CƠ NGUYỆT ĐỒNG LƯƠNG GẶP TUẦN TRIỆT ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
saodaiduong14
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CƠ NGUYỆT ĐỒNG LƯƠNG GẶP TUẦN TRIỆT ?

Gửi bài gửi bởi saodaiduong14 »

Xin các bác chỉ giúp em tai sao tuần o tai tiêt o quan lai vat va the mac du co chinh tinh mieu dia va trung tinh tot. tuan triet anh huong nhieu vay sao den bao gio tuan triet moi dc thao go? bao gio em moi thanh cong?
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: Mngocfany
Đầu trang

hoangduong87
Tứ đẳng
Tứ đẳng

TL: CƠ NGUYỆT ĐỒNG LƯƠNG GẶP TUẦN TRIỆT ?

Gửi bài gửi bởi hoangduong87 »

chỉ xét trên lá số không tính xem có đúng giwof sinh không nha.
Vói cách đồng lương tại mệnh thì tính tình hay thay đổi, thành công thì cũng chậm muộn không sớm được, Tam hợp mệt có quyền lộc cũng tốt cung quan có triệt tức là ít nhất là một lần bị mấchưác về rồi lại quay ra làm tiếp vào những năm mà hạn xấu nhất, lá số của bạn khá là đẹp bộ cơ nguyệt đồng lương là nhóm văn đoàn đi quan văn hợp hơn võ làm về hành chính công vụ thì hợp
Được cảm ơn bởi: saodaiduong14
Đầu trang

can_spacy_77
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi can_spacy_77 »

vấn đề tuần triệt tháo gỡ chưa có quan điểm thông nhất đâu, cái này là của cụ thiên lương sau khi cụ ấy nghiệm nhiều lá số và thấy có phần trúng, không có cơ sở chứng minh, những người có kinh nghiệm tử vi lại không phải như vậy nên người học rất mù mờ, có nhiều lời giải thích nhưng mới là ý kiến riêng thôi, nên cứ coi như không có tuần triệt tháo gỡ.
nếu theo kiểu tuần triệt tháo gỡ thì qua vận 33-44 triệt phá tuần làm tuần giảm 50% như vậy tuần còn tác dụng lên bản cung làm biến dạng các sao khoảng 25%, đó là tuần triệt tháo gỡ, nhưng tháo gỡ là bất lợi cho bạn khi chính tinh hãm tương hợp mệnh không được sáng sủa nên hạn vẫn xấu xa, và thiên mã cùng đường, có cái lợi đó là ấn giảm ngộ tuần nên công danh đảm bảo, và ăn được lộc tồn nên có tiền nhiều, cục mệnh hợp không kiếp nên hạn này ăn mạnh, đó là lúc thành công, có điều không kiếp đà linh không hợp với cơ nguyệt đồng lương nên coi chừng có lúc bị phá sản hay đau yêu.
đây là tôi giải theo tuần triệt tháo gỡ, có thể thuyết này không đúng, vì chỉ đúng với một số người, người khác thì không,

tôi luận có khác cái tuần triệt tháo gỡ nhưng yêu cầu của chủ top chỉ có vậy nên luận như vậy.
Được cảm ơn bởi: saodaiduong14
Đầu trang

saodaiduong14
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi saodaiduong14 »

Cảm ơn bác hoangduong87 va bac can_spacy_77 đã chỉ cho em hiểu thêm về tử vi.Em còn thắc mắc nữa mong các bác chi giúp em! cung quan của em nhieu sao văn tinh ma em lại đang làm nghề lái tàu viễn dương toàn dùng chân tay di chuyển nhiều xin các bác chỉ giúp!
Đầu trang

vitieubaotcc
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: CƠ NGUYỆT ĐỒNG LƯƠNG GẶP TUẦN TRIỆT ?

Gửi bài gửi bởi vitieubaotcc »

Còn cơ nguyệt đồng lương gặp tuần triệt ở tử tức thì sao các bác
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dung1 »

Về cơ bản bộ cơ nguyệt đồng lương bị anh hưởng tuần triệt nhẹ hơn các bộ chính tinh khác nhưng cơ gặp tuần tốt hơn gặp triệt. Vậy nên công viêc của bạn thường khó chuyển biên mạnh được. Tuần thái âm hoá kị là tốt. Tuần hút không kiếp mã liên cung nhị hợp vũ lộc tồn được âm dương xương khúc tả hữu đào hồng hỷ.35-44 phát tài. 45-54 tiến triển khá quan lộc.55-64 vẫn phát tài lộc. Số này khá đó.
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: TL: CƠ NGUYỆT ĐỒNG LƯƠNG GẶP TUẦN TRIỆT ?

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

hoangduong87 đã viết: 16:19, 04/03/12 chỉ xét trên lá số không tính xem có đúng giwof sinh không nha.
Vói cách đồng lương tại mệnh thì tính tình hay thay đổi, thành công thì cũng chậm muộn không sớm được, Tam hợp mệt có quyền lộc cũng tốt cung quan có triệt tức là ít nhất là một lần bị mấchưác về rồi lại quay ra làm tiếp vào những năm mà hạn xấu nhất, lá số của bạn khá là đẹp bộ cơ nguyệt đồng lương là nhóm văn đoàn đi quan văn hợp hơn võ làm về hành chính công vụ thì hợp
Đầu trang

Thanthatsattuvi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Thanthatsattuvi »

Hình ảnh lá số của anh vs em cũng có nét tương đồng. Tính anh có hay thay đổi, có hay cảm thấy cô độc k ạ? Anh làm công việc gì ạ? Chuyện cv của anh có thuận lợi k ạ?
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Hainam.le87
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Hainam.le87 »

dung1 đã viết: 22:56, 25/03/18 Về cơ bản bộ cơ nguyệt đồng lương bị anh hưởng tuần triệt nhẹ hơn các bộ chính tinh khác nhưng cơ gặp tuần tốt hơn gặp triệt. Vậy nên công viêc của bạn thường khó chuyển biên mạnh được. Tuần thái âm hoá kị là tốt. Tuần hút không kiếp mã liên cung nhị hợp vũ lộc tồn được âm dương xương khúc tả hữu đào hồng hỷ.35-44 phát tài. 45-54 tiến triển khá quan lộc.55-64 vẫn phát tài lộc. Số này khá đó.
Em chào Bác chủ thớt và Bác Dung1!
Em cũng thuộc bộ Cơ Nguyệt Đồng Lương nhưng Mệnh Tuần - Thân Triệt. Đến tận thời điểm này vẫn rất lao đao vất vả. Việc học hành thì lận đận, chắp vá. Học một đằng ra làm nghề một nẻo. Công việc thì rất bấp bênh và thay đổi rất nhiều Cty. Tình cảm thì vẫn độc thân và tự ti về hoàn cảnh. Mong Bác Dung1 cho em đôi lời về bộ Cơ Nguyệt Đồng Lương - Mệnh Tuần + Thân Triệt này với ah. Em cám ơn Bác!
Hình ảnh
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dung1 »

Hainam.le87 đã viết: 08:54, 17/04/20
dung1 đã viết: 22:56, 25/03/18 Về cơ bản bộ cơ nguyệt đồng lương bị anh hưởng tuần triệt nhẹ hơn các bộ chính tinh khác nhưng cơ gặp tuần tốt hơn gặp triệt. Vậy nên công viêc của bạn thường khó chuyển biên mạnh được. Tuần thái âm hoá kị là tốt. Tuần hút không kiếp mã liên cung nhị hợp vũ lộc tồn được âm dương xương khúc tả hữu đào hồng hỷ.35-44 phát tài. 45-54 tiến triển khá quan lộc.55-64 vẫn phát tài lộc. Số này khá đó.
Em chào Bác chủ thớt và Bác Dung1!
Em cũng thuộc bộ Cơ Nguyệt Đồng Lương nhưng Mệnh Tuần - Thân Triệt. Đến tận thời điểm này vẫn rất lao đao vất vả. Việc học hành thì lận đận, chắp vá. Học một đằng ra làm nghề một nẻo. Công việc thì rất bấp bênh và thay đổi rất nhiều Cty. Tình cảm thì vẫn độc thân và tự ti về hoàn cảnh. Mong Bác Dung1 cho em đôi lời về bộ Cơ Nguyệt Đồng Lương - Mệnh Tuần + Thân Triệt này với ah. Em cám ơn Bác!
Hình ảnh
Bạn phải 44_53 mới khá được. Nhưng 54_63 Lại kém. 64_73 ok. Đại khái lên xuống thất thường 10 năm một.
Được cảm ơn bởi: Hainam.le87
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”