Nhật Nguyệt Sửu Mùi, Xương Khúc Long Phượng Cái Hoá Lộc Kình

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
minanami
Chính thức
Chính thức

Nhật Nguyệt Sửu Mùi, Xương Khúc Long Phượng Cái Hoá Lộc Kình

Gửi bài gửi bởi minanami »

Nhật Nguyệt Sửu Mùi có ra gì không ạ? Em thấy lá số của mình tương đối giống với lá số Mỹ nhan gì đó ở một topic khác vì em với bạn kia sinh cách nhau đúng 24h. Em muốn được chỉ dạy, vì em thích đường học hành, kinh doanh lập nghiệp chứ chẳng muốn bán phấn buôn huơng gì đâu ạ. Em hiện đang mất phương hướng, không biết mình có tạo dựng được gì để báo công bố mẹ hay không. Mong các bậc tiền nhân giúp đỡ ạ.

Hình ảnh
Đầu trang

minanami
Chính thức
Chính thức

TL: Nhật Nguyệt Sửu Mùi, Xương Khúc Long Phượng Cái Hoá Lộc

hix ban đầu em nhập thông tin bị nhầm ạ, phần giới tính ghi nhầm là nam... Em đã sửa lại cho chính xác rồi ạ
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Thiên Cấm Sơn
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi Thiên Cấm Sơn »

Trúc xinh trúc mọc đầu đình, em xinh em đứng 1 mình cũng xinh.

LS nầy ứng với 2 câu nầy lắm đấy nhỉ? và cũng vì em xinh em đứng 1 mình cũng xinh nên dễ bị anh nào đó làm cho rung rinh rồi làm thinh đi theo luôn cho trọn tình. :D

Âm dương sửu mùi cần không vong và cả các Khoa xương khúc tam minh chiếu vào để thấy được bộ âm dương được kích hoạt 1 cách mạnh mẽ nhất mà phát dương đúng yêu cầu cần có. Di cung tuy tốt nhưng dính quá nhiều sát tinh, nhất là bộ đà âm mộc cái nếu phải kết hợp cả nô cung ở thế nhị hợp để luận đoán rõ đương số rất dễ bị quyến rũ vào con đường đen tối hoặc ngõ hẹp tình yêu j j ấy ấy mà nôm na theo cách em hiểu gần đúng cụm từ "bán phấn mua hương" nên điều lo lắng mà cưng đã trình bày ở trên không phải không có căn cứ để xảy ra. Bộ Tang tuế điếu và bộ tuế phù hổ luôn là màn cảnh xung đối nhau với những người có mệnh thân nằm trong 2 tam hợp nầy theo kiểu "trước và sau" thuận câu thà tiền bần hậu phú thì tốt còn ngược lại cái cảnh u ám khi về già tất bất kỳ 1 ai đó khi hứng chịu sự đặc để nầy của số mệnh đều trở nên ôm hận ngút trời rồi dễ hành động buông tay mà ghánh lấy hậu quả khó lường mà bản thân trước đây không hề cảm nhận hết.
Được cảm ơn bởi: minanami, con_cua, bee_linhtinh
Đầu trang

minanami
Chính thức
Chính thức

tiền bần hậu phú :x Em từ nhỏ bố mẹ dạy dỗ rất nghiêm khắc, bố mẹ em gia giáo cần kiệm, nên nếu như anh nói "tiền bần" thì hậu sẽ phú đúng không ạ? Như thế là em cũng yên tâm phần nào. Em tính qua tính lại thấy cung Mệnh của em có Xương Khúc, Quang Quý, Hỉ Thần, như thế có giải được phần nào cho Nhật Nguyệt không ạ?
Đầu trang

mp3
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi mp3 »

Ôh, từ dạo vào lyso tới giờ mới gặp cái lá số độc đáo quá, nhưng mà lại không biết giải.
Đầu trang

minanami
Chính thức
Chính thức

Em không quan trọng công danh lắm, không muốn hữu danh vô thực. Bằng sắc mà chẳng có việc làm thì hay ho gì đâu. thà hữu thực vô danh còn hơn :D Em nghĩ ai cũng muốn làm giàu chân chính, bản thân em cũng vậy, không muốn sống mà cứ phải lo lắng chuyện tài chính. Có điều gì trong tử vi của em nói về tài lộc không ạ? Hay ít ra là có được nhờ chồng không ạ?
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
xipit2012
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi xipit2012 »

lạ quá cung mệnh nàng này, sao lại toàn sao cung thê của tui là sao!!!.. :)) :))
Đầu trang

minanami
Chính thức
Chính thức

Anh/Bạn xipit gọi điện cho bố em/tớ đặt cọc xếp hàng đê :D
Đầu trang

buwa2106
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi buwa2106 »

Lá số của nàng có các sao giống mình thế nhỉ, chỉ khác là cung mệnh an ở các cung khác nhau, còn cung thân thì vẫn là ở Sửu, có nhật nguyệt đồng cung chiếu :D

Hình ảnh
Đầu trang

minanami
Chính thức
Chính thức

Thế thì bạn buwa tốt hơn tớ rồi, Nhật Nguyệt thủ mệnh bất như chiếu mệnh. Tớ rất phân vân cái vụ thủ mệnh nên mới lập topic để xin chỉ bảo.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”