Lại Anh Phá Quân

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
PhongKiemXuanThu
Tứ đẳng
Tứ đẳng

TL: Lại Anh Phá Quân

Gửi bài gửi bởi PhongKiemXuanThu »

@Sticky Rice: Uhm. Sát phá tham gặp tuần triệt sớm quá thì không tháo gỡ nổi đặc biệt là gặp tuần. Cũng ví như cái xe tốt nếu có đà để lao lên thì vận hành trơn tru mà lại gặp đường đi thuận tiện trước mặt không gặp đèn đỏ không phải leo dốc quá sớm thì càng chạy càng bon. Nhưng chỉ vì cái thời vận không tốt ví như đang chạy chưa vào trớn đã phải phanh lại thì sự khó chịu cũng y như vậy đó. Sát phá tham gặp tuần triệt thì tuy mất đi tính cách hung hãn nhưng cũng chẳng còn gì hoặc mất đi tính thực hành đắc dụng cũng như em sớm gặp cảnh khó khăn chi phối khi còn trẻ bị nhiều cái lôi kéo khi bản thân chưa hình thành bản lĩnh của mình không có thời gian để trau dồi bản thân và trải nghiệm cuộc sống nên chưa tri được mệnh mình thế thôi. Có câu người biết mình thì sáng ấy là nói bản thân mình chưa biết mình có khả năng gì và có thể làm tới đâu thì làm sao mà vận dụng được như ý muốn. Cái mà anh nói ở đây là em nên có thời gian tĩnh tâm một mình rèn luyện bản thân để nhìn ra mình là gì trong một mớ cuộc sống nó chi phối mình ấy thì em sẽ ngộ ra thôi. Có câu có phúc ắt sẽ có phận. Sinh ra ở một gia đình một dòng họ có danh tiếng lại trọng đức nhân hậu có khi là dòng dõi khanh tướng là khác thì tố chất em không hề kém đâu. Dù sao thì đức có năng thì mới thắng được thế và thời vận vẫn là cần cái tôi động thân vào mới cải được hoàn cảnh bây giờ. “Năng vận động lên” ngọc không mài dũa làm sao mà sáng. Thân mến em!
Được cảm ơn bởi: Sticky Rice, Si Nguyen, arowana, Mạc Xá
Đầu trang

thobk
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thobk »

em cũng là phá quân,tính tình nắng mưa,tình duyên lận đận,công việc cũng thế,lên xuống thất thường,nói chung là cuộc sống em hay bị xáo trộn,ra đường e dễ bắt duyên với người khác phái nên em đc theo đuổi cũng nhìu,nhưng có điều tính tình hơi cô độc nên hơi kén chọn,cái gì em mong ước thì ko bao giờ xảy ra,nếu có cũng toàn ngược lại ,cuộc sống thì ko khi nào buồn chán vì hay xảy ra những điều bất ngờ.vd như năm nay có 1 việc em ko bao giờ ngờ tới đó là có người yêu,mà người này vốn là người em ghét,cãi nhau chí chóe thế mà dính hồi nào ko biết,lớn tuổi hơn em 1 con giáp,dòng họ là quan rất lớn.
ls của em đây
Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
cuondajde16
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi cuondajde16 »

E phải công nhận với ông bác mở cái topic này nói mấy câu chuẩn vãi chưởng, đường tình quả nhiên lục đục, tuy đối với với phá quân mà nói, gái gú thì k thiếu vì Phá Quân đều dạng đẹp zai nhưng mà để lấy làm vợ thì cực kỳ rắc rồi, phải ghi nhận bài viết này...

E đây chính xác là cô thân độc ảnh...
Tập tin đính kèm
Sondepzai.JPG (83.89 KiB) Đã xem 1549 lần
Đầu trang

Minh Dương
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Minh Dương »

Chào chủ top . Em cũng mệnh Phá quân ạ !
Bác ơi bác xem giúp em em theo ngành nghề nào thì phù hợp ạ !
Lá số của em Hình ảnh
Đầu trang

tuanspt
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tuanspt »

đời là thế đấy nó bắt ta phải vậy , biết ta sẽ vùng vẫy nên thả ta vào mê cung .
Không biết kíp chước phá quân có phải là vua chúa lãng tử quan quân nhiều vợ gì không mà sao giờ bắt ta phải cô thân thế này :P
;D
Đầu trang

tuanspt
Nhị đẳng
Nhị đẳng

mà cho hỏi phá tý ngọ một câu
trong đầu có xuất hiện 2 luồng ý kiến trái chiều nhau không ?
Đầu trang

cuondajde16
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

không có............... luôn chỉ có 1 ý, tự chỉ đường tự làm theo... bản năng
Đầu trang

tuanspt
Nhị đẳng
Nhị đẳng

ồ .
không lẽ mình bị ma ám
thì thoảng nge thấy có lời nói thoáng qua .
Đầu trang

cuondajde16
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

tuanspt đã viết:ồ .
không lẽ mình bị ma ám
thì thoảng nge thấy có lời nói thoáng qua .

Ố phải chăng là anh nghĩ mình có 2 linh hồn à, e say rượu ngủ mà thằng nào nói xấu em là em thò đầu lên chửi xong lại ngủ tiếp... sáng hôm sau em dạy em chả bít gì đâu...

Thỉnh thoảng như kiểu có người nc. với mình như kiểu mình cảm giác như có cái gì bên cạnh phải k anh.
Đầu trang

tuanspt
Nhị đẳng
Nhị đẳng

ồ đúng rùi đấy anh cường , nhưng thỉnh thoảng thui
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”