Lá số đã được đệ nhất tử vi xem, chúng ta cùng bàn luận!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
miloree
Chính thức
Chính thức

TL: Lá số đã được đệ nhất tử vi xem, chúng ta cùng bàn luận!

Gửi bài gửi bởi miloree »

nhìn hình em bé này mình lại nghĩ lá số em ý là cự nhật :D
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
nthang2011
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi nthang2011 »

ha_cum đã viết:Lắm thủ tướng và phó thủ tướng trên diễn đàn này quá .

sau này diễn đàn sẽ còn phát triển nữa và đề nghị làm thêm cái biển ( Thủ tướng và phó thủ tướng từng làm thành viên của diễn đàn)

:-bd :-bd :-bd
Đầu trang

sakom
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi sakom »

thuhang101530091989 đã viết:Trước hết, em xin đưa lên thông tin về đệ nhất tử vi Phạm Văn Cự:
https://lyso.vn/viewtopic.php?f= ... 3&start=30" target="_blank
http://www.thegioivohinh.com/diendan/sh ... hp?t=17642" target="_blank
Cách đây đã 1 năm rồi, bố mẹ em lặn lội đến Hai Dương xem tử vi cho 2 chị em, ngày đó mẹ em nói là xem thầy Cự rất nổi tiếng, khi đó em chưa biết thầy Cự là ai, và lại khi em đưa lá số em gái lên đây, nhiều ng cho rằng luận như vậy là không đúng, em cũng cho là vậy. Nhưng nay, em biết đệ nhất tử vi Phạm Văn Cự rất nổi tiếg, vậy phải chăng là chúng ta nghiên cứu tử vi mà chưa nhìn ra được lá số làm quan thôi. Dưới đây là lá số của em gái em, thầy đã luận rẳng đứa bé này lớn lên đi làm ắt chỉ dưới 1 người mà trên được muôn người. Em xin đưa ra đây để mọi người cùng tham khảo lá số:

Hình ảnh
P/S: Thầy Cự đoán khuôn mặt con bé, tai, mồm, về bố mẹ, gia cảnh, đất cát không sai tí nào.

Thực ra nếu xem lá số này làm quan
thì cũng không hẳn là khác với sách vở lắm
Vì Mệnh có Tử Phá cũng là có Đế tinh
tức là cũng có quan cách rồi, thậm chi làm vua nữa
nhưng vì là con gái nên bị hạn chế phần nào
Đầu trang

xautraionline
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi xautraionline »

xời đang đi tung tung on line thấy cái nì ... đệ nhất cao thủ mới đạt tới mức này thì cũng là khá rồi ... xem nào ông Cự này ... nặng lực tư tưởng 12 tư duy 16 hiện vật 24569 điều hình 343 thế là đủ rồi ... hiện vật hơn 20k ;)) năng lực vượt qua tử vi rồi ... tử vi có 10k3 thôi ( tại sao thì hỏi ông Di Hi ) ... Ông Cự này giỏi xếp hạng về tử vi ko nhất thì nhì cũng ko sai đâu ( vì bản thân tôi cũng chỉ có 21k3 ) ... được 24k5 hiện vật thế thì cuộc đời cũng mệt phết ... mắt trái nhìn đẹp hơn mắt phải ( hình ảnh của ông ý nhìn ý ) ... ông này tư tưởng lên cỡ 200 có phải là có 1 hệ phái tử vi mới ko ... hic ... giờ này chắc hơn 12k ngày sống rồi ko đổi được nữa ... năng lực sẽ yếu dần và biến mất khi tới 24k5 ngày

đứa em của bạn tên là NTPN gì đó có 32 tài năng hiện tại mới sài được 7 nên nó hiền là đúng thôi ;)) lúc nào xai được cỡ 20 gì đó xem ;)) nó khác ngay ... nhỏ này có 2 tài năng quan trọng là nước vòng ngắn 46 vòng xa 230 ... cũng được ... nhưng để có nó thì hơi buồn ... theo thiển nghĩ của tôi ko nên kicks năng lực đó vì cuộc đời lá để hạnh phúc chứ đâu phải thay đổi thế giới mới là hay ...

nó chỉ cần tránh 1 ko gặp 1 người bạn của gia đình vào năm 2017 tháng 3 tháng 4 gì đó ... thực tế thì vị trí người ở số 2 này có rồi ... nhưng có nhiều người có thể thay thế nhưng ko quan trọng lắm thêm 1 hay bớt 1 cũng rứa ... cho thêm thông tin người đó gặp đó là con trai và học ở nước ngoài ... cũng 9x ... và người bạn của gia đình này là quen trong năm 2016 ...

tương lai do bạn chọn nếu ko gặp người đó năng lực của em bạn sẽ ko được kích hoạt trước 40 tuổi sau 40 có năng lực nước vòng tầm đó ko còn quan trọng nữa lúc lên 40 nước vòng phải cỡ 3k - 10k mới đủ ...

p/s : tôi ko dùng tử vi để tính nên đừng quan tâm các số liệu :D thuật này đang trong giai đoạn thí nghiệm 1 2 chục năm nữa mới ra lò cơ ...
Được cảm ơn bởi: Hoa_Dao
Đầu trang

nthang2011
Tứ đẳng
Tứ đẳng

xautraionline đã viết:xời đang đi tung tung on line thấy cái nì ... đệ nhất cao thủ mới đạt tới mức này thì cũng là khá rồi ... xem nào ông Cự này ... nặng lực tư tưởng 12 tư duy 16 hiện vật 24569 điều hình 343 thế là đủ rồi ... hiện vật hơn 20k ;)) năng lực vượt qua tử vi rồi ... tử vi có 10k3 thôi ( tại sao thì hỏi ông Di Hi ) ... Ông Cự này giỏi xếp hạng về tử vi ko nhất thì nhì cũng ko sai đâu ( vì bản thân tôi cũng chỉ có 21k3 ) ... được 24k5 hiện vật thế thì cuộc đời cũng mệt phết ... mắt trái nhìn đẹp hơn mắt phải ( hình ảnh của ông ý nhìn ý ) ... ông này tư tưởng lên cỡ 200 có phải là có 1 hệ phái tử vi mới ko ... hic ... giờ này chắc hơn 12k ngày sống rồi ko đổi được nữa ... năng lực sẽ yếu dần và biến mất khi tới 24k5 ngày

đứa em của bạn tên là NTPN gì đó có 32 tài năng hiện tại mới sài được 7 nên nó hiền là đúng thôi ;)) lúc nào xai được cỡ 20 gì đó xem ;)) nó khác ngay ... nhỏ này có 2 tài năng quan trọng là nước vòng ngắn 46 vòng xa 230 ... cũng được ... nhưng để có nó thì hơi buồn ... theo thiển nghĩ của tôi ko nên kicks năng lực đó vì cuộc đời lá để hạnh phúc chứ đâu phải thay đổi thế giới mới là hay ...

nó chỉ cần tránh 1 ko gặp 1 người bạn của gia đình vào năm 2017 tháng 3 tháng 4 gì đó ... thực tế thì vị trí người ở số 2 này có rồi ... nhưng có nhiều người có thể thay thế nhưng ko quan trọng lắm thêm 1 hay bớt 1 cũng rứa ... cho thêm thông tin người đó gặp đó là con trai và học ở nước ngoài ... cũng 9x ... và người bạn của gia đình này là quen trong năm 2016 ...

tương lai do bạn chọn nếu ko gặp người đó năng lực của em bạn sẽ ko được kích hoạt trước 40 tuổi sau 40 có năng lực nước vòng tầm đó ko còn quan trọng nữa lúc lên 40 nước vòng phải cỡ 3k - 10k mới đủ ...

p/s : tôi ko dùng tử vi để tính nên đừng quan tâm các số liệu :D thuật này đang trong giai đoạn thí nghiệm 1 2 chục năm nữa mới ra lò cơ ...

Bác này không phải siêu nhân thì cũng là nhà văn xuất chúng :))
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dung1 »

Vậy 20 năm nữa xa vời lắm anh à, tử vi có cả 1000 năm còn không mấy người xem đúng nữa là.
Đầu trang

nthang2011
Tứ đẳng
Tứ đẳng

dung1 đã viết:Vậy 20 năm nữa xa vời lắm anh à, tử vi có cả 1000 năm còn không mấy người xem đúng nữa là.

=)) =)) bây giờ lại có môn phái này nữa đáng sợ quá!
Đầu trang

xautraionline
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi xautraionline »

@nthang2011: tử vi châu âu xem chuẩn hơn châu á nhiều vì nó cắn sao chuẩn đét tới từng phút chứ ko như ông tử vi châu á ... rất nhiều thằng muốn thay đổi sự tính toán tử vì sao cho theo sự hướng thay đổi được lá số nhưng các thử nghiệm đó đều thất bại . nhưng theo tôi thấy thì tương lai gần sẽ có thể làm được việc đó nếu sử dụng máy tính điện tử vào ... chứ mấy bác xem tử vi kiểu hú họa này ko ăn thua được ...

nếu có thời gian thì vào mấy trang tử vi châu âu đọc về các sao và các chòm sao với sự ảnh hưởng của các tia của nó để hiểu rằng tử vi châu á cũng bt ...
Đầu trang

cauhaichemgio
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi cauhaichemgio »

bác xautraionline vào xem hộ em với :)) topic: viewtopic.php?f=34&t=49812" target="_blank
Đầu trang

thang_8492
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi thang_8492 »

Đánh dấu bài này để nghiên cứu. Ở quanh chúng ta và bản thân chúng ta cũng chỉ có 2 người; ngoài đường kia cũng vậy, chỉ có 2 người đó là ai? là ai? Là một kẻ vì danh và một người vì lợi. chưa đến vận hạn đừng nói hiền, nói ngoan........
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”