Vũ Tham sửu mệnh phùng thế mà hơn nửa đời rồi mà vẫn vất vả

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hoàng Dũng 2
Chính thức
Chính thức

TL: Re: Vũ Tham sửu mệnh phùng thế mà hơn nửa đời rồi mà vẫn

Gửi bài gửi bởi Hoàng Dũng 2 »

[

Em mới học việc không biết mua con nào khó quá? mà anh đầu tư nhiều lắm hả[/quote]
Tớ là nhỏ lẻ lấy đâu ra nhiều(chán cơ quan đi chơi ck thôi)
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Luận Nhân
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Luận Nhân »

Hoàng Dũng 2 đã viết:
tigerstock68 đã viết:không ai nói trước được thị trường, có những đội lái vĩ đại như em Như mà còn mất cả hàng chục nghìn tỷ trong ck,nói chi là nhỏ lẻ , có quỹ thua hàng trăm tỷ với đội ngũ kỹ thuật và tin nội dán soi bài của nhau ai mua ai bán của từng công ty ck một. nên không ai dạy ai được hãy đánh bằng sự quyết định của chính mình. đúng . sai chỉ là ranh giới rất mong manh.
Tigerstock68,bảo vũ đâu rồi hôm nay tớ ra hết hàng giá xanh,tím có tý cháo rồi- khi mọi người hưng phấn là tớ chạy tính sau.

Năm ngoái Hoàng Dũng vận tham vũ trắc kiếm trác được nhiều, năm nay vận ở cự nhật có song hao ngộ tuần không biết có nguy hiểm gì, nhưng thấy Dũng nói vậy trắc tốt rồi
Đầu trang

Đoàn Vũ
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Đoàn Vũ »

Hoàng Dũng 2 đã viết:[

Em mới học việc không biết mua con nào khó quá? mà anh đầu tư nhiều lắm hả
Tớ là nhỏ lẻ lấy đâu ra nhiều(chán cơ quan đi chơi ck thôi)[/quote]

Anh có tham vũ thì giỏi ck rồi
Đầu trang

Hoàng Dũng 2
Chính thức
Chính thức

Năm ngoái Hoàng Dũng vận tham vũ trắc kiếm trác được nhiều, năm nay vận ở cự nhật có song hao ngộ tuần không biết có nguy hiểm gì, nhưng thấy Dũng nói vậy trắc tốt rồi[/quote]
Ck được thua thành bại một vài sóng chẳng nói lên điều gí-xin lỗi bác chứ chỉ khi nào phủi đít đứng dậy thì mới tạm tổng kết được bác ạ. thống kê thật kỹ thì chắc cùng vài phần trăm số người tham gia thắng được thị trường
Đầu trang

Hoàng Dũng 2
Chính thức
Chính thức

Hoàng Dũng 2 đã viết:Năm ngoái Hoàng Dũng vận tham vũ trắc kiếm trác được nhiều, năm nay vận ở cự nhật có song hao ngộ tuần không biết có nguy hiểm gì, nhưng thấy Dũng nói vậy trắc tốt rồi
Ck được thua thành bại một vài sóng chẳng nói lên điều gí-xin lỗi bác chứ chỉ khi nào phủi đít đứng dậy thì mới tạm tổng kết được bác ạ. thống kê thật kỹ thì chắc cùng vài phần trăm số người tham gia thắng được thị trường[/quote]

Đang thua nhiều lắm bác ạ,bây giờ có được thì cũng chỉ lấy lại cái vô cùng bé của những gì đã mất thôi
Đầu trang

Hoàng Dũng 2
Chính thức
Chính thức

Anh có tham vũ thì giỏi ck rồi[/quote]
Trên thi trường CK không có người giỏi mà chỉ có người kiếm được tiền và người mất tiền thôi. tớ xem tử vi vì lý do này đấy
Được cảm ơn bởi: tigerstock68
Đầu trang

tigerstock68
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi tigerstock68 »

[hide][media][hide][/hide][/media][/hide][media][/media][quote="Luận Nhân"][quote="Hoàng Dũng 2"][quote="tigerstock68"]không ai nói trước được thị trường, có những đội lái vĩ đại như em Như mà còn mất cả hàng chục nghìn tỷ trong ck,nói chi là nhỏ lẻ , có quỹ thua hàng trăm tỷ với đội ngũ kỹ thuật và tin nội dán soi bài của nhau ai mua ai bán của từng công ty ck một. nên không ai dạy ai được hãy đánh bằng sự quyết định của chính mình. đúng . sai chỉ là ranh giới rất mong manh.[/quote]

[b][color=#ff00ff]Tigerstock68,bảo vũ đâu rồi hôm nay tớ ra hết hàng giá xanh,tím có tý cháo rồi- khi mọi người hưng phấn là tớ chạy tính sau.[/color][/b][/quote]

Năm ngoái Hoàng Dũng vận tham vũ trắc kiếm trác được nhiều, năm nay vận ở cự nhật có song hao ngộ tuần không biết có nguy hiểm gì, nhưng thấy Dũng nói vậy trắc tốt rồi[/quote]

bác luận nhân . em đắc tam hợp thái tuế ,người tuổi dương ăn lộc tồn cung dương nhưng bị con hoá kỵ từ mệnh xung chiếu nên cũng phá tán mất ở cái thời đó, chưa đến thời của em cũng đang túc tắc . cũng phải biết thời vận của mình mới dám xuống tay mạnh.
Đầu trang

tigerstock68
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi tigerstock68 »

[hide][mp3][/mp3][/hide]
Hoàng Dũng 2 đã viết:Anh có tham vũ thì giỏi ck rồi
Trên thi trường CK không có người giỏi mà chỉ có người kiếm được tiền và người mất tiền thôi. tớ xem tử vi vì lý do này đấy[/quote]

trong tử vi cũng như chứng khoán , thời thế thế thời phải thế, thời thế tạo nên anh hùng . định mệnh đã cho mỗi người một la ssoos từ tiền kiếp . nên thắng thua trên ck cũng phải biết là có ăn được hay ko?
Đầu trang

Đoàn Vũ
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Đoàn Vũ »

Hoàng Dũng 2 đã viết:Anh có tham vũ thì giỏi ck rồi
Trên thi trường CK không có người giỏi mà chỉ có người kiếm được tiền và người mất tiền thôi. tớ xem tử vi vì lý do này đấy[/quote]

Em có quen một anh làm đội lái có một nhóm người góp vốn, thấy anh ý làm ăn cũng được gia đình giàu có đàng hoàng lắm
mà trong ck 1,2 tỷ cũng là đầu tư nhỏ anh nhỉ, anh chơi đội lái không biết đâu anh lại phát huy được số ''tham vũ'' thì sao
Đầu trang

Luận Nhân
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Luận Nhân »

tigerstock68 đã viết:
Hoàng Dũng 2 đã viết:
tigerstock68 đã viết:không ai nói trước được thị trường, có những đội lái vĩ đại như em Như mà còn mất cả hàng chục nghìn tỷ trong ck,nói chi là nhỏ lẻ , có quỹ thua hàng trăm tỷ với đội ngũ kỹ thuật và tin nội dán soi bài của nhau ai mua ai bán của từng công ty ck một. nên không ai dạy ai được hãy đánh bằng sự quyết định của chính mình. đúng . sai chỉ là ranh giới rất mong manh.
Tigerstock68,bảo vũ đâu rồi hôm nay tớ ra hết hàng giá xanh,tím có tý cháo rồi- khi mọi người hưng phấn là tớ chạy tính sau.

Năm ngoái Hoàng Dũng vận tham vũ trắc kiếm trác được nhiều, năm nay vận ở cự nhật có song hao ngộ tuần không biết có nguy hiểm gì, nhưng thấy Dũng nói vậy trắc tốt rồi

bác luận nhân . em đắc tam hợp thái tuế ,người tuổi dương ăn lộc tồn cung dương nhưng bị con hoá kỵ từ mệnh xung chiếu nên cũng phá tán mất ở cái thời đó, chưa đến thời của em cũng đang túc tắc . cũng phải biết thời vận của mình mới dám xuống tay mạnh.[/quote]

Số đấy cái cậu mình biết mới ít tuổi có cách ''tham vũ hỏa'' tay trắng mà bây giờ nhiều tiền quá, ck toàn thắng nếu như có mất hết thì cậu này cũng chẳng sợ vì có vay ai đâu, nhưng nghe nói anh này vay cầm cố ck gì đó nhiều lắm
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”