BIẾT GÌ NÓI NẤY

Luận giải, tư vấn trao đổi về dịch lý, độn toán, thái ất
gamdo
Nhị đẳng
Nhị đẳng

BIẾT GÌ NÓI NẤY

Gửi bài gửi bởi gamdo »

Tôi lập topic này nhằm thỏa mãn một phần những thắc mắc cũng như mong mỏi của các bạn về hôn nhân, cầu danh, vân vân bằng dịch học. Nhưng thời gian thì lại có hạn do tôi cũng bận nhiều việc nên có thể lỡ hẹn các bạn, vì vậy các bạn cũng thông cảm cho. Vì là dự đoán có thể đúng có thể sai, do trình độ có hạn nên các bạn cũng chỉ lấy làm tham khảo chớ nên tin tuyệt đối.
Bạn nào muốn hỏi thì phải cho biết những điều sau: việc cần đoán là gì? ví dụ cầu hôn, thi cử....và quan trọng sau nữa là thời gian bạn hỏi với lưu ý là các mốc thời gian sau đây là không chính xác cho quẻ: ví dụ giờ Dần từ 3-5 giờ thì mốc 3 và 5 giờ tính chất của quẻ khó đoán mà muốn đúng thì sau 3 giờ và trước 5 giờ thì quẻ chính xác hơn. Các giờ khác được tính tương tự. Nếu có thể các bạn cho biết chính xác năm tháng ngày giờ sinh của các bạn thật chính xác thì càng hay.
Một lần nữa xin nói trước là tôi biết gì nói nấy, và thời gian cũng rất ít mong các bạn thông cảm. \:D/
Sửa lần cuối bởi gamdo vào lúc 10:15, 11/06/11 với 1 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: pepsicola, ngockhanhbg, Nam Đế, 1100, meongaingu, Nhất Niệm, carol8386, minhue, TiT_TinhKhong_TiT
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Nhất Niệm
Cửu đẳng
Cửu đẳng

TL: BIẾT GÌ NÓI NẤY

Gửi bài gửi bởi Nhất Niệm »

Mình muốn hỏi rằng bạn có thể giúp mình xem quẻ Hà Lạc dc không ạ :)

Nếu dc mong bạn góp ý vài lời với mình ở link này: https://lyso.vn/viewtopic.php?f=37&t=19765" target="_blank

Cảm ơn bạn trước nhé .
Đầu trang

greenfield911
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi greenfield911 »

cháu sinh ngày mồng 8 tháng 10 âm lich năm 1986 lúc 15h30 phút ,bạn cháu sinh ngày mồng 5 tháng 1 âm lịch 1985 ,xin hỏi cháu còn duyên gặp lại ng này không ,hạn sớm nhất là năm sau gặp đươc không ?
Đầu trang

vudien
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi vudien »

gamdo đã viết:Tôi lập topic này nhằm thỏa mãn một phần những thắc mắc cũng như mong mỏi của các bạn về hôn nhân, cầu danh, vân vân bằng dịch học. Nhưng thời gian thì lại có hạn do tôi cũng bận nhiều việc nên có thể lỡ hẹn các bạn, vì vậy các bạn cũng thông cảm cho. Vì là dự đoán có thể đúng có thể sai, do trình độ có hạn nên các bạn cũng chỉ lấy làm tham khảo chớ nên tin tuyệt đối.
Bạn nào muốn hỏi thì phải cho biết những điều sau: việc cần đoán là gì? ví dụ cầu hôn, thi cử....và quan trọng sau nữa là thời gian bạn hỏi với lưu ý là các mốc thời gian sau đây là không chính xác cho quẻ: ví dụ giờ Dần từ 3-5 giờ thì mốc 3 và 5 giờ tính chất của quẻ khó đoán mà muốn đúng thì sau 3 giờ và trước 5 giờ thì quẻ chính xác hơn. Các giờ khác được tính tương tự. Nếu có thể các bạn cho biết chính xác năm tháng ngày giờ sinh của các bạn thật chính xác thì càng hay.
Một lần nữa xin nói trước là tôi biết gì nói nấy, và thời gian cũng rất ít mong các bạn thông cảm. \:D/

Cháu chào bác, bác cho cháu hỏi về sự nghiệp và hôn nhân. Cháu muốn hỏi sự nghiệp của cháu năm nào sẽ tốt cháu đam mê chính trị liệu tương lai cháu có cơ hội không, năm nào cháu có cơ hội lấy vợ và người ấy của cháu như nào.
Thông tin cá nhân cháu. sinh ngày 17/10/1984 ( dương lịch ), thời gian 24h-1h
Nhờ bác xem cho, rất cám ơn bác.
Đầu trang

Quan Nguyen
Hội viên CLB
Hội viên CLB

Gửi bài gửi bởi Quan Nguyen »

Bác GamDo cho em hỏi xem tài lộc của em từ dây tới cuối năm thế nào ạ???
Em sinh 6-8-1968(Duơng lịch) lúc 6g30 sáng .Là Nam giới nhé Bác.
Thời gian hỏi là 11g38 ngày 11/6/2011 bác nhé.
Cám ơn Bác trước ..chúc bác cuối tuần vui vẻ..
QN
Sửa lần cuối bởi Quan Nguyen vào lúc 11:15, 11/06/11 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Yneba
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Yneba »

Chẳng mấy khi Yneba có cơ hội được đăng ký luận giải ở TOP đầu như hôm nay.
Nhờ bác xem giúp, trong năm nay, công việc tiến triển như thế nào và chuyện tình cảm có tốt hơn không?
Yneba sinh vào lúc 6h30 sáng, ngày 27/5/1979 - dương lịch, giờ sinh chính xác.
Thời gian hỏi là: 10h46 sáng ngày 11/6/2011
Cảm ơn bác nhiều.
Sửa lần cuối bởi Yneba vào lúc 11:28, 11/06/11 với 3 lần sửa.
Đầu trang

viettue2023
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi viettue2023 »

Xin bác cho cháu biết về đường công danh: VT Giới tính Nam, 3/11/1984 DL 22h45'
Đầu trang

thusuong1232002
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi thusuong1232002 »

31/08/1968 lúc :5:25a.m .Nữ
Đầu trang

lamlaitudau
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi lamlaitudau »

tôi sinh lúc 4h50 ngày 10/10/1975 âm lịch ( nam )
mong bạn xem giúp công việc , hiện nay công việc của tôi đang rất khó khăn , nếu ko gặp được người hợp tác làm ăn thì tôi có khả năng phá sản , cảm ơn bạn nhiều nha !!!
Đầu trang

gamdo
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi gamdo »

Khà khà....mới mở hàng mà đông khách thế này thì tôi trụ sao nổi? cám ơn các bạn đã quan tâm đến topic này. Bản thân tôi cũng ra sức làm cho các bạn thỏa mãn nhưng cũng từ từ thôi nhé! vì sức tôi cũng có hạn. Hãy đợi vơi bớt người rồi hãy hỏi.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem quẻ Dịch”