Lá số xấu - ế chồng thật sao?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
tranttlinh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lá số xấu - ế chồng thật sao?

Gửi bài gửi bởi tranttlinh »

Xin chào mọi người, hôm trước mẹ em có đi coi số cho em thì thấy bảo là lá số rất xấu (xấu đủ thứ) nhưng gây ảnh hưởng tâm lý đến mẹ em nhất là chuyện ... em sẽ ế chồng. Bản thân em thì không lo chuyện ế chồng vì bây giờ mục tiêu của em chưa phải là lập gia đình mà là chuyện học hành, làm việc. Xin cao nhân xem giúp lá số cho em (xem tất cả thì tốt quá) còn không thì xem chuyện tình duyên thôi cũng được, nếu em lấy được chồng thì năm nào, để em còn an ủi mẹ em, em xin cảm ơn và chân thành ... nhấn thank ạ.

Hình ảnh
Đầu trang

mythanh
Tam đẳng
Tam đẳng

TL: Lá số xấu - ế chồng thật sao?

Gửi bài gửi bởi mythanh »

yên tâm nhé dưới 31 tuổi bạn sẽ có chồng. :)
trong 5 năm thôi
Được cảm ơn bởi: tranttlinh
Đầu trang

tranttlinh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

mythanh đã viết:yên tâm nhé dưới 31 tuổi bạn sẽ có chồng. :)
trong 5 năm thôi
Dạ, cảm ơn chị. Cơ mà chị cho em hỏi là "trong 5 năm thôi" có nghĩa là sau 5 năm thì chồng em mất/ ly dị hay là trong 5 năm nữa em sẽ có chồng?
Đầu trang

mythanh
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi mythanh »

trong 5 năm là tính chuyện hôn nhân. :) :)
1 đời chồng thôi hehe.
nhưng hay cãi nhau..ko đến nỗi li dị
số chị có con giỏi vang
Đầu trang

tranttlinh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

up, các cao nhân xem lá số hộ em với :"> chị mythanh bảo em lấy được chồng thì đang mừng mà chưa rõ là chồng như thế nào, còn những vấn đề khác trong lá số thì sao ạ? em nghe mẹ bảo xấu đủ đường cơ mà xấu như thế nào ạ? tại sao xấu? mọi người có thể nói rõ cho em được ko?
Đầu trang

huythanhhd
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi huythanhhd »

thời buổi này làm sao ế chồng đc :D chỉ sợ chê đàn ông ko thèm lấy thui chứ :D
Đầu trang

tranttlinh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

:( hic, mình chờ 1 câu trả lời dựa trên lập luận khoa học của tử vi cơ
Đầu trang

tranttlinh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

mệnh Tuần thân Triệt ... khổ thế ko biết
Đầu trang

TungSon263
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi TungSon263 »

Bác trả lời cháu luôn tại đây nhé, không cần vào mail nữa. Lá số của cháu là mệnh tuần- thân triệt nhưng suốt cuộc đời( kiểm nghiêm bằng cuộc sống cháu đã đi qua) có khổ lắm không? Đừng nhìn lên nhiều quá mà còn phải nhìn ngang và nhìn xuống những mảnh đời xung quanh mình nữa. bác tin chắc rằng không những cháu sống thọ, sống lương thiện mà về già còn phong lưu nữa là đằng khác. Cơ sở để giải mệnh tuần- thân triệt là phải có cơ nguyệt đồng lương sáng sủa hội tụ tại mệnh thì ở lá số này đã có rồi
Thứ hai, cháu ế chồng à, ai nói với cháu như vậy, cháu có cao số đâu (các sao chỉ về sự cô đơn khồng hội tụ về mệnh và thân của cháu) nhưng có thể nói rằng tuần- triệt đóng ở đâu thì gây trở ngại ở đó, thế thôi. Năm cháu 24 tuổi

có nhiều sao hỷ sự tập trung ở cung nô bộc (24 tuổi)- cung lưu niên đại hạn năm 24 tuổi lại rơi vào đúng cung địa bàn Mão đấy, cung lưu tiểu hạn tại cung Hợi- biêt đâu đấy nhỉ!
và năm 28 tuổi , cung lưu niên tiểu hạn năm Mùi ( tại cung mùi địa bàn- cung tử tức), cung lưu niên đại hạn năm 28 tuổi( tại cung Hợi địa bàn- Cung Phụ mẫu) cũng có nhiều sao hỷ sự đấy. Thế yên tâm chưa?
Đầu trang

tranttlinh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

@ bác tungson263, cháu cảm ơn bác nhiều ạ. Bác nói rất đúng về việc phải nhìn ngang và nhìn xuống, cháu hiểu ra rồi ạ. Quả thật, từ trước tới giờ, cuộc sống của cháu khá yên ổn và thuận lợi so với nhiều người khác. Việc ế chồng là mẹ cháu đi xem 1 thầy ở Vũng Tàu mấy hôm trước :) giờ nghe bác nói thế, cháu yên tâm rồi ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”