Cách cục phu thê là duyên tiền kiếp !

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Thợ mộc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Cách cục phu thê là duyên tiền kiếp !

Gửi bài gửi bởi Thợ mộc »

Ân quang thiên quý+ có truyền tinh
Đầu trang

Hoa vũ
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hoa vũ »

Xem như nào các anh c ơi
Đầu trang

chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi chienapple »

Hoa vũ đã viết: 11:13, 11/02/19 Xem như nào các anh c ơi
vào tử vi chọ mục chủ đề mới là đk bạn à . chúc bạn như ý
Đầu trang

Muahoabay
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Muahoabay »

Em xin đóng góp lá số của em, theo em nghĩ là có dính tới nghiệt duyên tiền kiếp ạ. 2018 đại hạn và lưu đại hạn đồng cung cung huynh đệ có quang quý, cung nô xung chiếu có địa không hãm. Em gặp và thấy yêu ngay, cảm giác rất thân thuộc, còn họ rất lạnh lùng, nhưng có lẽ vì cảm thương nên kết hôn sau 4 tháng. Lấy đc 2 tháng đã bỏ rồi ạ. E cũng coi như hết duyên rồi
Tập tin đính kèm
0C44AA30-E490-4443-BC90-4A60F35D0D79.jpeg (250.19 KiB) Đã xem 1580 lần
Đầu trang

Hoa vũ
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hoa vũ »

Hình ảnh
Nhờ mn xem giúp e 2 lá số này với ạ
Hình ảnh
Em và bạn ấy quen nhau năm nay là 3 năm r. Gđ nhà bạn ấy cấm vì e đã có 1 đời chồng r. Lại cps 2 con nữa. Giữa e và bạn ý. Ngay tưf lần gặp đầu đã quý mến, rồi có gì đó rất thân thuộc, cảm giác như quen biết từ lâu r ấy. Hợp nhau về mn thứ. Mỗi cái gđ nhà bạn ấy cấm quá
Mn cho e hỏi 2 lá số này có phải là duyên tiền kiếp k ạ.
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: TL: Cách cục phu thê là duyên tiền kiếp !

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

gold đã viết: 19:49, 02/04/12 địa không địa kiếp !
món nợ truyền kiếp
còn nhiều nhưng mà biết có thế thôi !
Đầu trang

larsion
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi larsion »

mr_tranhung_90 đã viết: 21:05, 04/04/12 Lá số của tôi cũng là duyên tiền định,đã xem nhiều người và ai cũng bảo phải yêu và lấy đúng 1 người mà tầm 25-27 mới gặp thì mới thành,bản thân trải nghiệm trước giờ yêu mấy người tình cảm có khi đang rất tốt nhưng tự dưng vì những lý do hết sức mơ hồ mà chia tay,nhưng ai cũng bảo sau lấy được 1 người vợ tốt tình duyên ban đầu ko thành về sau mới được,cũng chả biết làm sao,mọi người xem thử.

Ông anh ơi cho hỏi duyên nợ từ 7 năm trước đến giờ sao rồi. Đã có vợ chưa? thiện hay ác duyên vậy để nghiệm lí phát :D
Đầu trang

dongthai1991
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi dongthai1991 »

Hoa vũ đã viết: 01:40, 13/02/19 Hình ảnh
Nhờ mn xem giúp e 2 lá số này với ạ
Hình ảnh
Em và bạn ấy quen nhau năm nay là 3 năm r. Gđ nhà bạn ấy cấm vì e đã có 1 đời chồng r. Lại cps 2 con nữa. Giữa e và bạn ý. Ngay tưf lần gặp đầu đã quý mến, rồi có gì đó rất thân thuộc, cảm giác như quen biết từ lâu r ấy. Hợp nhau về mn thứ. Mỗi cái gđ nhà bạn ấy cấm quá
Mn cho e hỏi 2 lá số này có phải là duyên tiền kiếp k ạ.
Bạn mệnh thái âm vk thê bạn kia cũng thái âm đấy. Cái này để xem mấy cao nhân nhận xét thế nào
Được cảm ơn bởi: Hoa vũ
Đầu trang

duongluong1988
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi duongluong1988 »

Cách cục này cần có Tang Môn - Bạch Hổ nằm ở cung Mệnh và tổ hợp cung Thê.
Được cảm ơn bởi: Hoa vũ
Đầu trang

ner0tran
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ner0tran »

mayhong đã viết: 16:52, 05/04/12 Hôm trước, mayhong có nghe một thầy tướng số nói rằng người nào có cung phu thê nhị hợp cung tật là duyên nợ tiền kiếp (nhưng nợ nhiều hơn duyên). Duyên tiền kiếp là gặp nhau, lấy nhau (có thể hạnh phúc hoặc không hạnh phúc) và khó bỏ nhau vì một hoặc cả hai có cảm giác mắc nợ người kia và phải sống bên nhau hết kiếp này để trả cho xong nợ của kiếp trước.
Xin hỏi trong diễn đàn có quý vị nào yêu người có sao chủ cung tật ách giống sao chủ cung mệnh của mình chưa ạ? Mayhong từng gặp một người như thế và có cảm giác mắc nợ với người đó, yêu ngay từ cái nhìn đầu tiên. Ngoài ra những phụ tinh trong cung tật của người đó cũng trùng với phụ tinh trong cung tật, cung mệnh và cung quan của mình. Có sách tử vi nói Cung tật ách là hình ảnh tiền kiếp của mỗi người. Phải chăng cung tật ách cũng là một trong những yếu tố để xét duyên tiền định?
Có mình b ơi, mình yêu người có sao chủ cung Tật ách giống sao chỉ cũng Mệnh mình (Tham Lang), đúng như b miêu tả kiểu duyên tiền kiếp, cảm giác thân quen lắm. B cho mình hỏi cái ng bạn cảm giác mắc nợ đó hiện tại 2 ng đã đến đc vs nhau chưa
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”