Nghiệm lý về những cuộc tình quay lại với người yêu cũ...

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
angel152
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: Nghiệm lý về những cuộc tình quay lại với người yêu cũ..

Gửi bài gửi bởi angel152 »

Lâu lâu quay lại topic này của Nhân Tâm. Mình có cô em đồng nghiệp vừa mới quay lại với người yêu cũ chia tay cách đây khoảng 1 năm (lý do chia tay là do bố mẹ anh kia không đồng ý vì 2 người họ là Tỵ và Dần). Mới quay lại cách đây được 2 tuần rồi và mình thấy trong lá số của cô bé này có Phục Binh chiếu vào tiểu hạn trùng với cung lưu thái tuế. Vậy cũng có vẻ chuẩn nhỉ. Nhưng mình thấy cung phu tạm thời năm nay của cô bé này có Cô Quả nên cũng hơi lo lo, nhưng có lẽ cũng không có vấn đề gì, có thể chỉ là 2 người chưa hiểu nhau.

Hình ảnh
Đầu trang

hui3nkid
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hui3nkid »

:-s mình cũng đang có vấn đề gần giống thế này nên quay lại topic này xem mà vẫn ko rõ lắm :( mình thấy ngy cũ ( đầu tiên) đang có dấu hiệu muốn quay lại :-< anh này tuổi thìn ( thấy bác lão nông luận ở cung thìn luôn ) thì có fai muốn xem có quay lại đc với nhau ko là xem cung đó có phục binh thiên khoi ko ah ?? hay như nào nhỉ
năm sau cũng năm thìn ( có fai xem tiểu hạn ở đó ko )
nhờ mọi ng chỉ giá giùm m với nhé :x thk
còn đây là ls của mình

Hình ảnh
Đầu trang

tu_bnk51a
Hội viên CLB
Hội viên CLB

Gửi bài gửi bởi tu_bnk51a »

topic này nguội quá rồi! Đôn hàng nào :D
Đầu trang

Nhân_Tâm
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Nhân_Tâm »

:)) uhm, đôn hàng nào...

Xin cảm ơn các anh chị, giờ NT xin nghiệm lý, không luận giải nên sẽ không đoán gì cả. Mọi người thông cảm, những ai gặp trường hợp quay lại với người yêu cũ rồi thì hẵng post lên để mọi người cùng nghiệm lý nha, còn nếu chỉ cảm thấy hoặc dựa theo thuyết trước đây thì NT xin khoan đã, vì chưa thật chứng được gì nên nói cũng chẳng đúng đâu vào đâu.

NhanTam.
Được cảm ơn bởi: hui3nkid
Đầu trang

angel152
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Hi Nhân Tâm!
Cô bé đồng nghiệp của chị mà chị đã up ở trên đó, chị cũng đã dặn dò bé kỹ lắm rùi, dạo này 2 người đó có vẻ tình cảm thắm thiết như mới yêu ấy. Hihi... Nghĩ cũng mừng cho họ!
Được cảm ơn bởi: Nhân_Tâm, Alabahama
Đầu trang

angel152
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Lâu lâu đôn hàng top này cái xem có bác nào có cao kiến gì nữa không nhỉ... :D
Được cảm ơn bởi: Nhân_Tâm
Đầu trang

tu_bnk51a
Hội viên CLB
Hội viên CLB

Tình yêu quay lại chắc tới vậy thôi! Mở rộng chủ đề ra thì chắc sẽ nh cao kiến hơn đấy :D
Đầu trang

angel152
Nhị đẳng
Nhị đẳng

tu_bnk51a đã viết:Tình yêu quay lại chắc tới vậy thôi! Mở rộng chủ đề ra thì chắc sẽ nh cao kiến hơn đấy :D

Hì hì... Nói chung là chả ham quay lại làm gì nữa nhỉ. Cứ tìm cái nào mới mẻ chả phải hay hơn là lại quay về cái máng lợn! :))
Được cảm ơn bởi: Liem Phu
Đầu trang

thuhang101530091989
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thuhang101530091989 »

tu_bnk51a đã viết:Nhìn lá số của cô em thuhang vừa rồi mới nhớ ra 1 cái mà tôi cũng đã nghiệm lý đc ở 1 vài lá số đã có thời gian kiểm chứng nhg chỉ đc 2 3 lá về cung phu thê tạm thời.
Nếu cung phu thê tạm thời có tả hữu thì có thể ng này đang bắt cá 2 tay( chắc chắn nhất là nếu cung đó có cự môn, sao thị phi lừa gạt) or trc đó đã có thời gian yêu và chung sống với 1 ng khác giới. Nếu tả hữu ở ngay trong cung chính phu thê or phu thê chiếu về cung phu thê tạm thời thì ng đó có thể đã có 1 đời vợ (lưu ý phải tùy vào các sao mà xét đoán là ng ta có lừa dối hay ko, chớ nên hồ đồ kết luận láo làm tổn thương đến cuộc tình đương số mà tội chết^^). Trường hợp tả hữu tôi đã nghiệm lý đc gần chục lá đều có xác xuất rất cao.
1 trường hợp nữa là nếu đương số là nữ, mà phu cung tạm thời có đồng âm thì cũng có thể đương số đang là bồ nhí của 1 anh có vợ. Trường hợp này tương tự nếu đương số là nam có phu cung tạm thời là cự dương thì cô kia cũng dễ đã có chồng.
Riêng trường hợp âm dương sửu mùi ở phu cung tôi gặp thì có thể ng phối ngẫu tạm thời đang làm công nghệ, cũng có trường hợp tôi gặp ko làm công nghệ thì là có vợ có chồng (2 trường hợp cả nam và nữ đều đã có vợ và chồng)
Những trường hợp về âm dương mà tôi đã trình bầy thì tôi mới chỉ nghiệm lý được từ 2 đến 3 lá cũng đều chuẩn cả nhg có lẽ vẫn cần thêm thời gian để kiểm tra. Tôi chia sẻ lên diễn đàn cũng mong các bạn cùng để ý theo dõi giùm và trao đổi thêm về học thuật. Kính!

Uhm! A chỉ để ý qua cung có âm dương sửu mùi của e mà nhớ lại tổng thể nhg cách trong xem ngoại tình thôi! a ko có ý nói e! ĐỌc kĩ lại nhé!
A lô, anh Tú có đấy không, chẳng là hôm qua em đi coi bài tây, người ta nói nửa cuối năm nay em sẽ quen 1 người đã có vợ , e, sẽ rất yêu anh này, phải suy nghĩ cho kỹ nếu không sẽ khổ lắm.
Em về coi lại trên này, chợt coi lại theo cách cua anh, năm nay lưu thái thuê rơi cung phu, lùi 2 cung thì đúng vào cung tài ( có âm dương sửu mùi), vậy theo cách đó cũng là năm nay quen phải người có vợ rồi có phải không anh? Hu hu, yêu người có vợ thì em chưa bao giờ nghĩ đến, mà cũng không thể yêu như thế được, mà sao lại thế chứ!!!!!!!! Để cuối năm nay em xem có đúng không để anh nghiệm lý
Đầu trang

tu_bnk51a
Hội viên CLB
Hội viên CLB

Thực ra nếu ng đó mà làm về công nghệ thì ko có chuyện có vợ rồi đâu! Ngoài nghề đó ra thì mới là có nguy cơ đã vợ rồi :D Nói chung a nghiệm lý cái đó cũng tương đối nh rồi! Ko sai mấy đâu! Nếu có trường hợp khác thì ới a nhé :D
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”