn này sinh sau em đúng 1 ngày ạ. Em sinh ngày 09 tháng 11 năm 1987, giờ 05:55am. Mọi người làm ơn xem giúp em được không ạ? Em rất sợ mạng của mình Âm Dương Sửu Mùi không ra gì... Về cung Mệnh em cũng có đủ các sao như bạn ý luôn ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
bomxe_xichlo
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi bomxe_xichlo »

Nhật nguyệt sửu mùi là cách bất hiển công danh, cho dù có xương khúc thì sự thành công vẫn ì ạch chứ không thể nhanh được. Cung thân ở sửu mùi là cách nhật nguyệt tịnh minh. Nhưng lúc này, chỉ tính cách nhật xuất lôi môn để luận. Ưu điểm của nhật xuất lôi môn thì tính tình thẳng thắn, có tài năng lãnh đạo nổi trội, có tinh thần trách nhiệm, giàu lòng nghĩa hiệp, có tài giao tiếp, xuất thân giàu sang hoặc sớm thành đạt trở nên nổi tiếng. Còn khuyết điểm thì không hợp với mệnh nữ, vì có chí khí của nam giới, lấn át chồng, dễ bị sa ngã bởi đàn ông :)
Đầu trang

minanami
Chính thức
Chính thức

không biết nói gì hơn... ngậm tăm vểnh râu chờ đến năm 30 tuổi [-O<
Đầu trang

do minh thong
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi do minh thong »

Nhìn hình nãy giờ mà không nói câu nào cũng không được , tóm lại là Minanami đẹp đấy !
DMT
Đầu trang

minanami
Chính thức
Chính thức

Làm thế nào để xoá hình đi được ạ? Em không tim thấy nút "Sửa" ở đâu cả :-?
Đầu trang

mythinh1912
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi mythinh1912 »

Đẹp thị đẹp thật, nhưng bạn Donald j đó xem lại cách nói chuyện của mình áh, đúng là thác loạn ngông cuồng... k bít năm nay bạn đã dc bao nhiêu tuổi mà nói chuyện... =)) =)) , bớt chảnh đi bạn, bạn có làm trong jới nghệ thuật hay j đó là chuyện của bạn, nhưng đừng nghĩ nvậy là hay, phải có công chúng thì mới có nghệ thuật. Có nhìu ng hâm mộ ng này, thần tưọng người kia trong cái jới ngệ sĩ ấy àh, đúng là rãnh. Chứ mình đây thì thấy nên thần tượng bố mẹ mình thì hơn. Rõm đời thật. Bạn có xem cho ngta hay k thì cđời ng ta vẫn thế, nếu k xem thì cũng fải biết lựa lời cho đàng hoàng mà nói (tôi là tôi k có nhờ hạng ng như bn xem dùm rồi đấy).
Đầu trang

vo_thuong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi vo_thuong »

Nhật Nguyệt Sửu Mùi bất hiển công danh, mệnh lại hội sát tinh, có xương khúc nhưng mệnh hoả lại ko hưởng đc hết. Cô này đặc biệt về nhan sắc và nổi tiếng vì có xương khúc long phượng... nhưng rốt cục, cũng vẫn mãi là số không...:)

Vài dòng góp ý
Thân.
Được cảm ơn bởi: minanami
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: TL: Một LS có nhan sắc tuyệt mỹ?

Gửi bài gửi bởi hysshu »

donaldnguyen đã viết: 22:51, 06/04/11 - Khúc Xương Nhật Nguyệt song Long mê sắc Dương Phi
(Mệnh có Nhật Nguyệt Xương Khúc Long Trì Thanh Long thì đẹp mê hồn như Dương Quý Phi).

Nhưng có lẽ Dương Quý Phi còn phải e thẹn trước nhan sắc của cô gái nay.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”