Các cao nhân ơi, bao giờ em mới hết khổ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
VRB
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Các cao nhân ơi, bao giờ em mới hết khổ

Gửi bài gửi bởi VRB »

Em nhờ các cao nhân xem giùm em lá số với, xem số của em có đủ ăn, đủ mặc không, chứ em thấy số em lận đận quá
Hình ảnh
Em cám ơn các bác nhiều
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
tutruongdado
Thất đẳng
Thất đẳng

TL: Các cao nhân ơi, bao giờ em mới hết khổ

Gửi bài gửi bởi tutruongdado »

Âm Dương tại Mùi là thế hỗn độn. Gặp được không vong (Địa không) thì khai sáng, lại thêm hóa kị nữa. Nên cung Di rất đẹp. Lại xung chiếu với mệnh. Chị được nhiều người giúp sức. Ra ngoài gặp nhiều thuận lợi. Tả hữu đồng cung tại mùi. Suy nghĩ cẩn thận, dè dặt, không hấp tấp vội vàng, lại mệnh Kim, nên tránh được họa Không kiếp. Chẳng qua thời vận chưa đến. Mệnh ôm đà là thiên không nên lẹt đẹt. Đại vận hiện tại thiên lương hãm gặp tuần án ngữ nên vất vả, khó khắn. Như 1 sự thử thách khi bước vào đời, mình phải vững vàng mới vượt qua được. Sau 32 sẽ khá hơn chút ít. Dù vẫn còn vất vả. Còn từ 42 trở đi đời khá là đẹp rồi. Cự môn gặp triệt thì bớt cái ám đi. Sau này cũng có của ăn của để. Không nghèo cả đời được đâu. He.
Đầu trang

VRB
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi VRB »

@hababy22000: Cám ơn e nhiều
@tutruongdado: Em ơi, chị nói thiệt từ trước tới h chị tự thân lập nghiệp chưa ai giúp chị, chưa thấy quý nhân nào, ko hiểu tương lai thế nào. chị thấy số chị vất vả lắm... hehe..
còn tính cẩn trọng là chuẩn đó, chỉ suy nghĩ cẩn trọng thôi, chứ làm thì dở lắm.
Người ta bảo giàu có số, he he vậy là chị ko giàu rồi, buồn quá....
Số chị thế rồi, chị có nhờ chồng nhờ con ko em. Em xem giúp tiếp chị nhé. Thank em
Đầu trang

VRB
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi VRB »

hic hic... có ai làm ơn làm phúc vào coi giúp em với
Đầu trang

tutruongdado
Thất đẳng
Thất đẳng

Hờ hờ. Cả nô cả di đều đẹp thế, mệnh có ôm cô quả gì đâu mà chị khẳng định thân cô thế cô, tự lập hoàn toàn. Thì em cũng có chút nghi ngờ. Thôi chờ cao nhân khác vậy.
Đầu trang

VRB
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi VRB »

@tutruongdado: Từ bé đến h chị tự thân lập nghiệp mà. Nói chung chị cũng có người giúp.. giả sử như là hồi đi học thì được suất các môn phụ được điểm cao (vì chị ở trong đội tuyển thi học sinh giỏi đạt giải cấp tỉnh), khi đi làm có anh ở cty quý nên chỉ bảo tận tình, sếp ưu tiên hơn... đại khái chỉ là thế thôi. Còn chị tự học, tự thi, tự đi xin việc, tự làm mọi việc... nói chung cũng suôn sẻ nhưng mà vất vả.
Em coi tiếp cho chị đi
Đầu trang

tigerstock68
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi tigerstock68 »

sao bô mẹ có chut chút sao lại kêu khổ nhỉ
Được cảm ơn bởi: VRB
Đầu trang

tigerstock68
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi tigerstock68 »

đất ở quê nhìn cũng thấy khá rộng rãi đấy chứ
Đầu trang

tutruongdado
Thất đẳng
Thất đẳng

VRB đã viết:@tutruongdado: Từ bé đến h chị tự thân lập nghiệp mà. Nói chung chị cũng có người giúp.. giả sử như là hồi đi học thì được suất các môn phụ được điểm cao (vì chị ở trong đội tuyển thi học sinh giỏi đạt giải cấp tỉnh), khi đi làm có anh ở cty quý nên chỉ bảo tận tình, sếp ưu tiên hơn... đại khái chỉ là thế thôi. Còn chị tự học, tự thi, tự đi xin việc, tự làm mọi việc... nói chung cũng suôn sẻ nhưng mà vất vả.
Em coi tiếp cho chị đi
Ôi trời, thế tóm lại chị nhờ vả gì thì có mấy ai từ chối không, hay là không ai nỡ từ chối. Tự lập nhiều khác với được giúp đỡ linh tinh chứ. Có giúp đỡ linh tinh mình vẫn có thêm thuận lợi chứ sao. Đâu tự lập hoàn toàn được.
Đầu trang

VRB
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi VRB »

@tigerstock68: Bác xem chuẩn đó. Đất ở quê nhà bố mẹ em 700m2 đó. Bác coi tiếp cho em đi
@tutruongdado: Chị thấy vất vả lắm, chứ tự lập hoàn toàn chắc chết à. Thế đường chồng con của chị dở lắm à em?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”