Bàn Luận: Thời thế tạo Anh Hùng hay Anh Hùng tạo ra thời thế

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
binhphaptontu
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: Bàn Luận: Thời thế tạo Anh Hùng hay Anh Hùng tạo ra thời

Gửi bài gửi bởi binhphaptontu »

Nguyễn Bồng đã viết:Cảm ơn cháu ! Bác đã nhận được mail của cháu. Bác năm nay đã ngoài 60, kiến thức về vi tính rất tệ, khi nhận được mail của binhphaptontu bác rất lúng túng. Phải cháu là người đặt câu hỏi với bác phải không ? Nếu đúng thì bác sẽ trả lời câu hỏi của cháu. Chúc may mắn.
dạ đúng thưa bác lá số trên là của cháu.

Hình ảnh
Đầu trang

Nguyễn Bồng
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Nguyễn Bồng »

Trước tiên, bác trả lời đường công danh của cháu. Như cháu cũng biết, người mệnh có sao Thái tuế (không vượng) là người có ngôn ngữ không cẩn thận nên dễ bị tai tiếng thị phi. Nơi quan trường cháu không đủ bản lĩnh để đảm trách công việc, thường gây khó khăn cho cháu. Cái mà cháu đang nghĩ đến là địa vị... Ôi, như "đám mây chiều" vậy cháu ! Tình cảm thì sướt mướt, lai láng (2 đời). Tiền bạc thì tương đối. Lời khuyên : Hãy chỉnh sửa tư tưởng, nên kinh doanh thì có địa vị (tương đối) vì bản thân không hợp với quan trường. Nên có óc sáng tạo của riêng mình. Bác chỉ có vài hàng, nói ít hiểu nhiều. Chúc cháu may mắn
Được cảm ơn bởi: binhphaptontu
Đầu trang

binhphaptontu
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Dạ cám ơn bác nhiều
cháu sẽ suy ngẫm lại cuộc đời !!!
Đầu trang

binhphaptontu
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Bác Nguyễn Bồng dạo này khõe ko bác.
Ít thấy bác vào diễn đàn nhỉ :(
Đầu trang

Nguyễn Bồng
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Bàn Luận: Thời thế tạo Anh Hùng hay Anh Hùng tạo ra thời thế

Gửi bài gửi bởi Nguyễn Bồng »

Chào binhphaptontu ! Tình cờ mở mạng lý số thấy cháu hỏi thăm bác, thật vô cùng xúc động, chỉ 1 câu hỏi thăm sức khỏe bác cảm thấy ấm lòng. Cảm ơn cháu. Năm nay 2016, tính ra đã 3 năm qua tin nhắn này, thời gian khá dài cũng khá ngắn, vật đổi sao dời, tâm tính vẫn hỉ nộ ái ố, chả biết nói sao với binhphaptontu.Hiện nay binhphaptontu vẫn khỏe, cho bác gởi lời thăm gia đình cháu nha ! Năm mới chúc cháu và gia đình sức khỏe và may mắn. Nếu có duyên bác cháu sẽ gặp nhau tại Saigon. Bác hiện đang ở quận 5, cháu có thể cho chú số điện thoại, bác sẽ gọi cho cháu nếu có duyên gặp nhau. Chào cháu !
Đầu trang

thaiduonghd
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thaiduonghd »

Liem trinh tai cung Than : giau
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
vuongdanghd1994
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi vuongdanghd1994 »

lá nè nhìn có vẻ hay. gom 1 đống sao có thể xưng tranh. tuy nhiên vẫn còn đó những sao xấu; thấy kị là k vui rồi.
về sau ôm hận công danh.
Đầu trang

shinlovebon
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi shinlovebon »

thôi đừng ảo tưởng sức mạnh, cuồng dâm sinh hoang tưởng nữa thớt :))
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
ni cô xuống núi
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi ni cô xuống núi »

shinlovebon đã viết:thôi đừng ảo tưởng sức mạnh, cuồng dâm sinh hoang tưởng nữa thớt :))
Lại Gato với lá số đẹp hả.... sao không phun châu nhả ngọc tứ hóa bay chéo chéo nữa đi thím .... nghề cũa thím mà :)) . Nghr thím phán cứ y như đang đọc bản photocopy quyển Tứ hóa phái ấy. Cười vãi lúa... năng lực huyền học ko có thì xin đừng cố kẻo người có trình người ta đọc thấy mà buồn cười thầy Xin lót bồn (cầu) ợ. :))

không thoát được sách thì cuối cùng cũng chỉ là CON VẸT ĐỎM DÁNG NHAI LẠI thôi thầy Xin lót bồn (cầu) ạ. :-h
Đầu trang

shinlovebon
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi shinlovebon »

ni cô xuống núi đã viết:
shinlovebon đã viết:thôi đừng ảo tưởng sức mạnh, cuồng dâm sinh hoang tưởng nữa thớt :))
Lại Gato với lá số đẹp hả.... sao không phun châu nhả ngọc tứ hóa bay chéo chéo nữa đi thím .... nghề cũa thím mà :)) . Nghr thím phán cứ y như đang đọc bản photocopy quyển Tứ hóa phái ấy. Cười vãi lúa... naeng lực huyền học ko có thì đừng cố kẻo người có trình người ta thấy buồn cười thầy Xin lót bồn (cầu) ợ. :))
loại rẻ rách như mày mà cũng đòi xếp ngồi chung mâm với tao ah :))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”