36 lá vàng rơi rồi, liệu đã sắp xuất chuồng chưa các bác?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
Gái Già Gàn Dở
Chính thức
Chính thức

36 lá vàng rơi rồi, liệu đã sắp xuất chuồng chưa các bác?

Gửi bài gửi bởi Gái Già Gàn Dở »

Kính chào các bác!

Em hiện tại cũng chẳng máu me gì chuyện lấy chồng cho lắm, nhưng mà các cụ ở nhà thì có vẻ buồn buồn. 36 cái lá vàng rơi rồi mà chưa xuất chuồng nổi. Chắc các cụ nhà em ngứa mắt lắm rồi. Em cũng không rành tử vi lắm, nhìn qua qua thì có vẻ như năm nay hay sang năm em sẽ chốt hạ được. Mà giờ chẳng có ai. Đầu xuân năm mới kính mong các cao nhân phán giùm cho em để em còn chuẩn bị tinh thần. Lá số của em đây ah! (có ảnh ở avatar, vừa chụp hôm mùng 1 Tết).

Em chân thành cảm ơn các bác nhiều ah!

Hình ảnh
Đầu trang

dhnt
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: 36 lá vàng rơi rồi, liệu đã sắp xuất chuồng chưa các bác

Gửi bài gửi bởi dhnt »

giờ thì chưa đâu, còn dzăng vũng sình thêm vài mùa lá rụng nữa. năm 2014 mới dzùng lên chống lầy đc
Được cảm ơn bởi: Gái Già Gàn Dở
Đầu trang

nguyễn đức long
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi nguyễn đức long »

Thôi khuyên bạn nhìn được tới h rồi thì nhìn luôn đi , lấy chồng khổ lắm . :) Nhưng chỉ sợ là nhìn không nổi . =))
Sửa lần cuối bởi nguyễn đức long vào lúc 14:59, 25/01/12 với 1 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: Gái Già Gàn Dở
Đầu trang

JACKSPARROW
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi JACKSPARROW »

GỪNG CÀNG GIÀ CÀNG CAY
GÁI CÀNG GIÀ CÀNG CƯNG :D

Đó là câu nói cửa miệng của Jack có điều gặp ls nầy cưng hôk dô... haizzzzz!!! =))
Đầu trang

Gái Già Gàn Dở
Chính thức
Chính thức

Thực ra mình chẳng ham lấy chồng, nhưng lại nghĩ về già sẽ buồn lắm, mà cũng lo các cụ ở nhà buồn.

@Jack Sparrow: Muốn cưng cũng chẳng được đâu cướp biển à!
Đầu trang

JACKSPARROW
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gái Già Gàn Dở đã viết:Thực ra mình chẳng ham lấy chồng, nhưng lại nghĩ về già sẽ buồn lắm, mà cũng lo các cụ ở nhà buồn.

Èo, ls của Jack chẳng qua là lấy trá hàng thôi chứ người ta nhớn tủi rồi cơ, tầm tầm cũng 37 xuân sanh rồi mờ. Dzậy cưng được hông tỷ tỷ :D

Nói đùa thôy, số nầy có cách lấy chồng muộn nhưng chàng cũng dữ dằn lắm mới kiểm soát được tỷ tỷ đấy chứ. Nuôi con chồng đôi khi cũng là một điều gì đó đắn đo cho những người nhập cuộc hoàn cảnh thế kia thế cho nên bản thân tỷ tỷ cảm giác không thích nghi được với nghịch cảnh đó thì tốt hơn nên tránh xa để khỏi xảy ra những điều đáng tiếc ở một tương lai gần mà bản thân sẽ phải đối diện. B-)
Được cảm ơn bởi: perry, Gái Già Gàn Dở
Đầu trang

Gái Già Gàn Dở
Chính thức
Chính thức

TL: Re: 36 lá vàng rơi rồi, liệu đã sắp xuất chuồng chưa các

JACKSPARROW đã viết:
Gái Già Gàn Dở đã viết:Thực ra mình chẳng ham lấy chồng, nhưng lại nghĩ về già sẽ buồn lắm, mà cũng lo các cụ ở nhà buồn.

Èo, ls của Jack chẳng qua là lấy trá hàng thôi chứ người ta nhớn tủi rồi cơ, tầm tầm cũng 37 xuân sanh rồi mờ. Dzậy cưng được hông tỷ tỷ :D

Nói đùa thôy, số nầy có cách lấy chồng muộn nhưng chàng cũng dữ dằn lắm mới kiểm soát được tỷ tỷ đấy chứ. Nuôi con chồng đôi khi cũng là một điều gì đó đắn đo cho những người nhập cuộc hoàn cảnh thế kia thế cho nên bản thân tỷ tỷ cảm giác không thích nghi được với nghịch cảnh đó thì tốt hơn nên tránh xa để khỏi xảy ra những điều đáng tiếc ở một tương lai gần mà bản thân sẽ phải đối diện. B-)
Cảm ơn Jack nhiều! Nếu Jack 37 xuân xanh thì mình xưng tỷ tỷ với Jack e thất lễ rồi. Cứ xưng tên cho thân thiện Jack nhỉ.
Mà ý Jack là sao? Số mình sẽ lấy ông có con riêng à? Trong tương lai gần là bao giờ vậy Jack ui? Mà mình phải đối diện với điều gì? Nghe tò mò quá!
Mình giờ chẳng có anh nào cả, cũng bắt đầu giai đoạn ngại ngại rồi. Bình thường không sao, nhưng đến ngày lễ tết thì thấy buồn buồn, mặc dù ở nhà cũng sướng vì được mọi người trong nhà cưng chiều.
Jack nói kỹ hơn cho mình được không?
Đầu trang

JACKSPARROW
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Jack muốn nói nhiều lắm lắm nhưng với lá số nhảy cảm thế nầy e không tiện lắm, nên tóm lại:
36 tuổi có tình duyên
37 tuổi nhiều tranh chấp quanh chuyện tình cảm nầy.
38 tuổi sẽ có chồng...
thế thôi,
Được cảm ơn bởi: kimtudon, Gái Già Gàn Dở
Đầu trang

My Paradise
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi My Paradise »

Anh Jack nhớn rồi mà như trẻ con ý nhở! :P
Đầu trang

Gái Già Gàn Dở
Chính thức
Chính thức

TL: Re: 36 lá vàng rơi rồi, liệu đã sắp xuất chuồng chưa các

JACKSPARROW đã viết:Jack muốn nói nhiều lắm lắm nhưng với lá số nhảy cảm thế nầy e không tiện lắm, nên tóm lại:
36 tuổi có tình duyên
37 tuổi nhiều tranh chấp quanh chuyện tình cảm nầy.
38 tuổi sẽ có chồng...
thế thôi,
Jack cứ nói đi, đừng ngại, đã thương thì thương cho trót mừ, vì mình cũng dễ tính thôi. Mình cũng muốn biết cần phải tránh cái gì thì tránh vậy mà.

Mà 37 tuổi tranh chấp quanh chuyện tình cảm và sẽ lấy cái ông mà có tranh chấp đó à? Vậy chồng của mình sau sẽ là người như thế nào? Thấy hội đủ Khoa Quyền Lộc thêm Kỵ nữa, nhưng lại Âm Dương tại Sửu cảnh tranh tối tranh sáng. Mình thì chỉ mong sao nếu đã muộn thế này rồi thì lấy chồng thì cũng ít ra sống hòa thuận, hạnh phúc, chứ lại mệt mỏi nhiều chuyện nữa thì khổ nhỉ. Hic hic...
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”