Tập hợp những Lá Số Mệnh VCD, anh em cùng luận, trao đổi.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thangmyden
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Tập hợp những Lá Số Mệnh VCD, anh em cùng luận, trao đổi.

Gửi bài gửi bởi thangmyden »

Tôi thấy chưa có nên lập,những ai mệnh VCD(đời lận đận)thì gia nhập, cùng nhau bàn loạn trao đổi học hỏi , xin cảm ơn .Mong admin đừng del
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: Ngocthuy3107
Đầu trang

love_wind
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: Tập hợp những Lá Số Mệnh VCD, anh em cùng luận, trao đổi

Gửi bài gửi bởi love_wind »

Em mở hàng cho anh nè: https://lyso.vn/lasotuvi/0/123016121984/1/m.jpg" target="_blank

Em muốn nhận xét lá số của anh lắm nhưng không biết coi, sợ phán bậy thui, cung Nô của anh đẹp hơn của em à, chắc bạn của anh toàn người giỏi.
Đầu trang

gianglam
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi gianglam »

hay đấy úp ủng hộ chủ topic.... cho mình tham gia với , mình mệnh VCD cuộc đời vất vả từ nhỏ , tử tham mão dậu nửa đời nửa đạo là sao nhỉ ??? các bạn cùng thảo luận cho mình học hỏi với ...
Hình ảnh
Đầu trang

thangmyden
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

love_wind đã viết:Em mở hàng cho anh nè: https://lyso.vn/lasotuvi/0/123016121984/1/m.jpg" target="_blank

Em muốn nhận xét lá số của anh lắm nhưng không biết coi, sợ phán bậy thui, cung Nô của anh đẹp hơn của em à, chắc bạn của anh toàn người giỏi.
Hi, nghe ban đầu chưa nhìn ls cũng đoán đc nữ nhi , anh thấy cung Điền em hơi bị đc, k biết đang hay sắp có 1 mảnh đất nào k?Cung Bào có địa k, địa kiếp, ko biết anh chị em của em mấy ng, ra sao?Muốn hiện LS lên khung này, em tới trang chủ, lấy LS, rồi copy đoạn bbcode dán vào ở đây là đc.
Đầu trang

thangmyden
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

gianglam đã viết:hay đấy úp ủng hộ chủ topic.... cho mình tham gia với , mình mệnh VCD cuộc đời vất vả từ nhỏ , tử tham mão dậu nửa đời nửa đạo là sao nhỉ ??? các bạn cùng thảo luận cho mình học hỏi với ...
2 sao này ở Tật mà chị, đâu phải ở mệnh, chị cũng rành hơn em nhỉ
Được cảm ơn bởi: gianglam
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
vo_danh_00
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi vo_danh_00 »

vô chính diệu mà! nhưng mà không sao càng đông càng vui!
Đầu trang

gianglam
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi gianglam »

thangmyden đã viết:
gianglam đã viết:hay đấy úp ủng hộ chủ topic.... cho mình tham gia với , mình mệnh VCD cuộc đời vất vả từ nhỏ , tử tham mão dậu nửa đời nửa đạo là sao nhỉ ??? các bạn cùng thảo luận cho mình học hỏi với ...
chị cũng đang tìm hiểu thôi đã biết coi đâu em , chị có đọc một bài nói về sao tử vi ở mão hay dậu mà gặp tham lang thì người đó dễ gặp cảnh buồn chán lên hướng về chánh đạo để tìm sự yên ổn cho tâm hồn , vậy lên gọi tử tham mão dậu là nửa đời nửa đạo , tuy nhiên cũng phải xét về trường hợp , hì trình độ tử vi còn kém quá lên mong có duyên gặp các cao nhận để học hỏi em ạ :)
Đầu trang

thangmyden
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

gianglam đã viết:
thangmyden đã viết:
chị cũng đang tìm hiểu thôi đã biết coi đâu em , chị có đọc một bài nói về sao tử vi ở mão hay dậu mà gặp tham lang thì người đó dễ gặp cảnh buồn chán lên hướng về chánh đạo để tìm sự yên ổn cho tâm hồn , vậy lên gọi tử tham mão dậu là nửa đời nửa đạo , tuy nhiên cũng phải xét về trường hợp , hì trình độ tử vi còn kém quá lên mong có duyên gặp các cao nhận để học hỏi em ạ :)
Nhưng mà nó ở cung Tật mà, đâu phải ở mệnh
Đầu trang

love_wind
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi love_wind »

em quăng lá số lên nhiều quá nên giờ muốn thu nhỏ lại thôi :D
hi vọng sau này em được hưởng thừa kế ;;)
cung huynh của em gian nan lắm: chị em không hợp nhau, không ai giống tính ai, chị bệnh nặng từ năm em 15 - 24t, nên đại hao, nhưng chữa được, giờ khỏe lại rồi, chắc nhờ Tử Sát nắm được KK. bây giờ tự lập nghiệp hết.

Mà mọi người nên kể sơ về bản thân, tình trạng lận đận đi, để em học tử vi luôn ;)
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
vo_danh_00
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi vo_danh_00 »

love hình như anh xem lá số cảu em bên nhân trắc học nhỉ! em cũng học lớp tứ trụ luôn phải không!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”