nhận sem tử vi cho người có tử vi cư ngọ

Khu vực dành cho các hoạt động offline, giao lưu, kết bạn, hội họp
emoidoianhve_emnhe89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

nhận sem tử vi cho người có tử vi cư ngọ

Gửi bài gửi bởi emoidoianhve_emnhe89 »

mình cũng có tử vi cư ngọ.mệnh an tại ngọ:D tử vi cư ngọ là đế cư đế vị mà mình chẳng thấy sung sướng ji cả.nếu ai có cách này thì tham ja cho zui nha.khi đăng ký lá số phải thật chính sác năm tháng ngày giờ sinh.mình ko chịu trách nhiệm về vấn đề này.khi đăng ký yêu cầu các bạn cho biết 1 số thông tin cá nhân,biến cố sảy ra trong cuộc đời lá số của mình
Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
rainst
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: nhận sem tử vi cho người có tử vi cư ngọ

Gửi bài gửi bởi rainst »

May quá, Bạn xem giúp mình nhé. Tử vi cư ngọ, giờ sinh chính xác
Thông tin cá nhân: mặt tròn, cao 1m58, gia đình đông anh em (4)
Biến cố cuộc đời chắc có mỗi sự kiện dưới đây là lớn nhất
10/2009~10/2010: công tác nước ngoài

Hình ảnh
Đầu trang

emoidoianhve_emnhe89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

raint 30-3-1985 giờ ngọ
mệnh hải trung kim âm dương thuận lý thì cv mưu sự đuọc toại liòng trôi chảy-hợp cách
mệnh ví như thân cây,cục ví như môi trường sống.hoàn cảnh xã hội.cục sinh mệnh ra ngoài làm lợi cho thiên hạ thuận lý-hợp cách
mệnh vcd thân đồng cung chịu ảnh hưỡng lớn trong tam hợp tuổi tỵ dậu sửu-kim đến hết cuộc đời.mệnh vcd thân đồng cung hữu bật-phượng các là người có nhăn sắc,khuôn mặt bạn có thể tròn đẹp.đôi tai đẹp có má núm hợp vơi quý tướng.tính ưa thay đỏi,thiếu quyết đoán,lưởng lự đắn đo.khi quyết làm ji thì bảo thủ làm theo ý mình cho bằng được
mệnh thân đồng cung thì cuộc đời êm đềm như con thuyền xuôi theo chiều gió,ko phải trải qua nghịch cảnh
mệnh có hữu bật đồng cung nên sớm xa gia đình lập nghiệp xung chiếu có thất sát-kình dương-linh tinh thì sức klhoe kém,chân tay có tỳ vết.hồi nhỏ bạn có mắc tai nạn hay đau ốm nặng ko?
mệnh thân đồng cung với tam hợp dục-suy- tuyệt
quan lộc
đắc tứ linh long trì-phượng các-bạch hổ-hoa cái cầu công danh dễ dàng,mọi việc đến thuận lợi may mắn
mệnh có hữu bật sung chiếu có tả phù có lộc tồn ở thiên di tam hợp hoá lộc chiếu mệnh đắc cách chi người sớm có bằng sắc địa vị cao ngoài xã hội
Được cảm ơn bởi: rainst
Đầu trang

lockelaton
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi lockelaton »

Mình cũng có tử vi cư ngọ, nhưng bị triệt mất rồi... buồn... đang chỉ biết nằm chờ thời thôi đây này... làm gì trước giờ cũng phải 2-4 lần mới gọi là tạm chấp nhận, đến giờ học thì nhiều mà bị mai mọt hết à, k có cơ hội phát huy...
Sự kiện: Đi nước ngoài năm 2006, về lại VN năm 2009
Hình ảnh
Đầu trang

emoidoianhve_emnhe89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

tiếp tục
mệnh vô chính diệu thời mượn cung thiên di làm bản mệnh.thái dương thiên lương đồng cung.thái dươn là mặt trời mà bạn sinh vào giò ngọ là cung ly cửu thiên đình rất hợp cách.thiên di có lộc phúc đúc có mã lộc mã giao trì cách tốt thêm hoá quyền.
ra ngoài được trọng dụng gần bậc quyền quý,có người giứp đõ nhiều về tài chính,hay có lộc bất ngờ được thừa huiởng sự giúp đỡ đắc lực của gia đình,dòng họ.
năm 2009 bna5 có lưu tang môn gặp tang môn đòng cung cư thein6 di.lưu thiên mã gặp thiên mã dồng cung cư phúc đúc nên xuất ngoại mình đoán nhờ vả nhiều vào dòng họ.ba mẹ anh em mới đi được hoặc nhà bạn có người ở nước ngoài nên đưa bna5 đi cùng
phúc đức
dòng họ có người làm quan to,tất cả đều khá giả hoá quyền-quốc ấn-tướng quân trong tam hợp.dòng họ ly hương đôi khi có sự cãi vã hoá kị-điếu khách
Đầu trang

rainst
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi rainst »

Cám ơn bạn nhiều nhé, sau đây mình xin trả lời các thông tin luận giải
>thân đồng cung hữu bật-phượng các là người có nhăn sắc,khuôn mặt bạn có thể tròn đẹp.đôi tai đẹp có má >núm hợp vơi quý tướng
--> Mình cũng có chút nhan sắc, mặt tròn trông khá phúc hậu nhưng ko có đôi tai đẹp và má núm đồng tiền.
>tính ưa thay đỏi,thiếu quyết đoán,lưởng lự đắn đo.khi quyết làm ji thì bảo thủ làm theo ý mình cho bằng được
--> đúng
>sớm xa gia đình lập nghiệp xung chiếu có thất sát-kình dương-linh tinh thì sức klhoe kém,chân tay có tỳ >vết.hồi nhỏ bạn có mắc tai nạn hay đau ốm nặng ko?
-->hồi bé mình khá nhiều bệnh, đến giờ sức khoẻ cũng ko tốt vì mình hay bị đau đầu mất ngủ
>công danh dễ dàng,mọi việc đến thuận lợi may mắn
>mệnh có hữu bật sung chiếu có tả phù có lộc tồn ở thiên di tam hợp hoá lộc chiếu mệnh đắc cách chi người >sớm có bằng sắc địa vị cao ngoài xã hội
--> hiện giờ mình chưa có địa vị gì

Bạn có thể xem giúp thêm mình đường tình duyên đc ko?
Đầu trang

rainst
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi rainst »

emoidoianhve_emnhe89 đã viết:tiếp tục
mệnh vô chính diệu thời mượn cung thiên di làm bản mệnh.thái dương thiên lương đồng cung.thái dươn là mặt trời mà bạn sinh vào giò ngọ là cung ly cửu thiên đình rất hợp cách.thiên di có lộc phúc đúc có mã lộc mã giao trì cách tốt thêm hoá quyền.
ra ngoài được trọng dụng gần bậc quyền quý,có người giứp đõ nhiều về tài chính,hay có lộc bất ngờ được thừa huiởng sự giúp đỡ đắc lực của gia đình,dòng họ.
năm 2009 bna5 có lưu tang môn gặp tang môn đòng cung cư thein6 di.lưu thiên mã gặp thiên mã dồng cung cư phúc đúc nên xuất ngoại mình đoán nhờ vả nhiều vào dòng họ.ba mẹ anh em mới đi được hoặc nhà bạn có người ở nước ngoài nên đưa bna5 đi cùng
phúc đức
dòng họ có người làm quan to,tất cả đều khá giả hoá quyền-quốc ấn-tướng quân trong tam hợp.dòng họ ly hương đôi khi có sự cãi vã hoá kị-điếu khách

Mình đi công tác nước ngoài ko nhờ bên gia đình hay dòng họ, mà do sự nỗ lực của bản thân
cộng ưu ái của trưởng phòn phó phòng.
Còn gia đình mình có người làm quan to hay ko thì mình ko nắm đc
>dòng họ ly hương đôi khi có sự cãi vã hoá kị-điếu khách
--> đúng, nhà mình có người nhà bên nước ngoài (bên họ ngoại)
Dòng họ ko hoà thuận
Đầu trang

emoidoianhve_emnhe89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

năm nay bạn có lưu lộc tồn tam hợp với lộc tồn hoá lộc,tất nam nay được thừa hưởng nhiều về tài chính tiền bạc .có thể liên quan nhiều tới giấy tờ văn bản pháp luật nữa lưu thái tuế-quan phù bạch hổ
chừng ấy đủ rùi có ji báo để mình kiểm chúng nha
emoidoianhve_emnhe89@yahoo.com.vn
dt:01682616558
Đầu trang

rainst
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi rainst »

emoidoianhve_emnhe89 đã viết:năm nay bạn có lưu lộc tồn tam hợp với lộc tồn hoá lộc,tất nam nay được thừa hưởng nhiều về tài chính tiền bạc .có thể liên quan nhiều tới giấy tờ văn bản pháp luật nữa lưu thái tuế-quan phù bạch hổ
chừng ấy đủ rùi có ji báo để mình kiểm chúng nha
emoidoianhve_emnhe89@yahoo.com.vn
dt:01682616558
Cuối năm mình PM kết quả nhé, hi vọng mọi thứ đều như luận đoán của bạn.
Điều mình quan tâm nhất bây giờ là khi nào lấy đc chồng, khổ lắm bố mẹ nói, hàng xóm nói, chết mệt mất thôi :-O
Đầu trang

emoidoianhve_emnhe89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

LL 1-10-1985
ẤT SỪƯ MẠNG HOẢ ĐI DẾN CUNG DẬU THYUỘC KIM.HOẢ KHẮC KIM NÊN BẢN MỆNH BỊ NGUY KHỐN,CUNG DẬU LẠI VÔ CHÍNH DIỆU MUƯ SỰ KO ĐƯỢC TOẠI LÒNG.
TỬ VI CU7 NGỌ LÀ Đ61 CƯ ĐẾ VỊ NẰM TRONG BỘ TỬ-PHỦ- VŨ -TƯỚNG -LIÊM GẶP TRIỆT LÀ ĐẾ NGỘ HUNG ĐỒ TẤT BẢN MẸNH BỊ NGUY KHỐN.MÌNH ĐOÁN HỒI NHỎ BẠN CÓ NHIỀU BỆNH,BỆNH TẬT DAI DẲNG.BẠN CÓ BỊ TAI NẠN,BỊ CHẾT HỤT VÀI LẦN HOK?LẠI THÊM ĐỊA KIẾP THIÊN KO CHIẾU MỆNH MAY NHỜ CÓ THIÊN ĐƯC-PHÚC ĐÚC -ĐIẠ GIẢI CÚƯ GIẢM BỚT NÊN MỚI SỐNG ĐƯỢC
MỆNH CÓ TỬ VI ĐÔNG CUNG ĐÀO HOA TAM HỢP CÓ HỒNG LOAN LÀ ÔNG VUA ĐA TÌNH ĐOI KHI LUY5 VÌ TÌNH.TIỆU HAO HÃM XUNG CHJIEU ĐẠI HAO TỐN TIỀN NHIẾU VÌ NHÂN TÌNH BỊ NHÂN TÌNH LỪU
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Câu lạc bộ - Giao lưu - Kết bạn”