Kính mong các bác các cô các chú giúp đỡ cháu ạ.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
starfish74
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Kính mong các bác các cô các chú giúp đỡ cháu ạ.

Gửi bài gửi bởi starfish74 »

Cháu kính mong các bác các cô các chú giúp cháu xem lá số tử vi của cháu ạ. Sắp tới cháu định chọn trường thi đại học nhưng thật sự không biết thế mạnh trong cuộc đời của mình là như thế nào. Cháu xin chân thành cảm ơn những lời khuyên của các bác các cô các chú ạ.
Cháu sinh ngày 7/4/1995, vào giờ Ngọ, nữ, ở miền Bắc Việt Nam. Cháu xin cảm ơn ạ.
Hình ảnh
Sửa lần cuối bởi starfish74 vào lúc 18:44, 08/03/12 với 1 lần sửa.
Đầu trang

starfish74
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Kính mong các bác các cô các chú giúp đỡ cháu ạ.

Kính mong các bác các cô các chú giúp đỡ ạ.
Sửa lần cuối bởi starfish74 vào lúc 18:45, 08/03/12 với 2 lần sửa.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
kidboy173
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi kidboy173 »

Lá số của cháu:
Hình ảnh
Đầu trang

kidboy173
Lục đẳng
Lục đẳng

Đúng lá số thì chém gió thành thần, hợp với ngành luật or marketing, tư vấn, mẹ cháu xinh đẹp và rất khá về kinh tế, là trụ cột trong gia đình, ba cháu có tài ăn nói nên được mọi người yêu quý, tuy vậy vì 2 người ko ai chịu ai nên đôi khi cũng có những tranh cãi nảy lửa chăng?
Được cảm ơn bởi: HoaSenTuoiSang, starfish74
Đầu trang

starfish74
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Re: Kính mong các bác các cô các chú giúp đỡ cháu ạ.

kidboy173 đã viết:Đúng lá số thì chém gió thành thần, hợp với ngành luật or marketing, tư vấn, mẹ cháu xinh đẹp và rất khá về kinh tế, là trụ cột trong gia đình, ba cháu có tài ăn nói nên được mọi người yêu quý, tuy vậy vì 2 người ko ai chịu ai nên đôi khi cũng có những tranh cãi nảy lửa chăng?

Quả như lời chú nói, bố mẹ cháu không hợp nhau, rất hay cãi cọ nhau và cháu thường là người đứng ra giải quyết.
Chú có thể xem thêm cho cháu về tài vận và nghề nghiệp định hướng không ạ.
Cháu cảm ơn chú nhiều ạ.
Đầu trang

kidboy174
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi kidboy174 »

chú đã nói rồi còn gì cháu, cháu sửa bài xóa cái link ở comment đầu tiên và cái lá số ở comment thứ 2 đi cho nhìn đỡ rối mắt
Đầu trang

starfish74
Mới gia nhập
Mới gia nhập

kidboy174 đã viết:chú đã nói rồi còn gì cháu, cháu sửa bài xóa cái link ở comment đầu tiên và cái lá số ở comment thứ 2 đi cho nhìn đỡ rối mắt

Dạ vâng cháu cảm ơn chú nhiều lắm. Cháu mới vào trang nên chưa thành thạo lắm. Cháu nhờ chú nói thêm về công danh của cháu được không ạ. 3 đường chỉ tay chính của cháu rất sâu và đậm nhưng đầu hai đường Sanh đạo và Trí đạo có nhiều mắt xích, ở 2/3 đường Sanh đạo tự dưng có một đường nhánh chạy đến gò Thái âm rất sâu và đậm, trên đường đó có một hình tam giác. Cháu có một đường mảnh nhạt chạy thẳng cắt cả ba đường Trí đạo, Tâm đạo, Sanh đạo.
Đầu trang

kidboy173
Lục đẳng
Lục đẳng

Cháu up thử ảnh chụp tay lên xem chứ nói thế khó tưởng tượng quá. Tiền tài thì cháu không phải lo lắng lắm, sau này anh chồng của cháu cũng là người học rộng và hiền lành lắm, tính cháu thì thích bắt nạt anh chồng lắm, cháu được ba mẹ khá chiều chuộng từ bé, nhất là mẹ cháu, 1 người phụ nữ thành đạt!
Được cảm ơn bởi: starfish74
Đầu trang

starfish74
Mới gia nhập
Mới gia nhập

kidboy173 đã viết:Cháu up thử ảnh chụp tay lên xem chứ nói thế khó tưởng tượng quá. Tiền tài thì cháu không phải lo lắng lắm, sau này anh chồng của cháu cũng là người học rộng và hiền lành lắm, tính cháu thì thích bắt nạt anh chồng lắm, cháu được ba mẹ khá chiều chuộng từ bé, nhất là mẹ cháu, 1 người phụ nữ thành đạt!

Dạ vâng. Cháu thật may mắn khi được chú quan tâm xem cho kĩ lưỡng. Khi nào có thời gian cháu sẽ gửi ảnh lên ạ vì hiện giờ cháu không có máy ảnh ở đây.
Dưới cháu có một cậu em trai sinh ngày 15/2/2003 (lịch dương), tính tình khá là ương bướng, tai to, mặt chữ điền, mắt long lanh, cháu thấy mọi người nói nó có tướng làm quan và "sát gái". Cháu và em khá là không hợp nhau, thường xuyên cãi cọ. Liệu có phải hai chị em cháu thường bất hòa và không hòa hợp nhau mai sau không ạ, vì cháu thấy cung Huynh đệ của cháu cũng không được tốt.
Đầu trang

kidboy174
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi kidboy174 »

starfish74 đã viết:

Dạ vâng. Cháu thật may mắn khi được chú quan tâm xem cho kĩ lưỡng. Khi nào có thời gian cháu sẽ gửi ảnh lên ạ vì hiện giờ cháu không có máy ảnh ở đây.
Dưới cháu có một cậu em trai sinh ngày 15/2/2003 (lịch dương), tính tình khá là ương bướng, tai to, mặt chữ điền, mắt long lanh, cháu thấy mọi người nói nó có tướng làm quan và "sát gái". Cháu và em khá là không hợp nhau, thường xuyên cãi cọ. Liệu có phải hai chị em cháu thường bất hòa và không hòa hợp nhau mai sau không ạ, vì cháu thấy cung Huynh đệ của cháu cũng không được tốt.
Tại tính cháu thì nói dài nói dai, mà e cháu cũng thuộc dạng không chịu thua kém ai bao giờ, nhỏ e cũng nghịch lắm đây, cung Huynh đệ của cháu không xấu đâu, sau này nó cũng khá lắm cháu ạ!
Được cảm ơn bởi: starfish74
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”