việc rất quan trọng.ai giỏi tử vi giúp em với!!!!!!!!!!!

Luận giải, tư vấn, trao đổi về thiên văn và lịch pháp
Trả lời bài viết
vankien89
Mới gia nhập
Mới gia nhập

việc rất quan trọng.ai giỏi tử vi giúp em với!!!!!!!!!!!

Gửi bài gửi bởi vankien89 »

em và bạn gái em không tới được vs nhau vì lý do bà của bạn ấy xem sách nói rằng em và bạn ấy lấy nhau thì sẽ không có con,gặp nhiều chuyện rắc rối.bạn gái em rất hoang mang và đã chia tay em rồi.em thì không tin vào mấy chuyện đó.bạn gái em tin là sẽ có thật vì bạn ấy bảo bà đã chiêm nghiệm cuộc đời bà và cuộc đời mẹ bạn ấy.đều thấy đúng.nên bạn gái em rất tin vào chuyện đó.dù đã chia tay nhau nhưng em vẫn muốn tìm hiểu kĩ càng.mọi người làm ơn giúp em.ai giỏi về chuyện xem tuổi giúp em với.em sinh ngày 21-10-1989 và âm lịch là 22-9-1989. còn bạn gái em là 29-7-1989 và âm lịch là 27-6-1989.ai giỏi trong diễn đàn giúp em vs.em và bạn gái em rất yêu nhau.em không muốn không tới được vs nhau chỉ vì chuyện này.nếu là không hợp thật thì có cách nào hoá giải không a?
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
nthang2011
Tứ đẳng
Tứ đẳng

TL: việc rất quan trọng.ai giỏi tử vi giúp em với!!!!!!!!!!!

Gửi bài gửi bởi nthang2011 »

cách giải quyết rất đơn giản, có con xong rồi cưới, như vậy bà em kia sẽ rất hài lòng !
Đầu trang

thích thịt gà
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi thích thịt gà »

vankien89 đã viết:em và bạn gái em không tới được vs nhau vì lý do bà của bạn ấy xem sách nói rằng em và bạn ấy lấy nhau thì sẽ không có con,gặp nhiều chuyện rắc rối.bạn gái em rất hoang mang và đã chia tay em rồi.em thì không tin vào mấy chuyện đó.bạn gái em tin là sẽ có thật vì bạn ấy bảo bà đã chiêm nghiệm cuộc đời bà và cuộc đời mẹ bạn ấy.đều thấy đúng.nên bạn gái em rất tin vào chuyện đó.dù đã chia tay nhau nhưng em vẫn muốn tìm hiểu kĩ càng.mọi người làm ơn giúp em.ai giỏi về chuyện xem tuổi giúp em với.em sinh ngày 21-10-1989 và âm lịch là 22-9-1989. còn bạn gái em là 29-7-1989 và âm lịch là 27-6-1989.ai giỏi trong diễn đàn giúp em vs.em và bạn gái em rất yêu nhau.em không muốn không tới được vs nhau chỉ vì chuyện này.nếu là không hợp thật thì có cách nào hoá giải không a?

có giò sinh ko ấy? :(
Đầu trang

thích thịt gà
Đang bị cấm
Đang bị cấm

ây cho gio sinh đi
vankien89 đã viết:em và bạn gái em không tới được vs nhau vì lý do bà của bạn ấy xem sách nói rằng em và bạn ấy lấy nhau thì sẽ không có con,gặp nhiều chuyện rắc rối.bạn gái em rất hoang mang và đã chia tay em rồi.em thì không tin vào mấy chuyện đó.bạn gái em tin là sẽ có thật vì bạn ấy bảo bà đã chiêm nghiệm cuộc đời bà và cuộc đời mẹ bạn ấy.đều thấy đúng.nên bạn gái em rất tin vào chuyện đó.dù đã chia tay nhau nhưng em vẫn muốn tìm hiểu kĩ càng.mọi người làm ơn giúp em.ai giỏi về chuyện xem tuổi giúp em với.em sinh ngày 21-10-1989 và âm lịch là 22-9-1989. còn bạn gái em là 29-7-1989 và âm lịch là 27-6-1989.ai giỏi trong diễn đàn giúp em vs.em và bạn gái em rất yêu nhau.em không muốn không tới được vs nhau chỉ vì chuyện này.nếu là không hợp thật thì có cách nào hoá giải không a?
Đầu trang

ThienCat
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi ThienCat »

nthang2011 đã viết:cách giải quyết rất đơn giản, có con xong rồi cưới, như vậy bà em kia sẽ rất hài lòng !
Chuẩn kg cần chỉnh :))
Đầu trang

nhunhu25
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi nhunhu25 »

:"> Hoho! Có fai 1 lần là có luôn được đâu.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
oishi_hn
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi oishi_hn »

nhunhu25 đã viết::"> Hoho! Có fai 1 lần là có luôn được đâu.

Phải cố gắng hết sức nếu muốn hái quả ngọt. :)
Đầu trang

thích thịt gà
Đang bị cấm
Đang bị cấm

oishi_hn đã viết:
nhunhu25 đã viết::"> Hoho! Có fai 1 lần là có luôn được đâu.

Phải cố gắng hết sức nếu muốn hái quả ngọt. :)

cố hết sức?cai này gơị hình quá ah :))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem ngày, luận tuổi”