Tập hợp những Lá Số Mệnh VCD, anh em cùng luận, trao đổi.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
John
Đang bị cấm
Đang bị cấm

TL: Tập hợp những Lá Số Mệnh VCD, anh em cùng luận, trao đổi

Gửi bài gửi bởi John »

thấy có bạn bảo mình cũng lá số mệnh VCD, mình thì ko thông lắm lên chưa biết thế nào.thử up coi cả nhà bình luận thêm:
Hình ảnh
Đầu trang

redwolf
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi redwolf »

diablogt đã viết:@redwolf: cảm ơn bác.
Em cũng tham khảo nhiều, thấy có vẻ đúng thoai.

Em cao 1m73, lưng dài vai rộng (chuẩn là lười làm việc nhà, nhưng thấy còn hơn ối thằng :))), người đô con nhờ công sức tập thể hình hồi xưa ^^. Tướng mặt hơi dữ nhưng thực ra không dữ lắm. Da trắng trẻo nhưng không mịn màng như con gái

Mắt nhỏ, nhìn hơi lừ lừ. Em bị cận thị từ năm 18 tuổi, nhưng đeo kính là tăng số nên không đeo luôn, mắt trái cận 2', mắt phải khoảng 1'.

Tính tình thì thật thà, không khéo léo lắm, nhiều khi hơi trẻ con. Không giữ được tiền, có bao nhiêu tiêu hết bấynhiêuf, những cái thiên về đỏ đen thì toàn thua.

Bác thấy đủ chưa? ^^
sao thái âm thái dương của bạn chiếu ko đúng cách >>> có tật về mắt
số lao đao vất vả, hay bị ốm vặt nhưng nhanh khỏi.
tiền tài thì ko thể giầu có đc, tài sản luôn luôn bị hao hụt, hay suy nghĩ nhiều về tiền bạc.kiếm tiền vất vả, hay tiêu hoang, thích cờ bạc
cha mẹ không hợp tính con, bạn và cha mẹ phải xa cách nhau, hay cãi nhau với bố mẹ
có bạn bè giúp đỡ nhưng bản thân lại không thích giao thiệp với bạn bè lắm
khó có bạn gái, lấy vợ muộn
Được cảm ơn bởi: diablogt
Đầu trang

TTN
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi TTN »

https://lyso.vn/lasotuvi/0/193008 ... PhiYen.jpg" target="_blank

Bạn nào giải thích giùm tôi tại sao tính tôi lại có phần nóng nảy, hay thay đổi, nhút nhát, đa sầu đa cảm, thích thơ văn nhạc lại học tự nhiên, lớn lên học kỹ thuật. Lại ngây thơ và có phần trẻ con nữa (nhiều người nói thế rồi! ).
Tôi định theo nghiệp học hành không biết thế nào?

Cám ơn nhiều.
Đầu trang

diakiep
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi diakiep »

mình cung mệnh vô chính diệu xem giúp mình với năm 2012 làm có được việc không?2năm vừa qua toàn ngồi chơi buồn quá nhờ anh chị xem giúp xin cám ơn rất nhiều
Hình ảnh[/IMG]
Đầu trang

diablogt
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi diablogt »

sao thái âm thái dương của bạn chiếu ko đúng cách >>> có tật về mắt
tiền tài thì ko thể giầu có đc, tài sản luôn luôn bị hao hụt, hay suy nghĩ nhiều về tiền bạc.kiếm tiền vất vả, hay tiêu hoang, thích cờ bạc
cha mẹ không hợp tính con, bạn và cha mẹ phải xa cách nhau, hay cãi nhau với bố mẹ
khó có bạn gái, lấy vợ muộn[/quote]

Bác mới xem mà nói khá chuẩn, đặc biệt về các vấn đề tính cách, con người.

Em thì thấy người mệnh VCD có đặc điểm là thiếu tự tin, không quyết đoán, thiếu quyết tâm. Thiếu các yếu tố cơ bản trên thì khó làm ăn lớn được. Riêng việc gặp vài thất bại đã cho rằng số mình chỉ có làm được đến thế thôi thì đúng là chả làm được gì thật. :))

Em vẫn tin tử vi, nhưng em cho rằng nó chỉ là cái cơ sở, người được tốt, người thì xấu, mình không quyết định được lá số của mình. Tuy nhiên, từ cái căn bản phát triển lên thế nào thì là do mình, cuộc sống do mình quyết định. Nếu số phận mỗi người đã được định đoạt ngay từ lúc sinh ra thì rút cuộc mọi vấn đề trong xã hội đều là tại ... ông trời cả. :))
Đầu trang

redwolf
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi redwolf »

diablogt đã viết:sao thái âm thái dương của bạn chiếu ko đúng cách >>> có tật về mắt
khó có bạn gái, lấy vợ muộn

Bác mới xem mà nói khá chuẩn, đặc biệt về các vấn đề tính cách, con người.

Em thì thấy người mệnh VCD có đặc điểm là thiếu tự tin, không quyết đoán, thiếu quyết tâm. Thiếu các yếu tố cơ bản trên thì khó làm ăn lớn được. Riêng việc gặp vài thất bại đã cho rằng số mình chỉ có làm được đến thế thôi thì đúng là chả làm được gì thật. :))

Em vẫn tin tử vi, nhưng em cho rằng nó chỉ là cái cơ sở, người được tốt, người thì xấu, mình không quyết định được lá số của mình. Tuy nhiên, từ cái căn bản phát triển lên thế nào thì là do mình, cuộc sống do mình quyết định. Nếu số phận mỗi người đã được định đoạt ngay từ lúc sinh ra thì rút cuộc mọi vấn đề trong xã hội đều là tại ... ông trời cả. :))[/quote]

mình cũng đang học tập thôi, chứ chưa xem đc nhiều đâu bạn ah, lá số cũng chỉ đúng 20-50% thôi, còn nhiều yếu tố lắm
" đức năng thắng số " mà
bản thân em cũng là ng` mệnh vcd đây, lao đao lọng đọng vất vả lắm, từ bé sống xa bố mẹ rùi, học hành thi cực cực kì lận đận luôn mặc dù đầu óc ko đến nỗi nào, thậm chí còn rất nhanh
nói chung người có mệnh vcd thì càng phải có chữ nhẫn bạn ah
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
tulalnvn
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi tulalnvn »

tulalnvn đã viết:Cho em góp thêm ls này với .
Hình ảnh
Cả nhà xem dùm em xem ls này ds về sau có công danh ko ạ ? Gia đình có hạnh phúc không nữa ?
Đầu trang

anhvan85
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi anhvan85 »

mình cũng góp 1 ls VCD .Mong cao Nhân luận chút !thank!!!Hình ảnh
Đầu trang

Geon
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Geon »

Hic :( em cũng góp cái mệnh em vào cho mọi người bàn luận ạ >"<
Hình ảnh
Đầu trang

viva2428
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi viva2428 »

Mình đưa LS của nhóc nhờ mọi người luận giúp!
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”