Người này liệu có tạo được sự nghiệp lớn được không ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
CTG1988
Chính thức
Chính thức

Người này liệu có tạo được sự nghiệp lớn được không ?

Gửi bài gửi bởi CTG1988 »

Lùn, người đầy đặn, sinh ra trong gia đình cán bộ cơ bản, bố là thư ký cho 1 sếp rất bự của đất nước, có tài ăn nói và giao tiếp rất giỏi, được lòng nhiều người, đang làm cán bộ tín dụng của ngân hàng. Liệu có thể làm nên sự nghiệp lừng lẫy được không nhỉ?

Hình ảnh
Đầu trang

thelongroad
Chính thức
Chính thức

TL: Người này liệu có tạo được sự nghiệp lớn được không ?

Gửi bài gửi bởi thelongroad »

Bạn định nghĩa như thế nào là lừng lẫy. Tiêu chí lừng lẫy đó của bạn là gì ? Bạn có tiền đề vượt xa 80% lá số trong diễn đàn này là bạn đã lừng lẫy lắm rồi. Mọi người đều ước đc sinh ra trong 1 gia đình như thế và có lá số như thế. Cho nên nếu không rõ nghĩa 2 chữ lừng lẫy này. Bạn sẽ không rõ phương hướng để phấn đấu nữa.

Theo quan điểm cá nhân về lá số này : Nếu theo nghiệp cha thì sẽ lừng lẫy. Còn bạn muốn tự lập và đi theo con đường khác thì so với 80% thì bạn lừng lẫy nhưng so với những người có đồng đẳng cấp với bạn thì ko đc như vậy
Đầu trang

CTG1988
Chính thức
Chính thức

ý em là có thể lên làm thư kí chủ tịch hay tổng giám đốc ngân hàng, hay bét ra cũng giám đốc chi nhánh chẳng hạn
Đầu trang

Hoadongnoi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hoadongnoi »

Bố bạn sinh năm nào vậy.
Bạn mấy vận đầu khá thuận về 1 số mặt, nói chung số này Cự môn gặp Tồn kỵ ở mệnh theo sách vở là không đẹp rồi.
Tôi nghĩ số này cỡ gì chứ phó tổng cũng có thể được, tuy nhiên không phải là lừng lẫy.
Đầu trang

thelongroad
Chính thức
Chính thức

Tất cả bạn đều có khả năng nhưng bạn càng lên cao thì bạn càng khổ. Quan Thái Dương hãm gặp tuần + Địa Võng ----> Ánh sáng yếu may gặp tuần và nhờ phúc dòng họ nên sáng hơn nhưng ko thể rực rỡ bằng Dương xịn. xung quanh là những người xu nịnh và luôn trực chờ bạn, rình rập bạn để làm những điều mờ ám. Tóm lại với lá số của bạn và tiềm lực gia đình thì so với xã hội VN thì bạn cũng đã là lừng lẫy rồi
Đầu trang

CTG1988
Chính thức
Chính thức

ôi ghê vậy sao, số này làm đến phó tổng ư, đây là thằng bạn vào làm việc cùng đợt với em, em cũng chả biết bố nó sinh năm nào nhưng mà có đặc điểm là nó ăn nói vô cùng khéo các anh ạ
Đầu trang

lysodoanhnhan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi lysodoanhnhan »

Số này tài cao hiểu rộng đó, nhưng dễ "bất đắc chí" vì tham vọng cao nhưng thực tế không đạt được như ý nguyện!

Thân!
Đầu trang

CTG1988
Chính thức
Chính thức

hic, nghe các anh nói mà thấy em hẩm hiu quá, hic, các anh xem giùm em có được 1/10 nó không với

Hình ảnh
Đầu trang

Hoadongnoi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hoadongnoi »

ôi thời nay phó tổng chỉ cần sau 1 tháng đăng ký kinh doanh là thành phó tổng.
Số này có tả hữu là có người nâng đỡ, giỏi ngoại giao giao tiếp.
Nhưng mà tôi thấy vận đẹp đến muộn quá, vận phấn phát lại đến sớm quá.

Số cậu cũng có năng lực, hơi bon chen vất vả chút.Tay làm hàm nhai, ko may mắn bằng ông kia nhưng ôm hóa lộc có cái dễ thở hơn ông lộc tồn hóa kỵ
Đầu trang

thelongroad
Chính thức
Chính thức

So sánh 2 lá số ko thể quyết đc ai hơn ai mà còn phải căn cứ vào thực tiễn. 1 người có bố là quan chức uy quyền - gia đình có điều kiện hậu thuẫn và 1 người chỉ có lá số và ngoài ra ko hề có thông tin gì hết thì làm sao biết đc ai hơn ai. ai bằng 1/10 của ai
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”