Hạn không kiếp song hao có bác nào trải qua chưa?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
vo_thuong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Hạn không kiếp song hao có bác nào trải qua chưa?

Gửi bài gửi bởi vo_thuong »

Thì sẽ cực khổ, vất vả lắm chứ sao, mệnh tàm tạm thì cái hưởng cũng... tàm tạm, mà cung Phúc xấu thì cái được hưởng tàm tạm đó cũng khó khăn mà đến.

Nói chung Phúc là quan trọng lắm. Lá số của quý cô trên mọi cung cường đều dở, như thế là 1 cái bất hạnh lớn, nhưng ngẫm... may thay vẫn còn cung Phúc Đức, nhưng mệnh "sát" mạnh quá, nên cái may mắn này còn phải tuỳ thuộc vào bản thân quý cô rồi, phải tích đức để phát triển cung Phúc Đức của mình... mà nếu đọc đến đây, nếu mà chữ "gãy vụn" nó mạnh hơn tất cả, và cái mạnh mẽ vô lý của quý cô cũng lớn... thì quý cô sẽ lờ đi ngay lời khuyên của tôi...

Chân thành góp ý.
Thân.
Được cảm ơn bởi: ngoduy79, ice_tt
Đầu trang

ngocnuthiendong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi ngocnuthiendong »

vo_thuong đã viết:Thì sẽ cực khổ, vất vả lắm chứ sao, mệnh tàm tạm thì cái hưởng cũng... tàm tạm, mà cung Phúc xấu thì cái được hưởng tàm tạm đó cũng khó khăn mà đến.

Nói chung Phúc là quan trọng lắm. Lá số của quý cô trên mọi cung cường đều dở, như thế là 1 cái bất hạnh lớn, nhưng ngẫm... may thay vẫn còn cung Phúc Đức, nhưng mệnh "sát" mạnh quá, nên cái may mắn này còn phải tuỳ thuộc vào bản thân quý cô rồi, phải tích đức để phát triển cung Phúc Đức của mình... mà nếu đọc đến đây, nếu mà chữ "gãy vụn" nó mạnh hơn tất cả, và cái mạnh mẽ vô lý của quý cô cũng lớn... thì quý cô sẽ lờ đi ngay lời khuyên của tôi...

Chân thành góp ý.
Thân.

Xin hỏi bác vo_thuong, cung Phúc ngocnu dở lắm (như có lần bác đã phán) vậy trong vòng Đại vận chỉ biết nằm im ngồi chờ thời gian trôi đi hay sao? Tiểu hạn ngocnu thấy năm sau rơi vào quan lộc có nhiều sao tốt k biết có được hưởng những cách cục tốt đẹp? Vì năm nay tiểu hạn cung tài bạch bị cung phúc có nhiều sát tinh chiếu nên tình hình tài chính rất nghiêm trọng, k cách tháo gỡ. Tuy nhiên năm nay có hỉ sự.
Xin hỏi thêm lá số ngocnu là mệnh nhược thân nhược ?

Bạn beheo: năm 26 có thay đổi là bạn lấy chồng phải k?

Hình ảnh
Đầu trang

anlinh_n
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi anlinh_n »

Chào cả nhà,cho mình tham gia với!
Sang năm mình cũng rơi vào hạn không kiếp đây.Bình thường đã xui rồi không biết hạn gặp không kiếp thì sẽ ra sao đây.mình rất lo lắng ,thôi năm nay cố gắng kiếm tièn tiết kiệm để sang năm nhỡ có việc gì còn dùng.hic.Chuyện tình cảm năm nay đã buồn lắm rồi không biết sang năm còn ...mức độ nào đây!Cuộc đời sao nhiều trắc trở!
Hình ảnh
Đầu trang

ngoduy79
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ngoduy79 »

Nhờ chủ topic tí nhé,thanks.Kính nhờ bác vô thường xem giúp cháu lá số với ạ,cung phúc của cháu không được đẹp như vậy lập nghiệp xa nhà tốt hơn phải không bác,Mong bác cho cháu vài lời về lá số của cháu với ạ.Cảm ơn bác nhiều ạ!!!Hình ảnh
Đầu trang

beheovtvn
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi beheovtvn »

Chào bác vo_thuong! Cháu đọc đi đọc lại bài viết của bác nhiều lần, cháu chỉ biết thốt lên “ hay” :x . Có 1 câu nói cháu rất tâm đắc “ Người lạc quan luôn tìm thấy mọi cơ hội trong những khó khăn, người bi quan luôn tìm thấy khó khăn trong mọi cơ hội”. Lúc trước cháu luôn tìm, moi móc cái khó khăn trong những cơ hội của mình :( . Còn bây giờ thì ngược lại. Nên cháu cảm thấy vui vẻ. Nếu cho cháu chọn có 1 lá số đẹp, cả cuộc đời đều hạnh phúc và 1 lá số phải trải qua nhiều khó khăn thì cháu sẽ chọn lá số thứ 2. Vì cháu luôn thích sự thử thách. Thích làm cho những điều chưa tốt trở lên tốt hơn. Trong hoàn cảnh khó khăn mình sẽ có cơ hội trải nghiệm được học hỏi nhiều hơn. Như vậy cuộc đời này mới có ý nghĩa. Điều tốt đến với mình chưa chắc là đã tốt và điều xấu đến cũng chưa chắc là đã xấu. Dù xấu hay tốt đều phải trải qua thử thách.
Cuộc sống của cháu bây giờ nhẹ nhàng lắm, Hàng ngày trên đoạn đường đi làm, Ngoài việc giúp đỡ những người nghèo đến với mình cần mình giúp đỡ. Chàu còn để ý đến những hoàn cảnh xunh quanh mình nếu thấy ai khó khăn cháu sẽ đến với họ và giúp đỡ họ. Cháu giúp đỡ họ đến những đồng tiền cuối cùng của mình. Khi cho họ hết rồi cháu chợt nghĩ, nếu như lát về đi xe lỡ có chuyện gì thì sao, nhưng rồi lại nghĩ, kệ đến lúc đó rồi ắt sẽ có cách, không phải lo. Vẫn biết rằng ngày mai sẽ không còn tiền để ăn sáng nhưng cũng không lo. Nhưng thường là những lúc cháu còn ít tiền là những lúc cháu gặp nhiều người khó khăn cùng 1 ngày nhất. Không phải mình làm việc tốt để mong ông trời cho mình cuộc sống tốt hơn. Mà chỉ đơn giản được nhìn thấy nụ cười của ai đó là mình cảm thấy hạnh phúc rồi. Cháu thường lấy niềm vui của mọi người xunh quanh làm niềm vui cho mình.
Cháu được cái tướng thì khá, nhìn thì là 1 người được chồng chiều. chỉ tay trong bàn tay ,màu sắc của lòng bàn tay tốt, bàn tay thể hiện là 1 người rất thông minh. giọng nói nhỏ nhẹ, ấm áp, rõ ràng, khi nói vừa phải không nhanh không chậm là một người biết suy nghĩ. Nhiều người xem tướng nói cháu như thế,1 người như vậy sẽ biết cách làm cho cuộc sống mình tốt hơn. Bác có chút niềm tin nào về cháu không? Niềm tin cháu sẽ cải thiện được phần nào những điều không may đến với cháu .
Cháu thấy cháu có nhiều may mắn môi trường gia đình tốt mọi người yêu thương nhau,. cháu ít chơi thân với ai. Cháu chỉ thường lui đến giúp đỡ bạn khi bạn gặp khó khăn rồi cháu lại đi chứ cháu không chơi thân với họ, mặc dù bạn cháu coi cháu là người bạn thân. Cháu có 1 người bạn chơi thân mười mấy năm rồi, 1 người bạn tuyệt vời, đây cũng là điều may mắn mà cháu có được. Nhiều người bảo cháu sướng vì ở nhà thì được mọi người chiều, đi ra ngoài được bè bạn chiều, ở công ty thì được sếp cũng tốt, thoải mái. Có người yêu thì được chiều và nể trọng. Tình duyên tan vỡ nhưng được cái đến và đi cũng nhẹ nhàng, vui vẻ. Họ cũng tốt và tôn trọng, nể mình. Không biết có phải cháu có đào hoa cư ngọ theo như bác phước duyên nói: người có đào hoa cư ngọ thường là kẻ bạc tình không quá khổ vì tình. Cháu chắc được cái phúc tốt nên cháu ko có bạc tình (hihi), quen chân thành thường là vì tình nghĩa, chứ khó thể yêu ai đúng nghĩa từ yêu được. Vì cháu lúc nào cũng tỉnh táo. Thế nên không bị đau khổ vì tình như các bạn khác. Cháu tự xét thấy mình chưa làm được điều gì cho ai nên không đáng được 1 cuộc sống như thế. Ở ngoài đường còn rất nhiều người cực khổ, lam lũ suốt ngày vẫn chưa được 1 ngày sống trong cảnh như cháu. Cháu nhận thấy nếu đặt cháu trong hoàn cảnh khó khăn vất vả thì cháu mới biết cách vươn lên, làm được nhiều điều. Chứ như hiện tại thì cháu chưa thực sự thoải mái vì cảm thấy mình vô dụng quá chưa làm được gì cho ai.

Cháu đang có 1 điều phân vân cũng mong được bác tư vấn. Năm nay về mặt tiền tài thì cháu tốt. 1 năm tốt về tiền tài như vậy cháu có nên mua đất không? Có người nói thế này, vì năm nay tốt về tiền tài thì nên giữ tiền. Sang năm cháu rơi vào hạn không tốt, gặp tai nạn và hao tiền nhiều thì nên mua đất vào năm này để coi như mình bị ra 1 số tiền lớn để bớt đi tai nạn. không thì sẽ mất của, bệnh tật tai nạn mà hao tiền lớn.
Theo ý của bác thì cháu nên làm thế nào?
Cháu chân thành cảm ơn bác vo_thuong rất nhiều! :)
Đầu trang

beheovtvn
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Ngày hôm qua mình vào chùa. Và may mắn có duyên gặp 1 người. Lúc đầu gọi người ấy bằng chị vì trông chị ấy có vẻ lớn hơn mình nhiều tuổi. Nhưng sau khi được trò chuyện và được nghe sư kể nhiều về người ấy. Và chính sư cũng bị bất ngờ người đó chỉ mới có 23t. Thế là người ấy thua mình mấy tuổi. Bạn ấy sinh ra trong 1 gia đình quá khó khăn ở Bình Định. Vì không thể cầm lòng được khi nhìn thấy bố mẹ mình vất vả lam lũ và hai em nheo nhóc, người bố hàng năm còn bị chứng thần kinh hành hoành. Và rồi cô bạn này 1 mình đi vào miền nam kiếm sống lúc 10t cho đến giờ. Trải qua biết bao khó khăn, lam lũ bươm trải nhiều công việc bán hàng rong ruổi ở bến xe. Hiện giờ cô ấy bán gánh hàng bún ở bến xe. ( Mình sẽ thường xuyên ra đó ăn và làm quen với cô bạn này, vì từ cô bạn này mình có cơ hội được gặp nhiều người khó khăn ). Cái đáng quý ở cô bạn này là tuy sống trong một môi trường hỗn tạp và có 1 cuộc sống đầy khó khăn như thế nhưng tấm lòng của cô bạn này rất đáng quý. Mua 150 kg gạo mang đến chùa để giúp đỡ những người nghèo. Bạn ấy rất thích được đi học nhưng vì phải lo cho cả 1 gia đình ở quê nên làm cả ngày không có thời gian đi học. Những khi rảnh rỗi cô hay đến chùa.
Qua lần gặp này mình hiểu ra được nhiều việc và thấy mình thật đáng hổ thẹn. Mình được rất nhiều thứ từ bề ngoài cho đến hoàn cảnh sống. Nhưng mình không biết quý trọng và phát huy. Mình rất lười học, ít học bài, ít đi học nhưng được cái thi cử thường đỗ đạt chắc do mình nhanh nhẹn và may mắn. Đến khi đi làm cũng không phải chạy đôn chạy đáo kiếm công việc mà công việc tốt tự đến với mình. Nhưng có lẽ chính vì sự may mắn đó làm mình trở lên ỉ y và ù lì ra. Mình thấy xấu hổ vì người muốn đi học thì lại không được học, còn mình thì cứ đóng tiền rồi ít đi học, đi học trễ về sớm. rồi có nhiều khi không đi học, không chú tâm vào học.
Chiều nay mình sẽ đi học, sẽ ngồi bàn đầu, sẽ chăm chỉ học thật tốt sẽ cải thiện những khuyết điểm vốn có của bản thân mình. Để mình có nhiều khả năng về tài chính để giúp đỡ được nhiều người hơn, có quy mô hơn.
Mình có một quyển sách với tựa “Quyển sách giúp người cải tại số mệnh” của Liễu Phàm Tứ Huấn. Nếu bạn nào có nhu cầu muốn đọc thì mình sẽ gửi cho.
Đầu trang

beheovtvn
Nhị đẳng
Nhị đẳng

kimtudon đã viết:bạn chị heo là cao thủ xem số ạ, thế nên mới giữ danh tính kĩ thế , xem cho em với :x
Bạn của tớ biết xem tử vi chứ tớ không biết xem. Chỉ hiểu chút xíu thôi. Tớ thấy bác vo_thuong xem chuẩn không cần chỉnh luôn đó. >:D<
Đầu trang

vo_thuong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

beheovtvn đã viết:Chào bác vo_thuong! Cháu đọc đi đọc lại bài viết của bác nhiều lần, cháu chỉ biết thốt lên “ hay” :x . Có 1 câu nói cháu rất tâm đắc “ Người lạc quan luôn tìm thấy mọi cơ hội trong những khó khăn, người bi quan luôn tìm thấy khó khăn trong mọi cơ hội”. Lúc trước cháu luôn tìm, moi móc cái khó khăn trong những cơ hội của mình :( . Còn bây giờ thì ngược lại. Nên cháu cảm thấy vui vẻ. Nếu cho cháu chọn có 1 lá số đẹp, cả cuộc đời đều hạnh phúc và 1 lá số phải trải qua nhiều khó khăn thì cháu sẽ chọn lá số thứ 2. Vì cháu luôn thích sự thử thách. Thích làm cho những điều chưa tốt trở lên tốt hơn. Trong hoàn cảnh khó khăn mình sẽ có cơ hội trải nghiệm được học hỏi nhiều hơn. Như vậy cuộc đời này mới có ý nghĩa. Điều tốt đến với mình chưa chắc là đã tốt và điều xấu đến cũng chưa chắc là đã xấu. Dù xấu hay tốt đều phải trải qua thử thách.
Cuộc sống của cháu bây giờ nhẹ nhàng lắm, Hàng ngày trên đoạn đường đi làm, Ngoài việc giúp đỡ những người nghèo đến với mình cần mình giúp đỡ. Chàu còn để ý đến những hoàn cảnh xunh quanh mình nếu thấy ai khó khăn cháu sẽ đến với họ và giúp đỡ họ. Cháu giúp đỡ họ đến những đồng tiền cuối cùng của mình. Khi cho họ hết rồi cháu chợt nghĩ, nếu như lát về đi xe lỡ có chuyện gì thì sao, nhưng rồi lại nghĩ, kệ đến lúc đó rồi ắt sẽ có cách, không phải lo. Vẫn biết rằng ngày mai sẽ không còn tiền để ăn sáng nhưng cũng không lo. Nhưng thường là những lúc cháu còn ít tiền là những lúc cháu gặp nhiều người khó khăn cùng 1 ngày nhất. Không phải mình làm việc tốt để mong ông trời cho mình cuộc sống tốt hơn. Mà chỉ đơn giản được nhìn thấy nụ cười của ai đó là mình cảm thấy hạnh phúc rồi. Cháu thường lấy niềm vui của mọi người xunh quanh làm niềm vui cho mình.
Cháu được cái tướng thì khá, nhìn thì là 1 người được chồng chiều. chỉ tay trong bàn tay ,màu sắc của lòng bàn tay tốt, bàn tay thể hiện là 1 người rất thông minh. giọng nói nhỏ nhẹ, ấm áp, rõ ràng, khi nói vừa phải không nhanh không chậm là một người biết suy nghĩ. Nhiều người xem tướng nói cháu như thế,1 người như vậy sẽ biết cách làm cho cuộc sống mình tốt hơn. Bác có chút niềm tin nào về cháu không? Niềm tin cháu sẽ cải thiện được phần nào những điều không may đến với cháu .
Cháu thấy cháu có nhiều may mắn môi trường gia đình tốt mọi người yêu thương nhau,. cháu ít chơi thân với ai. Cháu chỉ thường lui đến giúp đỡ bạn khi bạn gặp khó khăn rồi cháu lại đi chứ cháu không chơi thân với họ, mặc dù bạn cháu coi cháu là người bạn thân. Cháu có 1 người bạn chơi thân mười mấy năm rồi, 1 người bạn tuyệt vời, đây cũng là điều may mắn mà cháu có được. Nhiều người bảo cháu sướng vì ở nhà thì được mọi người chiều, đi ra ngoài được bè bạn chiều, ở công ty thì được sếp cũng tốt, thoải mái. Có người yêu thì được chiều và nể trọng. Tình duyên tan vỡ nhưng được cái đến và đi cũng nhẹ nhàng, vui vẻ. Họ cũng tốt và tôn trọng, nể mình. Không biết có phải cháu có đào hoa cư ngọ theo như bác phước duyên nói: người có đào hoa cư ngọ thường là kẻ bạc tình không quá khổ vì tình. Cháu chắc được cái phúc tốt nên cháu ko có bạc tình (hihi), quen chân thành thường là vì tình nghĩa, chứ khó thể yêu ai đúng nghĩa từ yêu được. Vì cháu lúc nào cũng tỉnh táo. Thế nên không bị đau khổ vì tình như các bạn khác. Cháu tự xét thấy mình chưa làm được điều gì cho ai nên không đáng được 1 cuộc sống như thế. Ở ngoài đường còn rất nhiều người cực khổ, lam lũ suốt ngày vẫn chưa được 1 ngày sống trong cảnh như cháu. Cháu nhận thấy nếu đặt cháu trong hoàn cảnh khó khăn vất vả thì cháu mới biết cách vươn lên, làm được nhiều điều. Chứ như hiện tại thì cháu chưa thực sự thoải mái vì cảm thấy mình vô dụng quá chưa làm được gì cho ai.

Cháu đang có 1 điều phân vân cũng mong được bác tư vấn. Năm nay về mặt tiền tài thì cháu tốt. 1 năm tốt về tiền tài như vậy cháu có nên mua đất không? Có người nói thế này, vì năm nay tốt về tiền tài thì nên giữ tiền. Sang năm cháu rơi vào hạn không tốt, gặp tai nạn và hao tiền nhiều thì nên mua đất vào năm này để coi như mình bị ra 1 số tiền lớn để bớt đi tai nạn. không thì sẽ mất của, bệnh tật tai nạn mà hao tiền lớn.
Theo ý của bác thì cháu nên làm thế nào?
Cháu chân thành cảm ơn bác vo_thuong rất nhiều! :)
Để đối trị tai kiếp thì quý cô không thể dùng bàn cân, đong đếm xem cái nào bé cái nào to để cố gắng xoay chuyển lấy. Cô không phải lo về chuyện sắp tới, vì tôi xin chắc rằng nếu cô đang sống một cuộc sống với tấm lòng vô lượng thế kia thì năm sau chẳng tên sát tinh nào dám rình rập hay chạm tới cô cả... Nói thế chắc cũng sai, vì khi cái kiếp nạn cất tiếng gọi thì làm sao mà không "Dạ" được? Nhưng có gì để lo nghĩ nếu lúc đó cô đã phát huy tốt hiệu lực hoá giải của các sao nằm trên cung Phúc.

Tôi hiểu lời cô nói lắm! Chỉ e ngại những lời bộc bạch trên tuy rất đáng mừng nhưng cũng còn ẩn chứa một màu Không Kiếp lạc hãm. Đặc điểm của cá tánh KK bản lãnh và đầy thách thức, một người phụ nữ gan góc và giàu nghị lực tất nhiên trong đời phải gặp những nghịch cảnh hơn đời chớ sao nữa?
Nhưng bản chất của Không Kiếp, với cái tham cầu chất chứa, rồi cái quyết tâm đối đầu với cuộc đời... Và cuối cùng là ta vẫn chưa hiểu rõ ta? Cõi Ta Bà... nên cái tốt của Không Kiếp tưởng chừng như sâu sắc mà cũng thật là... Ta Bà? Cái điểm dở của Không Kiếp là cứ luôn tìm mọi cách để đối đầu với cuộc sống mà quên rằng cái ung dung tự tại là sự cứu cánh duy nhất?

Nếu quý cô Ất Sửu đây thành công, thì đây sẽ là 1 minh chứng rất hiện hữu về cái gọi là "đức năng thắng số"... hay là... "vượt lên chính mình"? đến đây cô hiểu rõ điều tôi nói không? Còn dĩ nhiên là tôi có niềm tin vào quý cô!
Được cảm ơn bởi: beheovtvn
Đầu trang

vo_thuong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

ngocnuthiendong đã viết:
vo_thuong đã viết:Thì sẽ cực khổ, vất vả lắm chứ sao, mệnh tàm tạm thì cái hưởng cũng... tàm tạm, mà cung Phúc xấu thì cái được hưởng tàm tạm đó cũng khó khăn mà đến.

Chân thành góp ý.
Thân.

Xin hỏi bác vo_thuong, cung Phúc ngocnu dở lắm (như có lần bác đã phán) vậy trong vòng Đại vận chỉ biết nằm im ngồi chờ thời gian trôi đi hay sao? Tiểu hạn ngocnu thấy năm sau rơi vào quan lộc có nhiều sao tốt k biết có được hưởng những cách cục tốt đẹp? Vì năm nay tiểu hạn cung tài bạch bị cung phúc có nhiều sát tinh chiếu nên tình hình tài chính rất nghiêm trọng, k cách tháo gỡ. Tuy nhiên năm nay có hỉ sự.
Xin hỏi thêm lá số ngocnu là mệnh nhược thân nhược ?

Bạn beheo: năm 26 có thay đổi là bạn lấy chồng phải k?

Hình ảnh
Quý cô đây không phải quá lo, xét thì thấy tất cả đều dở nhưng không phải rằng quý cô không có thời. Vì mệnh quý cô Song Hao KK nên tài chính khó khăn lắm, đúng là đại vận này không được tốt đẹp, còn vướng khẩu thiệt, thị phi nữa, trăm sự bất mãn, nhưng càng về hậu vận mọi thứ sẽ đỡ hơn. Quý cô phải thật sự cẩn thận về đường bệnh sản phụ. Quý cô hỏi tôi rằng phải nên làm gì ở đại vận này? Vậy mạn phép cho tôi được ghi vài dòng.

Lá số tử vi và cách bố trí các sao luôn có sự tương tác với quá khứ, thực tại và tương lai. Bất kể ai đều được hưởng một sự công bình rằng, các sao dù sát bại tinh hay đài cát tinh đều có mặt đầy đủ trên mỗi lá số của từng cá nhân, vậy sự thành bại hay may rủi phải chăng là do cách bố trí của các sao đó? Người may mắn hay kẻ khốn cùng thì cũng đều có vận tốt và vận xấu chi phối và đều có 1 quy luật rằng không thể từ tốt lại sang tốt hay từ xấu lại tiếp tục xấu, mà nó đều vận động theo quy luật "tốt-xấu, rủi-may". Tôi thấy khi bước sang đại vận này, quý cô có những chiều hướng thay đổi tiêu cực, có thể cái chiều hướng tiêu cực ấy là cái tác nhân để quý cô phải nhận biết bao nhiêu cái kết quả không tốt? Lá số tử vi là cái "Quả" tương tác với cái "nhân", nếu cô muốn biết về chuyện tương lai thì cung hạn kế tiếp là cái kết quả mà cô đang hành trong thực tại và nếu cô muốn biết về thực tại thì chỉ cần lấy cái nhân mà cô đã hành trong quá khứ.

Vậy làm sao để cô có thể hạn chế những cái "quả" xấu trong đại vận này? Đó chỉ là cách cô có một sự cân nhắc thật kỹ lưỡng về mọi hành động mình đang làm, lưu ý về những mối quan hệ tình cảm để tránh sự thị phi và giảm thiểu các mong muốn tiêu cực của mình. Đại vận này là bài toán khá cam go cho cuộc sống của quý cô, nhưng dù có thế nào chăng nữa, sau khi mãn vận xấu này, quý cô sẽ thấy nhẹ nhàng hơn, mọi thứ dễ dàng hơn... có lẽ vì cô đã quá cằn cỗi và chín mùi sau từng ấy gian nan?

Vài dòng góp ý.
Thân.
Được cảm ơn bởi: beheovtvn
Đầu trang

vo_thuong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

anlinh_n đã viết:Chào cả nhà,cho mình tham gia với!
Sang năm mình cũng rơi vào hạn không kiếp đây.Bình thường đã xui rồi không biết hạn gặp không kiếp thì sẽ ra sao đây.mình rất lo lắng ,thôi năm nay cố gắng kiếm tièn tiết kiệm để sang năm nhỡ có việc gì còn dùng.hic.Chuyện tình cảm năm nay đã buồn lắm rồi không biết sang năm còn ...mức độ nào đây!Cuộc đời sao nhiều trắc trở!
Hình ảnh
Năm sau quý cô vẫn chưa bước vào tiểu vận có KK hội kia mà, nhưng cũng nên tính trước lắm.
Được cảm ơn bởi: anlinh_n
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”