LÁ SỐ ĐÃ BỊ PHÁ SẢN?? LIỆU CÓ LẤY ĐƯỢC CHỒNG KHÔNG Ạ???HELP

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
BillGates6868
Lục đẳng
Lục đẳng

TL: LÁ SỐ ĐÃ BỊ PHÁ SẢN?? LIỆU CÓ LẤY ĐƯỢC CHỒNG KHÔNG Ạ???H

Gửi bài gửi bởi BillGates6868 »

ờ hê vấp ngã sẽ giúp chị mạnh mẽ hơn chúc chị sớm vượt qua thử thách này nhé em tin chị sẽ làm được đường công danh năm 42 tuổi trở đi chị sẽ thuận lợi hơn nhiều đợi tới lúc đó có ng yêu k biết có muôn hem :-bd
Đầu trang

ellite
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi ellite »

BillGates6868 đã viết:ờ hê vấp ngã sẽ giúp chị mạnh mẽ hơn chúc chị sớm vượt qua thử thách này nhé em tin chị sẽ làm được đường công danh năm 42 tuổi trở đi chị sẽ thuận lợi hơn nhiều đợi tới lúc đó có ng yêu k biết có muôn hem :-bd
Đành phải tiếp tục sống và sống bằng niềm tin vậy thôi em, chưa tìm thấy ánh sáng le loi cuối đường hầm đâu hết. Đời chị cứ không mà có, có như không, (kể cả tình cảm). Bây giờ chỉ mong sao kiếm được nhiều tiền trang trải hết nợ nần, trả cho gia đình,, chứ hiện giờ cuộc sống mệt mỏi và bế tắc.
Đầu trang

Maxspeed
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi Maxspeed »

ellite đã viết:
BillGates6868 đã viết:ờ hê vấp ngã sẽ giúp chị mạnh mẽ hơn chúc chị sớm vượt qua thử thách này nhé em tin chị sẽ làm được đường công danh năm 42 tuổi trở đi chị sẽ thuận lợi hơn nhiều đợi tới lúc đó có ng yêu k biết có muôn hem :-bd
Đành phải tiếp tục sống và sống bằng niềm tin vậy thôi em, chưa tìm thấy ánh sáng le loi cuối đường hầm đâu hết. Đời chị cứ không mà có, có như không, (kể cả tình cảm). Bây giờ chỉ mong sao kiếm được nhiều tiền trang trải hết nợ nần, trả cho gia đình,, chứ hiện giờ cuộc sống mệt mỏi và bế tắc.
:-? chị có chê em it tuổi ko khakha :)) :)). Về với em là hết nợ lần. ehe
Đầu trang

ellite
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi ellite »

Maxspeed đã viết:
ellite đã viết:
:-? chị có chê em it tuổi ko khakha :)) :)). Về với em là hết nợ lần. ehe
:x :x :x :P :P :P
Đầu trang

Maxspeed
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi Maxspeed »

Chị cứ yên tâm đi, em cũng phá sản rồi nên biết mọi việc tồi tệ như thế nào. Khi mọi sự đã rồi thì ko còn cách nào khác là phải đối mặt, đối mặt với chính mình. 1 là nhảy xuống nước bọ lại sau lung đôi dép. 2 là sống chung với lũ. Không có cách khác.
Cách thứ 2 đòi hỏi nhiều nghị lực, rất nhiều, mà nhiều đêm nằm ngủ mà nghĩ mình thật ngu ngốc và nhục nhã. Bài học ko bao giờ quên.
Cuộc đời chỉ có 1 sóng lên và 1 sóng xuống là hết đời rồi. Ai chẳng muốn có 2 sóng lên. Sóng xuống càng sâu thì sóng lên cạng cao. Đơn giản chỉ có thế thôi.
Miễn sao chị đừng "ngồi đếm thời gian" ngồi trong đó thì coi như số chị ko có đường sáng.
Còn chị đã có năng lực kiếm được vài tỷ thì mai kia sẽ kiếm được vài chục tỷ. OK!
Tuyệt đối không lôi bạn vào cùng chịu tội với mình cho "vui". Như thế mình cũng chẳng nhẹ hơn được. Cứ tha thứ và liên lạc hỏi thăm bình thường, rồi sẽ có ngày họ coi như đó là ơn cứu mạng.
Cũng nửa đời người rồi, tiền tỷ chị cũng được nhìn thấy rồi, cái sung sướng của việc ném tiền trước mặt người khác chị cũng có rồi. Quan trọng nhất bây giờ là giải quyết cho sóng yên bể lặng để ra khơi làm mẻ lưới kiếm thằng chồng, dựng túp lều cạnh biển sinh đứa con và lại ra khơi tìm đợt sóng cuối đời.
Chị ko thể nào làm nhiều việc lớn thế trong 1 thời điểm. Thiết nghĩ ra nước ngoài cũng là 1 cách miễn sao đừng để nó đâm đơn kiện ăn quả "Truy Nã" thì tội nặng thêm mấy lần.
Chị chắc là tài năng và xinh đẹp, nhưng phải giảm sáng xuống!
Đầu trang

ellite
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi ellite »

@Maxspeed: Không phải kéo bạn vào cho vui mà chị cho nó vay một đống tiền rồi nó không trả và trốn biệt tăm, đã là hậu quả thì phải khắc phục chứ không thể vô ơn, vô trách nhiệm thế: Đây là lá số của nó, chị đã tìm mọi cách để giải quyết kể có lúc tìm đến các thầy xem tử vi. Em xem thằng này tương lai nó có khả năng trả nợ cho chị khong em
Hình ảnh
Đầu trang

BillGates6868
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi BillGates6868 »

Theo em nghĩ lúc đầu xem lá số thì để ý tới vòng thái tuế, anh bạn chị có điếu khách- tang môn- tuế phá nên con người này rất bất mãn với cuộc sống, dễ làm phản. từ năm 23-43 thì em thấy vận k tốt. Năm 43-53 mới tốt, chắc chị phải đợi hơn 10năm nữa hê
Được cảm ơn bởi: ellite
Đầu trang

ellite
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi ellite »

BillGates6868 đã viết:Theo em nghĩ lúc đầu xem lá số thì để ý tới vòng thái tuế, anh bạn chị có điếu khách- tang môn- tuế phá nên con người này rất bất mãn với cuộc sống, dễ làm phản. từ năm 23-43 thì em thấy vận k tốt. Năm 43-53 mới tốt, chắc chị phải đợi hơn 10năm nữa hê
Quan trọng là có y thức trả mình nữa em ạ, dù là ít ỏi những cũng là thành tâm khắc phục hậu quả, còn muốn ăn quỵt thì kể cả nó có nó cũng sẽ không trả, ý chị là thế. Nhưng chị tin chắc một điều, sống mà muốn quỵt nợ thì ông trời không bao giờ cho nó cơ hội ngóc đầu đứng dậy

Hiện tại, tuy chị khó khăn, nhưng chị luôn có ý thức trả nợ tất cả mọi ngừoi nên ông trời chưa đóng mọi cánh cửa kiếm tiền vợi chị, chỉ qua mình chưa được lộc lớn thôi. Còn nghèo thì lâu, chứ giàu thì nhanh lắm :D :D :D

Chị cũng chỉ biết xem qua lá số của thằng này cũng phải đại vận 43 mới tốt được nhưng chỉ sợ con người nó sống không có tâm đức trời lại đóng mọi cánh cửa lại thôi
Đầu trang

ellite
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi ellite »

Maxspeed đã viết:Chị cứ yên tâm đi, em cũng phá sản rồi nên biết mọi việc tồi tệ như thế nào. Khi mọi sự đã rồi thì ko còn cách nào khác là phải đối mặt, đối mặt với chính mình. 1 là nhảy xuống nước bọ lại sau lung đôi dép. 2 là sống chung với lũ. Không có cách khác.
Cách thứ 2 đòi hỏi nhiều nghị lực, rất nhiều, mà nhiều đêm nằm ngủ mà nghĩ mình thật ngu ngốc và nhục nhã. Bài học ko bao giờ quên.
Cuộc đời chỉ có 1 sóng lên và 1 sóng xuống là hết đời rồi. Ai chẳng muốn có 2 sóng lên. Sóng xuống càng sâu thì sóng lên cạng cao. Đơn giản chỉ có thế thôi.
Miễn sao chị đừng "ngồi đếm thời gian" ngồi trong đó thì coi như số chị ko có đường sáng.
Còn chị đã có năng lực kiếm được vài tỷ thì mai kia sẽ kiếm được vài chục tỷ. OK!
Tuyệt đối không lôi bạn vào cùng chịu tội với mình cho "vui". Như thế mình cũng chẳng nhẹ hơn được. Cứ tha thứ và liên lạc hỏi thăm bình thường, rồi sẽ có ngày họ coi như đó là ơn cứu mạng.
Cũng nửa đời người rồi, tiền tỷ chị cũng được nhìn thấy rồi, cái sung sướng của việc ném tiền trước mặt người khác chị cũng có rồi. Quan trọng nhất bây giờ là giải quyết cho sóng yên bể lặng để ra khơi làm mẻ lưới kiếm thằng chồng, dựng túp lều cạnh biển sinh đứa con và lại ra khơi tìm đợt sóng cuối đời.
Chị ko thể nào làm nhiều việc lớn thế trong 1 thời điểm. Thiết nghĩ ra nước ngoài cũng là 1 cách miễn sao đừng để nó đâm đơn kiện ăn quả "Truy Nã" thì tội nặng thêm mấy lần.
Chị chắc là tài năng và xinh đẹp, nhưng phải giảm sáng xuống!
Chị có đi đâu, nợ ai c cũng trả, còn truy nã thì không bao giờ xảy ra đâu, không phải hình sự đâu em. e tìm hiểu luật dân sụ và hình sự nhé. Nợ nần tiền bạc chỉ là dân sự thôi. Chị đã khắc phục hau qua dan dan, van de la thoi gian va co hoi de dung len thoi
Đầu trang

devilvigour
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi devilvigour »

Ai bảo lá số của chủ topic đại vận 42 trở đi là tốt thế? Phân tích giúp tôi tốt ở chỗ nào với?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”