LÁ SỐ ĐÃ BỊ PHÁ SẢN?? LIỆU CÓ LẤY ĐƯỢC CHỒNG KHÔNG Ạ???HELP

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Maxspeed
Đang bị cấm
Đang bị cấm

TL: LÁ SỐ ĐÃ BỊ PHÁ SẢN?? LIỆU CÓ LẤY ĐƯỢC CHỒNG KHÔNG Ạ???H

Gửi bài gửi bởi Maxspeed »

Đừng đòi nợ chúa chổm, khi chổm có thì đòi chứ nó ko tự vác tiền đến nha trả đâu. Cuối đời chắc nó cũng chẳng có nhiều đâu, Cung Trạch rỗng tuếch ah.
TPVT nhưng thằng này phá cách, mệnh bị triệt thì cái tinh của Tử Vi bị giảm nhiều, thế nên sự liên kết giữa T-P-V -T nọ hạn chế nhiều lắm rồi.
Thân.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Lạm phát
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi Lạm phát »

Về ngoại hình và tính cách bạn tả mình chính xác 90% đấy.
CÒn về hạn mất tiền chỉ xảy ra trong vòng 2 tháng từ tháng 10 đến tháng 12 duong lịch năm 2009 thôi.
Hơi lạ nhỉ? Chẳng lẽ đương số dám cầm vài tỉ cho mượn trong một thời gian ngắn thế sao? :-/
Đầu trang

greenfield09
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi greenfield09 »

lạm phát,a giỏi qua mà ko bao giờ giúp e dc câu nào ;))
Đầu trang

ellite
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi ellite »

Lạm phát đã viết:
Về ngoại hình và tính cách bạn tả mình chính xác 90% đấy.
CÒn về hạn mất tiền chỉ xảy ra trong vòng 2 tháng từ tháng 10 đến tháng 12 duong lịch năm 2009 thôi.
Hơi lạ nhỉ? Chẳng lẽ đương số dám cầm vài tỉ cho mượn trong một thời gian ngắn thế sao? :-/
Lúc đầu là vài trăm triệu, cứ tìm cách xoay sở và bằng uy tín mình có lại vay duoc tien de dang nen moi no nhanh the, nhìn lại cũng choáng, càng muốn gỡ tiền ra thì càng chết. hoạch phá đấyy bạn
Đầu trang

Lạm phát
Đang bị cấm
Đang bị cấm

greenfield09 đã viết:lạm phát,a giỏi qua mà ko bao giờ giúp e dc câu nào ;))
Giỏi cái gì, đang nghiệm lý thôi, thường thì ta phải kết hợp cả nhân tướng nữa mới xem được cho một ls có nhiều rắc rối; mà hình thì cưng có vẻ không có làm sao xem đây chứ :D

@ Max: thằng đó bước qua đại hạn 33 là yên vị trong song sắt nhà lao rồi, đào đâu tiền mà trả cho người ta chứ!
Đầu trang

ellite
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi ellite »

Lạm phát đã viết:
Giỏi cái gì, đang nghiệm lý thôi, thường thì ta phải kết hợp cả nhân tướng nữa mới xem được cho một ls có nhiều rắc rối; mà hình thì cưng có vẻ không có làm sao xem đây chứ :D

@ Max: thằng đó bước qua đại hạn 33 là yên vị trong song sắt nhà lao rồi, đào đâu tiền mà trả cho người ta chứ!
Nó di tù thật ko??? nếu dung thế thì trời quả báo nó đấy, mình xác định mất tiền ròai, nhưng nó phải trả giá mình mới thấy cuộc sống có sự công bằng
Đầu trang

Maxspeed
Đang bị cấm
Đang bị cấm

ellite đã viết:
Lạm phát đã viết:

Nó di tù thật ko??? nếu dung thế thì trời quả báo nó đấy, mình xác định mất tiền ròai, nhưng nó phải trả giá mình mới thấy cuộc sống có sự công bằng
=)) =))
Trong chính trị về Biển Đông có đoạn Nguyễn Tấn DŨng nói" VIỆT NAM ĐỒNG Ý SỬA CHỮA TÀU THUYỀN CHO TẤT CẢ CÁC NƯƠC"
Ý nói cho Mỹ đưa tàu chiến vào cảng Việt Nam, chứ thằng Trung Quốc nó đưa tàu sang Việt Nam làm gì. Mục đích là mời Mỹ mà ko mất lòng TQ
Còn như nói nó vào song sắt cũng là 1 cách nhưng nghiêm trọng quá :)) :)) . Cứ nói Đại Vân 33 của nó cực kỳ xấu thì a e cũng hiểu ra có thể nó đi tù, hehehehe.
Phải không bạn hiền. :))
Được cảm ơn bởi: ellite
Đầu trang

Maxspeed
Đang bị cấm
Đang bị cấm

4 chính tinh chẳng đưa được đương số lên thần tiên nhưng 4 Sát tinh hãm địa như của nó thì có thể đưa nó xuống 18 tầng địa ngục đấy chứ. Thế tui mới nói là rất nể cái Đại Vận này của nó, khakha, thế là bạn hiểu rồi mà.
Đầu trang

Lạm phát
Đang bị cấm
Đang bị cấm

ellite đã viết:
Lạm phát đã viết:

Mọi thứ đối với đương số chỉ là mới bắt đầu thôi, còn mệt dài dài ở phía trước. Mọi chuyện tưởng chừng đơn giản nhưng không như ý muốn đâu. Điều an tâm là đương số có mệnh thân khá vững có thể bù đắp vào cái cung tài bị đục khoét một lỗ quá lớn, kiên nhẫn chắc phải bước qua đến đại vận 42 mới có dấu hiệu phục hồi, tuy vậy vẫn không thể phát triển mạnh được như trước đây. Ló rạng hây không đến những năm cuối của đại hạn này sẽ rõ nếu có bất ngờ mọi thứ sẽ dễ chịu hơn, đến những năm 62 tuổi trở đi thì an nhàn sung sướng là cái chắc rồi.
Đầu trang

Maxspeed
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Thôi chị Elit cứ yên tam đi, mệnh Quan Phúc của chị còn sáng lắm. Cứ làm như lời em dặn là được rồi, bản tính của chị cũng chẳng ngồi chờ số đâu.
Ở đây chắc có mấy thằng em là nói thật mặc dù ko chính xác 100% cũng được 60% đấy. Còn muốn chi tiết hơn thì chị tìm thầy giỏi.
đóng topic o đây nhé. Chúc chị thành công, biết đâu trong Bank chị em mình lại gặp nhau nhi!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”