Liệu em có "Đi" sớm vì HIV không????

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
hoangtudohieu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: Liệu em có "Đi" sớm vì HIV không????

Gửi bài gửi bởi hoangtudohieu »

tốt cứ thế phát huy bạn ag )
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dung1 »

Lá sô bạn đào hoa đại tiểu hao hội nên có lần phải lo lắng vì gái . Nên sau lần này là bài học kinh nghiệm để sống tốt hơn . bạn hãy luôn biết giữ mình để có cuộc sống hạnh phúc. Hiện tại bạn đã thoát nạn này .
Đầu trang

jone return
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi jone return »

anh cho em coi cái bản mặt của anh nó thế nào mà dâm tiện thế .
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dung1 »

hói phệ đã viết:
dung1 đã viết:
tranvietlai đã viết:Hôm được 2 tháng rưỡi mình có đi xét nghiệm được kết quả âm tính. Nhưng thấy bảo phải 3 tháng mới có kq chính xác. thực sự mình rất lo, mình chỉ sợ lây cho vợ con rồi thì hết. ai giải lá số cho mình với. có thể mình sẽ tìm thấy một tia hi vọng...

Mình nói cho bạn biết 12 tuần là chính xác và 11 tuần âm tính thì 12 tuần kết quả không thay đổi đâu .Chúc mừng bạn nhé, 13 tuần làm cái nữa sả tress và yên tâm là bạn đã thoát nạn, lần sau nhớ cần thận đừng rượu chè nữa .

hỏi tí
đại vận 23 - 33 đẹp thế nhưng mệnh triệt thì có bị phá hỏng sự tốt đẹp đó k

có ăn nhưng không mạnh do mệnh triệt tác động khoảng 23-32 vẫn mạnh, khi nào đi qua đại hạn tuần thì triệt mới được tháo gỡ và con hóa lộc mới phát huy được
Đầu trang

tranvietlai
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi tranvietlai »

cảm ơn anh Dũng, nhưng thực sự vẫn rất lo lắng. Để ngày mai em đi XN lại lần nữa. chứ sống trong sợ hãi như thế này thì khổ lắm. Nếu mà thoát nạn thì hằng ngày em chỉ có hát câu hát của Duy Mạnh " Tôi hứa kể từ nay tôi xin chừa, tôi cố gắng sẽ sống lương thiện hơn.."
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dung1 »

tranvietlai đã viết:cảm ơn anh Dũng, nhưng thực sự vẫn rất lo lắng. Để ngày mai em đi XN lại lần nữa. chứ sống trong sợ hãi như thế này thì khổ lắm. Nếu mà thoát nạn thì hằng ngày em chỉ có hát câu hát của Duy Mạnh " Tôi hứa kể từ nay tôi xin chừa, tôi cố gắng sẽ sống lương thiện hơn.."

Vậy thì tốt, nam nay tiểu hạn trùng mệnh có cách đào hao nên nó mới vậy, cũng may còn con triệt ở đây và đại hạn không có tuần thì mới thoát. ghi nhớ là luôn quan hệ an toàn với bất cứ ai ngoài vợ mình .
Đầu trang

tranvietlai
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi tranvietlai »

Nói thực là tính dâm thì anh em mình như nhau cả thôi. chỉ có sự khác biệt là ai biết tự bảo vệ mình trước những cám dỗ của cuộc sống thì người đó sẽ đỡ khổ hơn thôi. Nói thực, ông nào lâm vào tình trạng của tôi thì cảm giác cũng không khác hơn tôi là bao nhiêu. Mọi người hãy cố tránh xa những tệ nạn nhé.
Được cảm ơn bởi: pempem0905
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
pempem0905
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi pempem0905 »

Hi hi chuyện sinh lí nhiều khi bí lên , nhất là có tí men k kiếm soát đc thì cũng khó nói . May mà k sao rồi , chúc mừng bạn , rút kinh nghiệm và sống tốt lên nhé :D
Đầu trang

jone return
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi jone return »

uh mình cũng đồng ý nhiều lúc cũng chịu o nổi =))
Đầu trang

Liều Vì Em
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Liều Vì Em »

Jone thì nói chuyện gì ;)) đội trưởng đội pháo binh..
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”