Kính nhờ luận giải lá số của người đồng tính

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
pirate1986
Chính thức
Chính thức

TL: Re: Kính nhờ luận giải lá số của người đồng tính

Gửi bài gửi bởi pirate1986 »

kenda18 đã viết:ukm dù sao thì cũng đang trong thiờ gian tìm hiểu mà ! hehe! được thì mình đến với nhau ^^ ko thì chi tay sớm bớt đau khổ :P
nói thật không biết bạn với ai tỏ tình trước ,nhưng mình đoán là bạn :P ,tại mình cũng toàn girl tỏ tình thôi :P kakak
=)) =)) =))... Cái này thì bạn nhầm roài. Mình chả nói cái j hết. K bít sau này thế nào chứ tính tới thời điểm hiện tại thì mấy chuyện này toàn bạn trai mình chủ động thoai. Chỉ có điều k bít liên quan đến các việc khác thì có tí chính kiến nào k hay lại toàn mình phải giải quyết thì nản lắm. :-?
Đầu trang

pirate1986
Chính thức
Chính thức

register đã viết:
pirate1986 đã viết:Nếu chơi nhiều với con gái mình cũng thấy bình thường. Đằng này bạn mình chơi toàn với zai hok thui.
Chơi với con gái thì ... ghen, chơi với con zai thì bảo có vấn đề giới tính :|

Vậy giờ chơi với ai ? với ma à :-ss

Thật là nực cười quá đi, so 2 ngón tay đó chả nói lên đc gì cả! ^:)^
Tớ nói rùi mà. h xã hội trắng đen lẫn lộn. Chả bít đâu mà lần. Nếu cứ đơn giản như ngày xưa thì h chúng ta đâu có phải đau đầu như thế này chứ. :D. Có những bạn nhìn rõ man thế mà lại gay.:(.. Thế nên vẫn cần phải đa nghi một chút để mình k bị lừa chứ b. :>
Đầu trang

gautom
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Kính nhờ luận giải lá số của người đồng tính

Gửi bài gửi bởi gautom »

việc so ngón trỏ và ngón đeo nhẫn có thể là đúng là gay đấy. vì mình cũng có 2 ngón đó bằng nhau, và bạn trai cũ của mình cũng thế. trước đây mình có đọc một bài viết có nói về hiện tượng này (xin lỗi vì mình không tìm được bản tiếng việt) http://news.bbc.co.uk/2/hi/science/nature/695142.stm" target="_blank
Đầu trang

pirate1986
Chính thức
Chính thức

gautom đã viết:việc so ngón trỏ và ngón đeo nhẫn có thể là đúng là gay đấy. vì mình cũng có 2 ngón đó bằng nhau, và bạn trai cũ của mình cũng thế. trước đây mình có đọc một bài viết có nói về hiện tượng này (xin lỗi vì mình không tìm được bản tiếng việt) http://news.bbc.co.uk/2/hi/science/nature/695142.stm" target="_blank" target="_blank
Chết...Bạn trai mình bàn tay cũng như thế. có lẽ nào lại là 1 gay kín k nhỉ? Nếu nói như lời của bạn thì bạn mình là gay sao? Vì mình thấy dáng người cũng mảnh dẻ như con gái, da trắng và còn có chút j đấy kiểu e lệ nữa chứ. :-S :-S :-S
Đầu trang

pirate1986
Chính thức
Chính thức

kenda18 đã viết::)) mình không biết phải gay ko ! nhưng mình thấy bạn đó cũng bản lĩnh trong việc chủ động tỏ tình ấy chứ :P
gautom làm quen với mình ko :P ngưỡng mộ trình độ của bạn quá
addnick nhá eragon162002 :U mình mún làm quen :U
:P ... Mình đang lo thật đấy. :-S :-S :-S. hy vọng cũng có những trường hợp đặc biệt và mình đc nằm trong số những ng may mắn ít ỏi đấy. ko thì toi. :D
Đầu trang

pirate1986
Chính thức
Chính thức

kenda18 đã viết:ngón trỏ mình ngắn 1 cách man rợ đây ~~
Ngón trỏ ngắn chứng tỏ bạn là ng đầy nam tính. Ngưỡng mộ wa'. :D. bàn tay mình cũng bị ngón trỏ ngắn hơn ngón đeo nhẫn một chút đây. ;). Mình cũng thấy mình bị hơi nam tính 1 chút. bọn bạn chơi cùng thì chúng nó nói mình cá tính. thế mà tình duyên thì lận đà lận đận. k bít bao h mới hết vận đen. Chán wa'. :(
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
maianh_2012
Lục đẳng
Lục đẳng

TL: Kính nhờ luận giải lá số của người đồng tính

Gửi bài gửi bởi maianh_2012 »

Chết thật, ngón trỏ của mềnh cũng ngắn :-S :-S
Đầu trang

pirate1986
Chính thức
Chính thức

kenda18 đã viết:ukm:)mình thấy cái đó đúng đấy :) ngón tay :) nhưng thực sự muốn biết giới tính thật bên trong thì khó :) thôi thì thời gian sẽ trã lời cho bạn :) đời con dzài :) dzai còn đầy :))
:(( :(( :((. Đời còn zai`, zai còn đầy nhưng tớ thì za` roài. Khổ thế đấy. Đời ko như ta mong đợi. ~X(
Đầu trang

pirate1986
Chính thức
Chính thức

kenda18 đã viết:rút ra được 1 điều ,mấy bà ngón tay trỏ ngắn mê coi bói :))
.
Không phải là mê coi bói mà ham tìm hiểu chớ. ;)).
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
maianh_2012
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi maianh_2012 »

kenda18 đã viết:ukm công nhận 1 điều khi con gái sinh ra đã lỗ hơn con trai@@không được dzui dzẻ nhiều như con trai ! cứ thong thả vừa học vừa chơi ! ko lo nhan sắc ! cũng ko sợ ế :-" như mình...toàn né con gái :-"
Cái này gọi là tự động né trước khi ngta né mình đúng ko? :P
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”