LÁ SỐ ĐÃ BỊ PHÁ SẢN?? LIỆU CÓ LẤY ĐƯỢC CHỒNG KHÔNG Ạ???HELP

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
ellite
Chính thức
Chính thức

LÁ SỐ ĐÃ BỊ PHÁ SẢN?? LIỆU CÓ LẤY ĐƯỢC CHỒNG KHÔNG Ạ???HELP

Gửi bài gửi bởi ellite »

MìNH LÀ LÍNH MỚI RẤT MONG CÁC BÁC, ACE TRONG DIỄN ĐÀN ĐI QUÁ NGÓ DÙM MÌNH LÁ SỐ. MÌNH CÓ MỘT SỐ THÔNG TIN CƠ BẢN SAU:

HIỆN TẠI MÌNH ĐANG LÀM BANK, ĐỘC THÂN, TÌNH TÍNH LÚC RẤT THỎAI MẢI NHƯNG NHIỀU LÚC CŨNG KHÁ KHÁI TÍNH. VẬN HẠN LỚN NHẤT TRONG ĐỜI LÀ BỊ LỪA MẤT MỘT SỐ TIỀN LỚN ( TIỀN TỶ) VÀO CUÔI NĂM 2009 VÀ HIỆN TẠI VẪN ĐANG PHẢI CHỊU HÂU QUẢ. KHÔNG BIẾT MÌNH BAO GIỜ VƯỢT QUA ĐƯỢC HẠN LỚN NÀY? CONG DANH SU NGHIEP, TIEN TAI CỦA MINH RA SAO?? KHONG BIET MÌNH CÓ LÂY DUOC CHONG KHONG? NHƯNG THAT SU LÀ KHÔNG THÍCH LẬP GIA ĐÌNH LẮM ( KỂ CẢ ĐẾN HIÊN TẠI) CHẮC TẠI MÌNH CÓ VŨ KHÚC TẠI MỆNH. 8->
NGỌAI HÌNH CAO 1M62, NĂNG 54KG, DA KO DEN, MŨI CAO, MAT SÁNG, NÉT THANH TÚ.

VO CUNG CẢM ƠN CÁC BÁC, CÁC ANH CHỊ EM LUẬN GIẢI GIÚP MÌNH.

Hình ảnh
Đầu trang

BillGates6868
Lục đẳng
Lục đẳng

TL: LÁ SỐ ĐÃ BỊ PHÁ SẢN?? LIỆU CÓ LẤY ĐƯỢC CHỒNG KHÔNG Ạ???H

Gửi bài gửi bởi BillGates6868 »

Lá số chị đẹp thiệt nếu k dính tuần ở mệnh, triệt ở tài bạch, có song lộc chiếu mệnh thì kiểu nào chị cũng giàu ah thật là tiếc thiên phủ tại tý quá tốt thêm hoá lộc nữa càng tốt, vũ khúc về tiền bạc càng đẹp nhưng dính tuần không nghĩa là KHÔNG có gì cả thiên phủ rất kỵ tuần không, triệt và địa không( tử vi bác bửu đình), đại vận từ 42-52 chị có thể giàu có hơn hê, còn cung phu chị dính phá quân thì lập gia đình muộn( đúng với thực tế hê)
Được cảm ơn bởi: ellite
Đầu trang

BillGates6868
Lục đẳng
Lục đẳng

Địa không địa kiếp mà giáp mệnh phá ác thế ah bác địa chấn, cháu có con địa không hãm địa ở cung huynh đệ k biết nó phá thế nào hê, hạn mà gặp đại hao đắc địa thì thế nào ạ. Thật là tiếc cho lá số trên quá k thì giàu có cực lớn rùi, mệnh( thân) là mẫu người cực kỳ tự tin vào năng lực bản thân. Người tính không bằng trời tính thôi đành chấp nhận vậy k sao cả đâu chị ah em nghĩ 42-52 mới là thời của chị đó hê
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
thaidc
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi thaidc »

Sinh vào giờ này thì đào hoa rồi, lo gì ko có chồng...
Cho mình hỏi chút: khi sinh ra hình như mẹ bạn có cái hạn thì phải...
Được cảm ơn bởi: kimtudon
Đầu trang

BillGates6868
Lục đẳng
Lục đẳng

cháu cũng nghĩ thế đào hoa lại có thiên không chiếu nữa hê k biết thế nào có đào hoa tại mệnh lo gì k có chồng
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
hói phệ
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi hói phệ »

dẫu bị phá cách nhưng vẫn giàu lắm
Đầu trang

ellite
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi ellite »

BillGates6868 đã viết:Lá số chị đẹp thiệt nếu k dính tuần ở mệnh, triệt ở tài bạch, có song lộc chiếu mệnh thì kiểu nào chị cũng giàu ah thật là tiếc thiên phủ tại tý quá tốt thêm hoá lộc nữa càng tốt, vũ khúc về tiền bạc càng đẹp nhưng dính tuần không nghĩa là KHÔNG có gì cả thiên phủ rất kỵ tuần không, triệt và địa không( tử vi bác bửu đình), đại vận từ 42-52 chị có thể giàu có hơn hê, còn cung phu chị dính phá quân thì lập gia đình muộn( đúng với thực tế hê)

Cam on e rat nhieu. cho chi hoi the con dai van 34-41 thi sao??? khong biet chi co song qua noi dai van hien tai ko ma cho duoc den dai van 42...hix, hix
Đầu trang

ellite
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi ellite »

thaidc đã viết:Sinh vào giờ này thì đào hoa rồi, lo gì ko có chồng...
Cho mình hỏi chút: khi sinh ra hình như mẹ bạn có cái hạn thì phải...

Me minh co ke lai la khi sinh ra minh thi lam an phat dat han len,,,, theo minh duoc doc sach thi biet la do la so cua minh co hoá lộc tại mệnh thì bố mẹ sẽ làm ăn tốt lên... nhung that su la mình dinh tuần tại cung Phụ Mẫu nên bố mình cũng có bắt thường thật.... ko tiện nói ra ở đây.
Còn có người bảo mình ôm chọn bộ cô quả, bản thân mệnh vũ khúc chủ cô đơn, lộc tồn, hoá lộc chiếu mệnh thì càng giàu thi càng cô đơn,,,,,, đào hoa lại gặp tuần là bông hoa gãy cuống...nên khó lấy chồng lem... hiện tại thì mình đang đúng là cái kho trống rỗng:(( :(( :((
Được cảm ơn bởi: công chúa mùa thu
Đầu trang

ellite
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi ellite »

Địa Chấn đã viết:Vũ phủ là cái kho tiền thiên không là cái ống dẫn để tiền tuông ra ngoài, thời chẻ còn chịu ảnh hưởng nhiều của Triệt nên chưa thấy gì đáng sợ vì Thiên không đã bị bít lại nhưng do chịu áp lực quá mạnh bởi lộc được tả hữu quyền khôi xương khúc bôm vào mãi khi gia cố chưa được gọi kỹ lưỡng cái kho nầy, đến lúc gặp tác động mạnh bạo của Không kiếp đắc địa tại hợi tiếp thêm sức công phá cung tài tất phải vỡ tung, bằng chứng là năm 2009 chịu một trận khá nặng như đương số đã nói. Thế còn may, chứ đáng lý ra phải dính dáng đến pháp luật nữa là đằng khác nếu không phải gặp thời và bản thân được che chắn bởi quyền hành và uy tính thì đã có thể ra hầu toà rồi đấy.
LS nầy đáng lý nên có chồng sẽ hay hơn, nhưng tuỳ quan điểm của mỗi người thôi trong khi bản thân đương số đi ngày một xa cung Phu nên nếu muốn theo gia nhập hội những chị em độc thân dzui dzẻ cũng được!

:(( :(( :(( Vay la ls nay không lấy đuoc chong dung ko bác???? bác giải thich kỹ cho chau duoc không ạ???
Đầu trang

ellite
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi ellite »

BillGates6868 đã viết:cháu cũng nghĩ thế đào hoa lại có thiên không chiếu nữa hê k biết thế nào có đào hoa tại mệnh lo gì k có chồng

Dao hoa tai mệnh nhưng là bông hoa bị gãy cuống mất rồi (vì gặp tuần), nen bong hoa không the dep ruc ro ma nhieu nguoi biet toi hehee, đấy là những gì chị biết... từ lúc nghiên cứu tu vi chi cung thay lá số của chị bị phá hết cách vì tuần triệt nên đời vẫn long đong, vất vả lắm, chưa đâu vào đâu hết.....:D :D
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”