LÁ SỐ ĐÃ BỊ PHÁ SẢN?? LIỆU CÓ LẤY ĐƯỢC CHỒNG KHÔNG Ạ???HELP

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
ellite
Chính thức
Chính thức

TL: LÁ SỐ ĐÃ BỊ PHÁ SẢN?? LIỆU CÓ LẤY ĐƯỢC CHỒNG KHÔNG Ạ???H

Gửi bài gửi bởi ellite »

That ra minh chua bao gio phat trien manh ca, chi vi uy tin ban than va gia dinh thi vay duoc so tien de dang nen moi nhanh chet thoi. chu cuoc song minh khong vat va tay chan gi het, nhung moi thu tu viec hoc hanh den tim cong an viec lam deu phai tu than lap than, khong the nho va duoc ai het, co nhung luc tuong nhu duoc viec roi lai roi khoi tam tay. that su la chua bao gio duoc nhu y dau
Đầu trang

greenfield09
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi greenfield09 »

a phát ! giúp e vài lời về đai hạn 33-43 e đủ tiềnmua sữa cho con e ko,mệnh thân e đêu yểu ;)),xin phiền chủ top 1 tý
Hình ảnh
Đầu trang

ellite
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi ellite »

Maxspeed đã viết:Thôi chị Elit cứ yên tam đi, mệnh Quan Phúc của chị còn sáng lắm. Cứ làm như lời em dặn là được rồi, bản tính của chị cũng chẳng ngồi chờ số đâu.
Ở đây chắc có mấy thằng em là nói thật mặc dù ko chính xác 100% cũng được 60% đấy. Còn muốn chi tiết hơn thì chị tìm thầy giỏi.
đóng topic o đây nhé. Chúc chị thành công, biết đâu trong Bank chị em mình lại gặp nhau nhi!
Em lam vi tri gi o bank the?? bank nao em? neu ngai thi PM nhe. nick chat cua chi la nhu_nhunghp@yahoo.com
Đầu trang

Maxspeed
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi Maxspeed »

ok e sẽ pm chị, giờ em đi ăn com đã, pp all
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Lạm phát
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi Lạm phát »

@ Green....: Hề trước khi có con người ta phải tính đến chuyện có chồng trước đã. Mà đương số có vẻ khá xét nét nên hơi khó có chồng dù rằng tình duyên không phải là ít, ho tiếng có vài anh bu quanh thôi.... tội gì phải chịu cảnh phòng không mông quạnh thế quơ đại đi, số chồng mình tốt dù anh chàng đó có là Chí Phèo cũng sẽ biến thành Vũ Trọng Phụng thôi, số chồng mình xấu dù kiếm được "bạch mã hoàng tử" cũng chỉ "tình một đêm" rồi đương ai nấy bước thôi nên mới nói "số phận có nhiều cái hay nhưng cũng có nhiều cái dỡ, tuy dễ dãi nhưng cũng vô cùng khắc nghiệt" là thế! :D
Được cảm ơn bởi: smile., greenfield09
Đầu trang

BillGates6868
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi BillGates6868 »

hê bác lạm phát nói hay
Đầu trang

devilvigour
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi devilvigour »

@chủ topic: Có phải người Hải Phòng không? Nếu người HP hôm nào mình gặp mình sẽ luận chi tiết cho. Nhiều cái nói trên này dễ tranh cãi lắm
Được cảm ơn bởi: ellite
Đầu trang

greenfield09
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi greenfield09 »

ha ha!ko phải e xét nét gì mà e cần ng đàn ông cóTÂM một chút,thép một chút,và thành thật,thẳng thắng và yêu gia đình nhà vợ mà e chưa kiếm ra,a lại từ chối khéo e về đại vận 33-43 rùi ;))
Đầu trang

ellite
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi ellite »

devilvigour đã viết:@chủ topic: Có phải người Hải Phòng không? Nếu người HP hôm nào mình gặp mình sẽ luận chi tiết cho. Nhiều cái nói trên này dễ tranh cãi lắm
Rất tiếc mình là nguời Hà Nội, nhưng mình rất hay chơi với ngừoi HP từ bạn học đến bạn làm cùng và bạn xã hội, chắc tại có duyên. :D

Nếu có thể, bạn luận chi tiết và gửi email giúp mình vào địa chỉ nhu_nhunghp@yahoo.com

Mình muốn chiêm nghiệm về bản thân và tương lai ra sao??? Còn mình vẫn tin rằng dù thế nào đi nữa thì Đức năng thắng số

Cảm ơn bạn nhiu that nhiu
Đầu trang

devilvigour
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi devilvigour »

có gì add nick mình : luutrungkienvn@yahoo.com
Mình sẽ giải đáp cho
Được cảm ơn bởi: ellite
Đầu trang

Trả lời bài viết