Một LS có nhan sắc tuyệt mỹ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
donaldnguyen
Tam đẳng
Tam đẳng

Một LS có nhan sắc tuyệt mỹ?

Gửi bài gửi bởi donaldnguyen »

Cô này từng đi thi hoa hậu nhiều lần nhưng đều rớt ngay vòng gửi bán kết (hic hic! Làm nhớ lại LS và trường hợp của Huỳnh Bích Phương quá!). Đang sống ở Mỹ, người gốc Mễ da trắng. Sau khi trắng tay ở vài cuộc thi quốc tế thì từng nộp đơn xin đại diện Cuba tham dự Hoa hậu Hoàn Vũ 2010 (Miss Universe) nhưng không thành vì không có quốc tịch và passport Cuba, và các cuộc thi hoa hậu bị cấm ở đó.

Hình ảnh
Sửa lần cuối bởi Điều hành 6 vào lúc 15:25, 07/04/11 với 1 lần sửa.
Nguyên nhân: Nội dung hình ảnh bikini không phù hợp diễn đàn lý số
Được cảm ơn bởi: anhthu5993, Thuhienhd, giutien166, hysshu
Đầu trang

thephu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: Một LS có nhan sắc tuyệt mỹ?

Gửi bài gửi bởi thephu »

kết e này rồi đấy :D
Đầu trang

donaldnguyen
Tam đẳng
Tam đẳng

thephu đã viết:kết e này rồi đấy :D
Em còn nhiều hàng độc lắm bác ạ! Bác muốn loại nào cũng có cả: nữ đại gia, phu nhân, hoa hậu, người mẫu, v.v...nước nào cũng có. Mà công nhận cung Mệnh em này đẹp cực vì ăn gần như toàn bộ những sao chỉ nhan sắc hạng nặng, đài các tinh: Xương Khúc đồng cung, tứ linh, lưỡng giải, Hóa Lộc. Em này số sau này nhờ vào chồng, và các nhân tình thì xếp hàng đầy rẫy. Số em này chỉ làm bức tượng nữ thần cho người ta ngắm thôi chứ chả làm được cái gì đâu. Thằng nào rớ được em này chắc cũng hơi bị mệt đây vì có con vợ vừa đẹp vừa dâm.

Không biết có phải là khi vào đại hạn cung Phúc Đức có Hóa Khoa với Hóa Kị đều hãm mà cô này thi cuộc thi nào cũng rớt, thất bại mặc dù trước đó đoạt nhiều giải ở nhiều cuộc thi khác nhau tầm Mexico, Mỹ, khu vực Mỹ Latin, thi từ nhỏ đến lớn. Vậy mà thi Quốc Tế thì không được hoặc bị trả hồ sơ rất đáng tiếc. Đi thi ở đâu đều dễ dàng trở thành ứng cử viên sáng giá chỗ đó một cách nhanh chóng, dễ dàng nhưng kết quả cuối cùng thường không như mong đợi.
Sửa lần cuối bởi donaldnguyen vào lúc 22:14, 06/04/11 với 1 lần sửa.
Đầu trang

hungdh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hungdh »

Đẹp thật nhưng sao nhiều người cũng xương khúc mà ko đat chuẩn như thế này nhỉ"
Ko biết kiểu hình= di truyền + mỹ phẩm và money ko nhỉ"
Đầu trang

donaldnguyen
Tam đẳng
Tam đẳng

hungdh đã viết:Đẹp thật nhưng sao nhiều người cũng xương khúc mà ko đat chuẩn như thế này nhỉ"
Mặc dù có đủ Xương Khúc đồng cung nhưng dám bảo đảm là cặp bưởi Năm Roi của em này đã qua GPTM để làm cho săn chắc hơn. Chứ không thì vòng 1 cũng to hơn rất nhiều phụ nữ nhưng ít khi săn chắc và căng tròn lắm, mà thường là hình hơi bầu và dài. Còn mặt thì mình dám nói là trời sinh sao để vậy, đẹp tự nhiên. Bây giờ hết thi rồi nên body hơi bị sồ. Em này có rất nhiều đại gia chống lưng đấy, toàn chủ sòng bài hay dịch vụ sung sướng cả thôi! Thế mới bảo làm ai mà cưới em này về thì hơi bị mệt vì dễ đi lăng nhăng bên ngoài như chơi. Mà với nhan sắc này thì biết bao nhiêu người chết dưới chân nàng rồi đấy! :x
Sửa lần cuối bởi donaldnguyen vào lúc 22:22, 06/04/11 với 1 lần sửa.
Đầu trang

hungdh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hungdh »

donaldnguyen đã viết:
hungdh đã viết:Đẹp thật nhưng sao nhiều người cũng xương khúc mà ko đat chuẩn như thế này nhỉ"
Mặc dù có đủ Xương Khúc đồng cung nhưng dám bảo đảm là cặp bưởi Năm Roi của em này đã qua GPTM để làm cho săn chắc hơn. Chứ không thì vòng 1 cũng to hơn rất nhiều phụ nữ nhưng ít khi săn chắc và căng tròn lắm, mà thường là hình hơi bầu và dài. Còn mặt thì mình dám nói là trời sinh sao để vậy, đẹp tự nhiên. Bây giờ hết thi rồi nên body hơi bị sồ.
Hì hì" phẫu thuât thẩm mỹ bây giờ đã đạt cải lão hoàn đồng" Chỉnh sửa ko vấn đề gì hết""
Từ bưởi đến 3 vòng đến li ty như cấi ngàn vàng
Khuôn măt cũng rất đễ anh ạ"' sửa mi nâng mí"chỉnh môi là điều dễ như trở bàn tay"
Hoa hậu Mai phương thúy cũng bóc tách nhiều lắm
Đầu trang

donaldnguyen
Tam đẳng
Tam đẳng

- Khúc Xương Nhật Nguyệt song Long mê sắc Dương Phi
(Mệnh có Nhật Nguyệt Xương Khúc Long Trì Thanh Long thì đẹp mê hồn như Dương Quý Phi).

Nhưng có lẽ Dương Quý Phi còn phải e thẹn trước nhan sắc của cô gái nay.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
lovato8888
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi lovato8888 »

donald toàn hàng khủng nhỉ. cỡ này đại gia bao mới xứng, không thì cũng phải công tử danh gia vọng tộc
Đầu trang

minchu
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi minchu »

Bạn donaldnguyen có nhiều hồ sơ mật wa,khâm phục :D ... sao bạn biết h sinh của cô này ??? :-?
Đầu trang

donaldnguyen
Tam đẳng
Tam đẳng

minchu đã viết:Bạn donaldnguyen có nhiều hồ sơ mật wa,khâm phục :D ... sao bạn biết h sinh của cô này ??? :-?
Bí mật cá nhân không thể tiết lộ được. Nhưng làm trong nghề hoa hậu - người mẫu thì tất nhiên mối quan hệ phải sâu rộng, mà mình lại chuyện trị phần các cuộc thi Quốc Tế và bạn bè phân đông là người ngoại quốc nên mình biết ít nhiều về một vài thí sinh, người đẹp. Có mối quan hệ cá nhân với từng người thông qua xã giao, công việc nhưng mục đích chính của mình khi tìm hiểu các LS người đẹp chỉ là vì sở thích. Nhờ vào việc luận đoán LS thì biết cô nào đẹp thật đẹp giả, xuất thân - gia cảnh thế nào, bản tính có tốt đẹp hay không, xem có số đội vương miện - ngồi ngôi báu hay không, để biết thêm tại sao nhiều cô đẹp mà không có duyên đội vương miện, còn nhiều cô xấu nhưng "kết cấu nó lạ" mà lại đăng quang ngôi vị cao nhất trong một cuộc thi. That's all!

P/S: Từ đó tới giờ chưa thấy LS ai có cung Mệnh hoành tráng, đẹp lộng lẫy, đẹp thần sầu quỷ khóc như cô này! Còn đang kiếm LS của Thúy Kiều với lại Tứ Đại Mỹ Nhân! :">
Được cảm ơn bởi: hữu thiện phước
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”