Lá số có nhiều sao chính tinh Hãm địa.Mong được luận giải

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
uyennguyen92
Chính thức
Chính thức

TL: Lá số có nhiều sao chính tinh Hãm địa.Mong được luận giả

Gửi bài gửi bởi uyennguyen92 »

ẹc đâu phải cứ học trường top là có cv ổn định đâu. Lá số của mình cung quan,tài ko xấu chứ bạn?
Đầu trang

uyennguyen92
Chính thức
Chính thức

Huhu cac bac xem tong quat la so cho chau voi:-(
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
kidboy175
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi kidboy175 »

mặt của cháu có tròn không :-?
Được cảm ơn bởi: uyennguyen92
Đầu trang

uyennguyen92
Chính thức
Chính thức

TL: Re: Lá số có nhiều sao chính tinh Hãm địa.Mong được luận

kidboy175 đã viết:mặt của cháu có tròn không :-?
Dạ hùi nhỏ cháu bệnh tật nhiều nên người ốm yếu gầm còm, da xanh xao :( Vâng hiện tại thì mặt tròn rồi ạ :D Mong bác phản hồi tiếp ạ
Đầu trang

uyennguyen92
Chính thức
Chính thức

TuanKiet2011 đã viết:Lá số không xấu đâu em gái. Em là người hiền lành, nhưng lập trường không được vững vàng cho lắm. Bây giờ anh bận, lúc nào rảnh sẽ xem kỹ giúp em.
Mong anh trai luận giải giúp em gái...E gái cảm ơn ạ:)
Đầu trang

kidboy173
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi kidboy173 »

lá số cháu thế này thì nhìn cháu khá có duyên, dễ chiếm được cảm tình của người đối diện khi tiếp xúc với cháu. Nhưng cái dở của cháu là nội tâm hay mâu thuẫn, nửa muốn thế này, nửa lại muốn thế kia. Và khi rơi vào 1 cái khó khăn hay thử thách của cuộc đời, cháu thiếu đi cái sự nhanh nhẹn, tinh quái để vượt qua những cái khoảng khắc đó, thay vào đó cháu cảm thấy hoang mang, sợ hãi hơn là tìm cách vượt qua nó. Cháu nên khắc phục nhược điểm này của bản thân!
Được cảm ơn bởi: kimtudon, uyennguyen92, HoaSenTuoiSang
Đầu trang

uyennguyen92
Chính thức
Chính thức

kidboy173 đã viết:lá số cháu thế này thì nhìn cháu khá có duyên, dễ chiếm được cảm tình của người đối diện khi tiếp xúc với cháu. Nhưng cái dở của cháu là nội tâm hay mâu thuẫn, nửa muốn thế này, nửa lại muốn thế kia. Và khi rơi vào 1 cái khó khăn hay thử thách của cuộc đời, cháu thiếu đi cái sự nhanh nhẹn, tinh quái để vượt qua những cái khoảng khắc đó, thay vào đó cháu cảm thấy hoang mang, sợ hãi hơn là tìm cách vượt qua nó. Cháu nên khắc phục nhược điểm này của bản thân!
bác kidboy pro thật:). Những lời nói của bác hầu như rất đúng đối với cháu. Thực sự thì nhìn bề ngoài của cháu ai cũng nói cháu mạnh mẽ nhưng thực ra khi gặp 1 chuyện gì đó dù vấn đề đó cháu có thể kiểm soát được nhưng khi cháu ứng xử thì lại rất tệ, rất dễ làm ng khác hiểu nhầm đấy ạ. Hiện tại thì cháu vẫn chưa gặp thử thách nào lớn để cháu phải sợ hãi bác ạ, tính tình cháu ng khác nhận xẻt là ương ngạnh vì cháu giải quyết hay vấn đề theo kiểu xã hội đen lắm ạ. Giống như thích thì chiều đấy ạ, ai muốn nói gì thì nói dù sai dù đúng cháu ko mún giải thích miễn sao cháu làm đúng với bản thân mình. Cháu rất vui vì những lời bác chia sẻ ạ, lá số của cháu có vấn đề gì lớn ko ạ? Mong bác chỉ giáo[-O<
Đầu trang

kidboy174
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi kidboy174 »

uyennguyen92 đã viết: bác kidboy pro thật:). Những lời nói của bác hầu như rất đúng đối với cháu. Thực sự thì nhìn bề ngoài của cháu ai cũng nói cháu mạnh mẽ nhưng thực ra khi gặp 1 chuyện gì đó dù vấn đề đó cháu có thể kiểm soát được nhưng khi cháu ứng xử thì lại rất tệ, rất dễ làm ng khác hiểu nhầm đấy ạ. Hiện tại thì cháu vẫn chưa gặp thử thách nào lớn để cháu phải sợ hãi bác ạ, tính tình cháu ng khác nhận xẻt là ương ngạnh vì cháu giải quyết hay vấn đề theo kiểu xã hội đen lắm ạ. Giống như thích thì chiều đấy ạ, ai muốn nói gì thì nói dù sai dù đúng cháu ko mún giải thích miễn sao cháu làm đúng với bản thân mình. Cháu rất vui vì những lời bác chia sẻ ạ, lá số của cháu có vấn đề gì lớn ko ạ? Mong bác chỉ giáo[-O<
Trong cuộc sống, cháu nên học tập cách nhẫn nhịn, theo học yoga hoặc thiền đễ tĩnh tâm, khi đó cách cư xử của cháu sẽ khác. Đôi khi lùi 1 bước không phải để lùi mãi, mà lùi 1 bước là để tiến 3 bước. Không thì cháu rất dễ bị đưa vào những cái hoàn cảnh khó xử. Lấy ví dụ như thế này: có 2 ứng viên trong 1 cuộc họp của công ty đang nhăm nhe cái chức trưởng phòng, 1 người bình tĩnh, điềm đạm, còn 1 người nóng tính, và hay giải quyết vấn đề theo kiểu XH đen như cháu. Người đầu tiên chỉ cần nói 1 vài câu khích tướng, chắc chắn người thứ 2 sẽ rât tức giận, và khi đó những lời nói, hành động của a ta không sáng suốt như trước, mang nặng nghĩa để trả thù người đầu tiên. Mà như cháu cũng biết, trong bất kì doanh nghiệp nào, 1 lời nói, 1 hành động sai lầm sẽ ảnh hưởng lớn đến sự nghiệp như thé nào.
Khi gặp vấn đề gì khó, bình tĩnh xem xét lại nguyên nhân và tìm ra cách giải quyết hợp tình hợp lý là nguyên tắc của bất kì 1 người thành đạt nào!
Đầu trang

uyennguyen92
Chính thức
Chính thức

kidboy174 đã viết:
uyennguyen92 đã viết: bác kidboy pro thật:). Những lời nói của bác hầu như rất đúng đối với cháu. Thực sự thì nhìn bề ngoài của cháu ai cũng nói cháu mạnh mẽ nhưng thực ra khi gặp 1 chuyện gì đó dù vấn đề đó cháu có thể kiểm soát được nhưng khi cháu ứng xử thì lại rất tệ, rất dễ làm ng khác hiểu nhầm đấy ạ. Hiện tại thì cháu vẫn chưa gặp thử thách nào lớn để cháu phải sợ hãi bác ạ, tính tình cháu ng khác nhận xẻt là ương ngạnh vì cháu giải quyết hay vấn đề theo kiểu xã hội đen lắm ạ. Giống như thích thì chiều đấy ạ, ai muốn nói gì thì nói dù sai dù đúng cháu ko mún giải thích miễn sao cháu làm đúng với bản thân mình. Cháu rất vui vì những lời bác chia sẻ ạ, lá số của cháu có vấn đề gì lớn ko ạ? Mong bác chỉ giáo[-O<
Trong cuộc sống, cháu nên học tập cách nhẫn nhịn, theo học yoga hoặc thiền đễ tĩnh tâm, khi đó cách cư xử của cháu sẽ khác. Đôi khi lùi 1 bước không phải để lùi mãi, mà lùi 1 bước là để tiến 3 bước. Không thì cháu rất dễ bị đưa vào những cái hoàn cảnh khó xử. Lấy ví dụ như thế này: có 2 ứng viên trong 1 cuộc họp của công ty đang nhăm nhe cái chức trưởng phòng, 1 người bình tĩnh, điềm đạm, còn 1 người nóng tính, và hay giải quyết vấn đề theo kiểu XH đen như cháu. Người đầu tiên chỉ cần nói 1 vài câu khích tướng, chắc chắn người thứ 2 sẽ rât tức giận, và khi đó những lời nói, hành động của a ta không sáng suốt như trước, mang nặng nghĩa để trả thù người đầu tiên. Mà như cháu cũng biết, trong bất kì doanh nghiệp nào, 1 lời nói, 1 hành động sai lầm sẽ ảnh hưởng lớn đến sự nghiệp như thé nào.
Khi gặp vấn đề gì khó, bình tĩnh xem xét lại nguyên nhân và tìm ra cách giải quyết hợp tình hợp lý là nguyên tắc của bất kì 1 người thành đạt nào!

Dạ cháu rất cảm ơn những lời chia sẻ của bác. Thật tình thì cháu là người mà bác đã miêu tả ở trên đấy ạ:( Cháu sẽ cố gắng dù bik cha mẹ sinh con trời sinh tánh. Cháu cảm ơn bác nhiều. Bác có thể tiết lộ vài điều cho lá số của cháu ko ạ. Hjx xuất ngoại, công danh hay tài lộc í ạ. Mong bác giúp 1 lần nữa ạ[-O<
Đầu trang

kidboy173
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi kidboy173 »

Bạn bè chơi với cháu thì nhiều, nhưng mà hiểu và cháu sẵn sàng chia sẻ những suy nghĩ thật trong lòng cháu thì chắc ít ai hiểu được. Cháu cũng là 1 cô gái khá là thích trưng diện và make up cẩn thận trước khi ra ngoài . Cháu có thích kinh doanh, nhưng mà theo kinh doanh lại không thuận lợi cho cháu. Tuổi trẻ cháu thích kinh doanh lắm, lớn tuổi hơn sẽ làm trong 1 đơn vị nhà nước nào đó!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”