Các xem mình có nên chuyển chỗ làm ko?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
tuananhkt41
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Các xem mình có nên chuyển chỗ làm ko?

Gửi bài gửi bởi tuananhkt41 »

Hiện nay mình đang làm ở 1 Ban Quản lý(thuộc nhà nước), lương thấp quá. Mình tính chuyển ra ngoài làm, mình có mối xuất khẩu nông sản sang Trung Quốc. Mình muốn chuyển ra ngoài làm! Các bạn xem mình có nên chuyển ko? Nếu ở lại mình sợ đường Quan Lộc của mình có Địa Kiếp, Thiên hình thì sẽ ra sao? Mong các cao nhân tư vấn hộ cho mình với! Xin chân thành cảm ơn!
Hình ảnh
Đầu trang

hunganh1
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: Các xem mình có nên chuyển chỗ làm ko?

Gửi bài gửi bởi hunganh1 »

chuyển đi, năm nay đẹp lắm
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: Các xem mình có nên chuyển chỗ làm ko?

Gửi bài gửi bởi hysshu »

tuananhkt41 đã viết: 18:18, 25/06/11 Hiện nay mình đang làm ở 1 Ban Quản lý(thuộc nhà nước), lương thấp quá. Mình tính chuyển ra ngoài làm, mình có mối xuất khẩu nông sản sang Trung Quốc. Mình muốn chuyển ra ngoài làm! Các bạn xem mình có nên chuyển ko? Nếu ở lại mình sợ đường Quan Lộc của mình có Địa Kiếp, Thiên hình thì sẽ ra sao? Mong các cao nhân tư vấn hộ cho mình với! Xin chân thành cảm ơn!
Hình ảnh
LS này từ 24 tới bây giờ có nhiều trắc trở, ko thuận lợi? Mệnh, Thân thì đẹp.
Đầu trang

TuviExpress
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Các xem mình có nên chuyển chỗ làm ko?

Gửi bài gửi bởi TuviExpress »

tuananhkt41 đã viết: 18:18, 25/06/11 Hiện nay mình đang làm ở 1 Ban Quản lý(thuộc nhà nước), lương thấp quá. Mình tính chuyển ra ngoài làm, mình có mối xuất khẩu nông sản sang Trung Quốc. Mình muốn chuyển ra ngoài làm! Các bạn xem mình có nên chuyển ko? Nếu ở lại mình sợ đường Quan Lộc của mình có Địa Kiếp, Thiên hình thì sẽ ra sao? Mong các cao nhân tư vấn hộ cho mình với! Xin chân thành cảm ơn!
Hình ảnh
Lá số đẹp nhất cung Điền. Vũ Tham hợp với kinh doanh quốc tế. 1-2 năm nữa sang ĐV sau Tài Quan đẹp. Vận này thiếu Hỏa Linh khó phát buôn bán. Nên không thuận kinh doanh. Nên làm bên BQL, tập trung mảng thuê đất. Sắp tới có thể ra vài NĐ TT chuyển đổi sang đất ở nên nghiên cứu thêm. Nhưng ĐV Tử Phủ ở Thân không hợp sở hữu đất. Đại ý làm kiểu môi giới chuyển đổi :)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”